Mnautaka muunganoooo...Hautuutaki!!!


mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,241
Points
2,000
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,241 2,000
Hayo ni maaneno aliyokuwa akiyatamka Sheikh Faridi wa UAMSHO kuhamasisha wafuasi wake,,,nao wakajibu hatuutaki..pia Watanganyika tumeshauriwa ni heri tujiunge na Kenya!!!

Source:ITV-habari ya saa 2
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
bora tujiunge na Zimbabwe kama alivyotabiri Mulugo
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Points
1,500
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 1,500
Waliokuwa wakijibu ni kikundi kidogo cha akina mama ambao hawawezi kuwakilisha maoni ya Wazanzibari wote, iitishwe kura ya maoni upande wa Zanzibar na Tanganyika ili tuweze kufikia maamuzi ya haki.
 
C

chief72

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
604
Points
225
C

chief72

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
604 225
ukiuangalia kwa maneno ni muungano lakini una kama element za ukoloni hivi kwa vitendo
ni mtazamo tu
 
kaachonjo

kaachonjo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
202
Points
225
kaachonjo

kaachonjo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
202 225
tangia uamsho waiombe smz kuitisha kula ya maoni ni muda mrefu; hofu ya ccm ni nini ? Muungano umebaki kukumbatiwa na wanasiasa tu wananchi wameuchoka. Ukifungua kesi za kuupinga utaishinda selikali maana vielelezo vya kuuhalalisha havipo ! Muungano huu ni kwq manufaa ya nani ?
 
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
819
Points
195
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
819 195
kuuvunja pia ni kwa manufaa ya nani?
Mbona hili lipo wazi jamani, si kwa manufaa ya OMAN waliofurusha kwenye mapinduzi ya Zanzibar 1964.
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
531
Points
250
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
531 250
Huyo sheikh alitakiwa aongezewe
kesi mpya hapohapo...kuhamasisha wapenzi wake kuuchukia
Muungano huku akijua wazi kuwa yuko chini ya ulinzi.
Kwani kuukataa Muungano ni dhambi au kosa kisheria?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
tangia uamsho waiombe smz kuitisha kula ya maoni ni muda mrefu; hofu ya ccm ni nini ? Muungano umebaki kukumbatiwa na wanasiasa tu wananchi wameuchoka. Ukifungua kesi za kuupinga utaishinda selikali maana vielelezo vya kuuhalalisha havipo ! Muungano huu ni kwq manufaa ya nani ?
Ni kweli selikali haitaki kupigwa kula
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
531
Points
250
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
531 250
Waliokuwa wakijibu ni
kikundi kidogo cha akina mama ambao hawawezi kuwakilisha
maoni ya Wazanzibari wote, iitishwe kura ya maoni upande wa Zanzibar na Tanganyika ili tuweze kufikia maamuzi ya haki.
Si kweli, walijibu ni Wazanzibar waliohudhuria mahakamani
kwenda kusikiliza shauri hilo.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,204
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,204 1,250
Mbona hili lipo wazi jamani, si kwa manufaa ya OMAN waliofurusha kwenye mapinduzi ya Zanzibar 1964.
uko sahihi mkuu...maana ata farid ni mwarabu wa oman,ndio maana uhamsho wote waharabu hakuna mzanzibar asilia(mweusi) ata mmoja.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mbona hili lipo wazi jamani, si kwa manufaa ya OMAN waliofurusha kwenye mapinduzi ya Zanzibar 1964.
Na kuna wazenji wanaoshabikia kuvunjwa muungano ilhali hata hawajui walioko nyuma ya akina Farid, wamemezeshwa maneno wanayatema bila hata kujua nini dhamira ya dhati nyuma yake
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,761
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,761 2,000
ILA wana jf tuache ushabiki,Muungano umedhoofisha sana maendeleo ya zanzibar kama ilivyopia tanganyika!
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
531
Points
250
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
531 250
uko sahihi mkuu...maana ata
farid ni mwarabu wa oman,ndio maana uhamsho wote waharabu
hakuna mzanzibar asilia(mweusi) ata mmoja.
Mnavyowang'ang'ania!!!! wenyewe hawautaki yaani mmemuona
Faridi tu!!!! au ndi chuki zenyewe? Yule aliyekuwa waziri wa
sheria awamu ya kwanza Nasoro Moyo naye hautaki,
Asilimia kubwa ya Wazanzibar hawautaki ni mabavu tu ndiyo yanayotawala.
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
531
Points
250
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
531 250
ILA wana jf tuache ushabiki,Muungano
umedhoofisha sana maendeleo ya zanzibar kama ilivyopia tanganyika!
Uko sahihi mkuu, hapa ni ushabiki tu, kwa upande mmoja watu wanailaumu
CCM halafu kwa upande mwingine wanashindwa kujua kuwa CCM ndio
ambao wameushikilia Muungano, muungano ambao huwanufaishi wazanzibar
wala Watanganyika.
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
531
Points
250
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
531 250
Na kuna wazenji wanaoshabikia
kuvunjwa muungano ilhali hata hawajui walioko nyuma ya
akina Farid, wamemezeshwa maneno wanayatema bila
hata kujua nini dhamira ya dhati nyuma yake
Nyuma ya kina Farid, wako wazanzibar, hata hivyo ni bora kutawaliwa
na YEMEN au OMAN kuliko Tanganyika.
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,734
Points
2,000
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,734 2,000
Mie huwa nawashangaa wabara wanabg'ang'ania Muungano. Ivi kabla ya muungano life ilikuwa haisongi? Kwanini tunakuwa kama vile tunaulazimisha? Mie nadhani kama tuliungana nao kwa kheir na kwasasa wanaona hatuwatendei haki kwanini tusiurekebishe vile wao wanavyopendekeza? Kila siku watoto zetu wanasomeshwa mashuleni jinsi wakoloni walivyotutawala kimabavu na huwa inatuuma sana. Sasa iweje leo tanganyika tunataka kuwafanyia wazanzibar yaleyale yaliyofanywa na mkoloni kwetu? Ebu basi tuwe binadam na tuache unyama.
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top