Tz mbongo
JF-Expert Member
- Mar 12, 2015
- 15,096
- 8,913
Hoja yako sio sahihi kwa sababu hata ukisema uwaambie baadhi ya watu wathibitishe mbu kusababisha malaria wanaweza kushindwa kuthibitisha.Ndio ujue uchawi haupo ni dhana tu na Imani potofu
Hoja yako sio sahihi kwa sababu hata ukisema uwaambie baadhi ya watu wathibitishe mbu kusababisha malaria wanaweza kushindwa kuthibitisha.Ndio ujue uchawi haupo ni dhana tu na Imani potofu
Ndio maana nikasema hayo ni mambo yenye kudhaniwa au kuhusishwa na uchawi, kumekuwepo na hiyo imani kwamba zipo hirizi zenye kuweza kufanya kitu kama hicho. Sasa wewe unaweza kutupa maelezo gani kwenye hilo kuelimisha kwamba jambo kama hilo si uchawi kama inavyodhaniwa?Kwahiyo ulivyoona wewe hizo hirizi ndo uchawi? Na ndio zilizokuwa zinazuia kifo kwa hao panya road?
Umeanza kutoka kwenye madaHoja yako sio sahihi kwa sababu hata ukisema uwaambie baadhi ya watu wathibitishe mbu kusababisha malaria wanaweza kushindwa kuthibitisha.
Uchawi haupo ndio maana nikakwambia hizo iman ni potofuNdio maana nikasema hayo ni mambo yenye kudhaniwa au kuhusishwa na uchawi, kumekuwepo na hiyo imani kwamba zipo hirizi zenye kuweza kufanya kitu kama hicho. Sasa wewe unaweza kutupa maelezo gani kwenye hilo kuelimisha kwamba jambo kama hilo si uchawi kama inavyodhaniwa?
Tafuta nguo yake ya ndani niletee ..Mroge yule Bibi kesho aanguke jukwaani km kweli unaweza kuroga
Si unamuonaga pale jukwaani nenda kachukue unataka upigeny_to?Tafuta nguo yake ya ndani niletee ..
Kachukue wewe mpumbavu unayetaka kudhibitisha uchawi kama upo ama haupo.Si unamuonaga pale jukwaani nenda kachukue unataka upigeny_to?
Chupi yake wewe ya nini unataka uipigieny_to?Kachukue wewe mpumbavu unayetaka kudhibitisha uchawi kama upo ama haupo.
Kachukue wewe mpumbavu unayetaka kudhibitisha uchawi kama upo ama haupo.Chupi yake wewe ya nini unataka uipigieny_to?
Chupi yake yule Bibie wewe ya nini?Kachukue wewe mpumbavu unayetaka kudhibitisha uchawi kama upo ama haupo.
Kachukue wewe mpumbavu unayetaka kudhibitisha uchawi kama upo ama haupo.Chupi yake yule Bibie wewe ya nini?
Basi mjingammoja wewe ishia hapa next time usithubutu kumvua Bibiyako chupi utalaaniwaKachukue wewe mpumbavu unayetaka kudhibitisha uchawi kama upo ama haupo.
Kachukue wewe mpumbavu unayetaka kudhibitisha uchawi kama upo ama haupo.Basi mjingammoja wewe ishia hapa next time usithubutu kumvua Bibiyako chupi utalaaniwa
Anataka alale na Bibi yake huyo mwehuKwani imekuwaje tena 🤔😳
Umemaliza mkuu, mwingine kanichekesha anasema mimi tapeli namwambia tukutane ni bure anipe hivyo vitu anakataa anasema nitamdai hela, yani ananilazimisha nimdai hela ili tuu zoezi lishindikane.Baada ya kusoma huu uzi nimegundua yafuatayo kuhusu wale watu wanaobisha kuwa hakuna uchawi.
1.Baadhi yao wanabisha kama kutengeneza upinzani ule wa simba na yanga ili kutoa burudani ila moyoni mwao wanaamini kuwa uchawi upo ndio maana wanaogopa kujitokeza kwenye hilo zoezi na kuleta visingizio.
2.Baadhi yao wanabisha ili kupretend kwamba wameadapt mila za kizungu ili kujionesha kuwa wako civilized.
3.Baadhi yao wanabisha tu kwa kufuata mkumbo na hawajui kwa nini wanabisha na kupinga.
Kama ingekuwa kweli wanaamini uchawi hauko kwa asilimia wasingekosa muwakilishi hata mmoja wa kujitoa muhanga kwenye hili zoezi maana mtoa mada yeye amejipanga kufika mahali popote kwa nauli yake mwenyewe sasa hapo sioni kama kuna excuse yoyote yenye mashiko zaidi ya kuchengesha tu kwa makusudi ili zoezi lishindikane.
Hapana kwa sababu umejenga hoja kwamba mimi kushindwa kuthibitisha uchawi kuweza kusababisha ugonjwa basi ni ushahidi kwamba hakuna uchawi, kitu ambacho sio sahihi.Umeanza kutoka kwenye mada