Mnafiki SITTA jana ITV


M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
jana kwenye taarifa ya habari saa mbili ITV niliona Mzee SITTA akizindikwa kuwa mzee wa mkoa wa TABORA
Sherehe hii kwa Tabora ina maana kuwa SITTA ni mtu aliyesaidiana sana maendeleo ya Tabora

SITA akihutubia alisema kuwa yeye na wenzake watetengeneza mtandao wa kuondoa dhuluma dhidi wa walalahoi unaofanywa na serikali na ua CCM,Mgeni mwalikwa alikuwa JAMES LEMBELI mzee wa ndege za Barrick

My take:SITTA ni mnafiki namba mmoja kuwahi kutokea katika siasa za leo.Tuliozaliwa lmiaka ya late 1980 tulikuwa tunaambiwa na baadhi ya wazee kuwa Maalim Seif ni mnafiki kuliko wazanzibar wote na sasa tumeanza kuamini.

Sitta hana punje ya uzalendo ila anakerwa na kunyimwa uwaziri mkuu, Sitta pia anatakiwa abebeshwa zigo la Dowans
Sitta mpaka kesho anaishi nyumba ya Spika, alijenga ofisi ya spika urambo?alikubali kuondoa dowans bungeneni kwa ahadi ya kuendelea na uspika?aliunga mkono posho, mkwewe alidakwa na takukuru akisambaza simu ila sheria imemwogopa.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
mhh
i blv aujatumwa?
thou sijui km ni mnafiki au si mnafiki
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
mhh
i blv aujatumwa?
thou sijui km ni mnafiki au si mnafiki
rose bora unafki wa maalim seif kuliko huu wa SITTA
(ingekuwa hapa ni MMU ningekupa za uso ile mbaya)Merytina
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Ni vigumu sana kukubaliana nawe maana kwa maoni yako tu naona nawe ni mnafiki bin mzandiki!
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Ni vigumu sana kukubaliana nawe maana kwa maoni yako tu naona nawe ni mnafiki bin mzandiki!
ebu nitajie kipi cha maana alichofanya SITTA kama si kutulipisha mabilioni ya Dowans kwa chuki feki zake dhidi ya mafisadi???
 
M

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
655
Likes
5
Points
0
M

massai

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
655 5 0
bonge la nafiki hilo zee,uoza ni wa sisiemu na serekali yake,aache unafiki huyo mzee,alakini hawa wazee magamba wanazeeke vibaya kwa sababu y dhulma wanayowafanyia watanganyika,makipo hapahapa.
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,884
Likes
486
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,884 486 180
mhh
i blv aujatumwa?
thou sijui km ni mnafiki au si mnafiki
Rose1980, hapa mimi bado niko bado natafakari kuhusu mwelekeo na misimamo ya BAADHI ya wana JF wenzetu waliojiunga kuanzia July 2010 wakati tukielekea uchaguzi mkuu. Naona kuna wengine walijiunga ili kutekeleza interest binafsi, maana kada la hawa watu ni bifu, majungu, uongo, uzandiki, hadithi za kufikirika nk. tu kwa kwenda mbele. Tafakari, chukua maamuzi!!
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Rose1980, hapa mimi bado niko bado natafakari kuhusu mwelekeo na misimamo ya BAADHI ya wana JF wenzetu waliojiunga kuanzia July 2010 wakati tukielekea uchaguzi mkuu. Naona kuna wengine walijiunga ili kutekeleza interest binafsi, maana kada la hawa watu ni bifu, majungu, uongo, uzandiki, hadithi za kufikirika nk. tu kwa kwenda mbele. Tafakari, chukua maamuzi!!
kama huna kundi unafanya nini kwenye siasa?
SITTA alikuwa kipenzi cha watz lakini mambo aliyoyafanya mwishoni wa 2010 na 2011 yamedhihirisha ni mnafiki sana.
Kama ana uzalendo kwa nini alipingana na wanaotaka posho zifutwe (900 bilioni kwa mwaka)
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
jana kwenye taarifa ya habari saa mbili ITV niliona Mzee SITTA akizindikwa kuwa mzee wa mkoa wa TABORA
Sherehe hii kwa Tabora ina maana kuwa SITTA ni mtu aliyesaidiana sana maendeleo ya Tabora

SITA akihutubia alisema kuwa yeye na wenzake watetengeneza mtandao wa kuondoa dhuluma dhidi wa walalahoi unaofanywa na serikali na ua CCM,Mgeni mwalikwa alikuwa JAMES LEMBELI mzee wa ndege za Barrick

My take:SITTA ni mnafiki namba mmoja kuwahi kutokea katika siasa za leo.Tuliozaliwa lmiaka ya late 1980 tulikuwa tunaambiwa na baadhi ya wazee kuwa Maalim Seif ni mnafiki kuliko wazanzibar wote na sasa tumeanza kuamini.

Sitta hana punje ya uzalendo ila anakerwa na kunyimwa uwaziri mkuu, Sitta pia anatakiwa abebeshwa zigo la Dowans
Sina confidence na huyu jamaa hata kidogo...
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
mhh
i blv aujatumwa?
thou sijui km ni mnafiki au si mnafiki
Makes sense, pamoja na mapungufu yake, bado Sitta angalau ni mzalendo kulinganisha na wenzake ambao Nyerere aliwakabidhi nchi yetu, wakaifanya yao.
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,756
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,756 40 145
ebu nitajie kipi cha maana alichofanya SITTA kama si kutulipisha mabilioni ya Dowans kwa chuki feki zake dhidi ya mafisadi???


Ina maana wewe unawapenda mafisadie!!!!?????
Basi nimekuogopa tena kama ni hivyo wewe ni mnafki kuliko watanzania wote!!
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,079
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,079 280
Sitta ana mahesabu ya kupitishwa agombee Urais 2015 na chama fulani ambacho siyo CCM ndiyo maana anahangaika kutengeneza muonekano wake uwe wa kizalendo. Subirini mtasikia, iwapo mpango wake hautagundulika mapema.
 
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,342
Likes
89
Points
145
bushman

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,342 89 145
jana kwenye taarifa ya habari saa mbili itv niliona mzee sitta akizindikwa kuwa mzee wa mkoa wa tabora
sherehe hii kwa tabora ina maana kuwa sitta ni mtu aliyesaidiana sana maendeleo ya tabora

sita akihutubia alisema kuwa yeye na wenzake watetengeneza mtandao wa kuondoa dhuluma dhidi wa walalahoi unaofanywa na serikali na ua ccm,mgeni mwalikwa alikuwa james lembeli mzee wa ndege za barrick

my take:sitta ni mnafiki namba mmoja kuwahi kutokea katika siasa za leo.tuliozaliwa lmiaka ya late 1980 tulikuwa tunaambiwa na baadhi ya wazee kuwa maalim seif ni mnafiki kuliko wazanzibar wote na sasa tumeanza kuamini.

sitta hana punje ya uzalendo ila anakerwa na kunyimwa uwaziri mkuu, sitta pia anatakiwa abebeshwa zigo la dowans
kwenye kijani hapo na wewe umetumwa uje kumsafisha nani,mbona wanafiki kwenye chama chenu wengi tu,wakisema ukweli wanaaambiwa wasubiri vikao vya chama,kwenye vikao vyenyewe vya chama hakuna lolote kama vikao vya harusi tu,mwache aseme ukweli hakuna unafiki wowote ule.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,884
Likes
4,290
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,884 4,290 280
jana kwenye taarifa ya habari saa mbili ITV niliona Mzee SITTA akizindikwa kuwa mzee wa mkoa wa TABORA
Sherehe hii kwa Tabora ina maana kuwa SITTA ni mtu aliyesaidiana sana maendeleo ya Tabora

SITA akihutubia alisema kuwa yeye na wenzake watetengeneza mtandao wa kuondoa dhuluma dhidi wa walalahoi unaofanywa na serikali na ua CCM,Mgeni mwalikwa alikuwa JAMES LEMBELI mzee wa ndege za Barrick

My take:SITTA ni mnafiki namba mmoja kuwahi kutokea katika siasa za leo.Tuliozaliwa lmiaka ya late 1980 tulikuwa tunaambiwa na baadhi ya wazee kuwa Maalim Seif ni mnafiki kuliko wazanzibar wote na sasa tumeanza kuamini.

Sitta hana punje ya uzalendo ila anakerwa na kunyimwa uwaziri mkuu, Sitta pia anatakiwa abebeshwa zigo la Dowans
maria 1047, wewe upo kundi gani ndani ya wanamagamba?
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Sitta ana mahesabu ya kupitishwa agombee Urais 2015 na chama fulani ambacho siyo CCM ndiyo maana anahangaika kutengeneza muonekano wake uwe wa kizalendo. Subirini mtasikia, iwapo mpango wake hautagundulika mapema.
labda afufue CCJ
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,884
Likes
4,290
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,884 4,290 280
kwenye kijani hapo na wewe umetumwa uje kumsafisha nani,mbona wanafiki kwenye chama chenu wengi tu,wakisema ukweli wanaaambiwa wasubiri vikao vya chama,kwenye vikao vyenyewe vya chama hakuna lolote kama vikao vya harusi tu,mwache aseme ukweli hakuna unafiki wowote ule.
mtu wa porini, hebu badilisha rangi - sisi wengine tuna alegi na hilo li-rangi ulilo highlight - kwanza maneno hayasomeki kama walivyo wao.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
maria 1047, wewe upo kundi gani ndani ya wanamagamba?
mimi sio CCM na kama ningekuwa ccm basi mimi ni CCM nyerere (ukimwondoa SITTA)
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,756
Likes
40
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,756 40 145
[h=2]Re: Mnafiki SITTA jana ITV[/h]

quote_icon.png
By Mama Mdogo
viewpost-right.png

Rose1980, hapa mimi bado niko bado natafakari kuhusu mwelekeo na misimamo ya BAADHI ya wana JF wenzetu waliojiunga kuanzia July 2010 wakati tukielekea uchaguzi mkuu. Naona kuna wengine walijiunga ili kutekeleza interest binafsi, maana kada la hawa watu ni bifu, majungu, uongo, uzandiki, hadithi za kufikirika nk. tu kwa kwenda mbele. Tafakari, chukua maamuzi!!







kama huna kundi unafanya nini kwenye siasa?
SITTA alikuwa kipenzi cha watz lakini mambo aliyoyafanya mwishoni wa 2010 na 2011 yamedhihirisha ni mnafiki sana.
Kama ana uzalendo kwa nini alipingana na wanaotaka posho zifutwe (900 bilioni kwa mwaka)

Mama mdogo hapo juu uliyoyasema ni ukweli mtupu!!
Inaelekea kuna watu wameingia JF kwa nia zao mbaya ila hawawezi badilisha kitu kwani watanzania wa leo wanaona ukweli, wanaujua ukweli na wanaweza kuchambua mambo na kufanya maamuzi yenye manufaa!!
Kwa hiyo kama wanajidanganya wanaweza kubadilisha hayo wanajichosha tu heri wamwache Sitta aseme kuisadia serikali isiyoweza kukemea uovu!
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
kwenye kijani hapo na wewe umetumwa uje kumsafisha nani,mbona wanafiki kwenye chama chenu wengi tu,wakisema ukweli wanaaambiwa wasubiri vikao vya chama,kwenye vikao vyenyewe vya chama hakuna lolote kama vikao vya harusi tu,mwache aseme ukweli hakuna unafiki wowote ule.
NIMEJITOLEA KUWAELEKEZA WANA jf KUWA KAMA SITTA anaujua ukweli kuhusu Dowans basi auseme hadharani na ajiuzuli kupinga malipo.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Makes sense, pamoja na mapungufu yake, bado Sitta angalau ni mzalendo kulinganisha na wenzake ambao Nyerere aliwakabidhi nchi yetu, wakaifanya yao.
hana uzalendo huyu mtu hata kidogo. Kwanini alijenga ofisi ya spika urambo? Au alitaka kuwa spika wa maisha?
Kwa nini ali-align na wachumia tumbo wengine wa magamba kuhalalisha maposho hayo ambayo ni mzigo kwa taifa?
Kwa nini alizuia richmond kujadiliwa early mwaka jana? Si ndo maana tumefikishwa kwenye kulipa mamia ya mabilioni wakati hali zetu zinazidi kudorora?
Namhate sana huyu mzee na magamba wote.
Hakuna afadhali mle, wote ni magamba tu. Lazima yavuliwe ili tubaki salama. Tena ingekuwa amri yangu, CCM ingefutiliwa mbali na wanachama wahusika waliotufikisha hapa wangefunguliwa mashtaka kwenye special tribunal.
Majiniwatu haya.
 

Forum statistics

Threads 1,215,423
Members 463,197
Posts 28,547,693