Mmiliki wa Lushanga Bus Services Limited afariki Dunia

Mmiliki wa Lushanga Bus Services Limited afariki Dunia

Again you are missing the point.., hivi magome ya miti yanaleta joto kama nguo za kisasa ? Faida ya kuvaa magome ya miti ni nini ?, Mimi naweza nikakupa sababu kumi au zaidi ya kuendesha baiskeli kuliko kuendesha gari, mazingira, view na kufanya mazoezi ikiwa ni sababu moja wapo..


Hivi huyu mzee alikuwa ni mkulima na amekataa kutumia tractor akatumia jembe la mkono ?, tractor linarahisisha kazi na hakuna faida ya kutumia jembe la mkono ambalo ni inefficient, hivi mfano mimi sipendi kuangalia TV wala movies, Je TV itakuwa ni basic need kwangu, na kutokuwa na TV takuwa nimejinyima au ni uamuzi wa kuishi na vitu ninavyopenda..?


Kwa matazamo wako huyu mzee alikuwa anaishi kama Matonya lakini labda kwa mtizamo wake alikuwa anaishi simple life anayopenda yeye., furaha / needs zako sio sawa na za kila mtu, mwingine hivyo vitu ni karaha na inconviniences...

Simple life is relative. Kama angependa life ya kudunda na bike na bodaboda hakuwa na haja ya kutafuta utajiri.
 
sisi wakazi wa kakola tutamkumbuka mzee lushanga,mungu ampe pumziko la amani
 
Yaelekea na wewe ni walewale manake unajustify unjustifiable. Hayo ni masharti na hakuna zaidi ya hapo. Mitaa yetu alikwepo mmoja huyo na maduka ya wholesale lakini mchafu kuliko vibarua wake. Alikufa kwa utapiamlo na utumbo kujisokota kutokana na kutokula chakula cha kutosha, kulala kwake sakafuni
Sijui walewale ni kina nani kati yangu mimi na wewe.., wenye imani ya kwamba kila mwenye pesa anayeishi maisha duni ana imani za kichawi au mimi ninayeamini huwezi uka-generalize issue bila kumfahamu mtu, Kufanya hivyo ni uwongo, romours, kupakana matope na kuendeleza imani za kishirikina, ndio nyie nyie kila kibibi mwenye macho mekundu ni mchawi, kuna sababu nyingi zinazopelekea mtu kufanya hivyo ubahili nao unaweza ukawa sababu...

Kwa ufupi ngoja nikupe extract ya mtu kama huyu.. "One of the World Leading philanthropist Chuck Feeney" Hana nyumba wala gari na ni mmoja wa matajiri wakubwa duniani msome hata hapa kwenye makala ya Forbes..

Chuck Feeney: The Billionaire Who Is Trying To Go Broke - Forbes
 
Simple life is relative. Kama angependa life ya kudunda na bike na bodaboda hakuwa na haja ya kutafuta utajiri.

Hivi mtu anatafuta utajiri ili afanye nini ?, jiulize kwanza, ili yeye mwenyewe ndio aishi kama mfalme au ?

Mwingine ni kwa ajili ya stability ya familia yake, mwingine anapenda the process of finding cash, mwingine anapenda ili kuweza kuwasaidia watu wa karibu yake..., hivi tangu lini mavazi, au gari vika-determine furaha ya mtu, au usafi ni kuwa na pesa au tabia ya mtu ?
 
Du! nakumbuka Lushanga Bus toka Kakola kwenda Mwanza enzi za Majeshi mtoto wa huyu mzee ilikuwa mwendo mdundo.
Pumzika kwa Amani.
 
R.IP mzee wetu. Ila hapa ndiyo kutekeleza yale masharti ya wazee wazima!!! Kuna mzee mmoja naye alikuwa ni tajiri sana ila kwa mabilioni yale hakuruhusiwa kulala kitandani!!! Yeye ni full mkeka sakafuni!! Siku moja aliugua akapelekwa hospitali hajitambui na alipolazwa kitandani aligeuka TEMBO!! Watu waliokupao wodini walikimbia akiwamo yeye kama tembo na hakuwahi kuonekana hadi leo hii.

Yana ukweli haya mkuu...?
 
RIP. Ananikumbusha mambo ya widambe!
Tajiri na mmliki wa mabasi Mzee Lushanga amefariki dunia muda huu baada ya kugongwa na hiace akiwa kwenye daladala ya baiskeli akielekea nyumbani kwake hapa mjini Geita.Mzee huyu atakumbukwa kwa staili ya maisha yake ya kawaida ambayo amekuwa akiyaishi...licha ya utajiri mkubwa wa magari,mifugo na majumba hakuwahi kuwa na gari la kutembelea bali amekuwa akitumia usafiri wa bodaboda na daladala za basikeli katika mizunguko yake hapa mjini.Source:Mimi mwenyewe.
 
PUMZIKA KWA AMANI.

Kila mtu ana aina yake ya maisha nadhani inabidi watu walijue hilo mambo ya Uchawi.

Tusiyape sana nafasi ila kama mtu anaudhibitisho . Si ajabu kuvaa kandambili pia yaweza kuwa ajabu sasa uchawi ni mtazamo wa mtu.
 
Tatizo letu sisi waTZ hata penye ukweli hatutaki kukubali, kiukweli maisha ya Mzee wetu si good model, kila mtu anahangaika ili kufurahisha mwili, nafsi na roho yake ukimuona mtu anautesa mwili wake wakati ana uwezo kabisa wa kuufurahisha ujuwe kuna tatizo (amefungwa), wewe mtu kila siku unafanya biashara na kuna faida nzuri unapata na watu wa nje wanaona lakini eti hupati nafasi ya kutumia kabisa hata faida kidogo basi tambua kwamba kuna watu unawatumikia na wanazitumbua kisawaswa hizo hela zako FUNGUKA! Kwa Mzee wetu R.I.P
 
Nilipokuwa Geita nilipata simulizi za tajiri wetu huyu,hakika nilishanga hata nyumba yake yenye ''chuping nyekundu'' ikiwa haina hata pazia ,Mungu amlaze mahala pema.
 
Sijui walewale ni kina nani kati yangu mimi na wewe.., wenye imani ya kwamba kila mwenye pesa anayeishi maisha duni ana imani za kichawi au mimi ninayeamini huwezi uka-generalize issue bila kumfahamu mtu, Kufanya hivyo ni uwongo, romours, kupakana matope na kuendeleza imani za kishirikina, ndio nyie nyie kila kibibi mwenye macho mekundu ni mchawi, kuna sababu nyingi zinazopelekea mtu kufanya hivyo ubahili nao unaweza ukawa sababu...

Kwa ufupi ngoja nikupe extract ya mtu kama huyu.. "One of the World Leading philanthropist Chuck Feeney" Hana nyumba wala gari na ni mmoja wa matajiri wakubwa duniani msome hata hapa kwenye makala ya Forbes..

Chuck Feeney: The Billionaire Who Is Trying To Go Broke - Forbes
Acha kujustify ujinga bwana, gari sio luxury, ni basic need siku hizi na ndo maana hata huyo mzee hakutembea kwa miguu. Angetembea kwa miguu tujue hapendi starehe, au angeishi kwenye nyumba ya nyasi kabisa isiyo hata na umeme. Mwenye pesa na anafanya hivyo kuna mambo mawili
1. Mchawi
2.Sio timamu wa akili
 
Acha kujustify ujinga bwana, gari sio luxury, ni basic need siku hizi na ndo maana hata huyo mzee hakutembea kwa miguu. Angetembea kwa miguu tujue hapendi starehe, au angeishi kwenye nyumba ya nyasi kabisa isiyo hata na umeme. Mwenye pesa na anafanya hivyo kuna mambo mawili
1. Mchawi
2.Sio timamu wa akili

Kwahio kila mwenye pesa ambaye hana gari ni either mchawi au hana akili ? Kweli wabongo tuna kazi...

Hivi unaweza ukalinganisha matumizi /faida za gari na faida ya umeme ndani ya nyumba ? Nimeshakueleza hapo juu kwenye short distance baiskeli kwa binadamu ina faida kuliko hata gari.., sasa sijui unaweza kuniambia koroboi ina faida gani kuliko taa ya umeme au paa la nyasi lina faida gani kuliko bati...

Tusipende kuchagulia watu wanavyoishi maisha yao, wewe unachokiona kwako kina faida au basic need kwa mwingine kinaweza kikawa inconvience, na uchawi ukawa sio part of equation.., tuache mawazo mgando
 
Back
Top Bottom