Mmiliki wa Lushanga Bus Services Limited afariki Dunia

Mmiliki wa Lushanga Bus Services Limited afariki Dunia

Idimulwa

Platinum Member
Joined
May 27, 2011
Posts
6,225
Reaction score
5,342
Tajiri na mmliki wa mabasi Mzee Lushanga amefariki dunia muda huu baada ya kugongwa na hiace akiwa kwenye daladala ya baiskeli akielekea nyumbani kwake hapa mjini Geita.Mzee huyu atakumbukwa kwa staili ya maisha yake ya kawaida ambayo amekuwa akiyaishi...licha ya utajiri mkubwa wa magari,mifugo na majumba hakuwahi kuwa na gari la kutembelea bali amekuwa akitumia usafiri wa bodaboda na daladala za basikeli katika mizunguko yake hapa mjini.Source:Mimi mwenyewe.
 
MUNGU AIPE FAMILIA YAKE AMANI NA FURAHA. Ni tajiri aliyevunja rekodi kwa kuvaa chembaga/viatu vitokanavyo na matairi ya gari
 
Tajiri na mmliki wa mabasi Mzee Lushanga amefariki dunia muda huu baada ya kugongwa na hiace akiwa kwenye daladala ya baiskeli akielekea nyumbani kwake hapa mjini Geita.Mzee huyu atakumbukwa kwa staili ya maisha yake ya kawaida ambayo amekuwa akiyaishi...licha ya utajiri mkubwa wa magari,mifugo na majumba hakuwahi kuwa na gari la kutembelea bali amekuwa akitumia usafiri wa bodaboda na daladala za basikeli katika mizunguko yake hapa mjini.Source:Mimi mwenyewe.
R.I.P Mzee wa Lushanga.... Nakumbuka enzi zile linaanzia Geita na kutusomba pale kakola tukielekea Dar....

Ila wakati mwingine mimi siwaelewi hawa baadhi ya matajiri... Siwezi nikawa na utajiri wa aina hiyo halafu nipambane na madaladala na mabaiskeli. Ni rahisi sana kuhisi utajiri huo unatokana na UCHAWI. Kuna mmoja kajenga pale Songea upande wa kushoto unapoanza kupanda mlima ukitoka Mjini kuelekea Lizaboni, yaani mambo ni hayo hayo. Kuna mwingine mkinga alikuwa pale Forest Mbeya, alikuwa anamili Family bar na makorokocho mengine lakini uvaaji hauna mawasiliano na alivyo navyo....
 
Tajiri na mmliki wa mabasi Mzee Lushanga amefariki dunia muda huu baada ya kugongwa na hiace akiwa kwenye daladala ya baiskeli akielekea nyumbani kwake hapa mjini Geita.Mzee huyu atakumbukwa kwa staili ya maisha yake ya kawaida ambayo amekuwa akiyaishi...licha ya utajiri mkubwa wa magari,mifugo na majumba hakuwahi kuwa na gari la kutembelea bali amekuwa akitumia usafiri wa bodaboda na daladala za basikeli katika mizunguko yake hapa mjini.Source:Mimi mwenyewe.
duh apumzike kwa amani.maisha yake hayana tofauti na wale matajiri wa kabila la wakinga kule mkoani iringa na mbeya.
 
mkinga au?nakumbuka at that time boss mmoja wa TRA mkinga tulipanda nae scandinavia from Mbeya na familia yake alijibebea mkate wake tulipofika Confort Hotel hakushuka kula ameshiba loh RIP
 
Vp daladala aliyekuwa amembeba amepona? Na hiyo hiace imekamatwa?
 
Ni rahisi sana kuhisi utajiri huo unatokana na UCHAWI. Kuna mmoja kajenga pale Songea upande wa kushoto unapoanza kupanda mlima ukitoka Mjini kuelekea Lizaboni, yaani mambo ni hayo hayo. Kuna mwingine mkinga alikuwa pale Forest Mbeya, alikuwa anamili Family bar na makorokocho mengine lakini uvaaji hauna mawasiliano na alivyo navyo....

Huenda wenye hisia hizo ndio wanamawazo potofu kuliko wanayemzania.., Hivi mtu huwezi kuishi simple ?, tatizo wabongo / ngozi nyeusi tumezoea show-off (ukizipata tu mpaka mji mzima ukufahamu kwamba unazo..)

Wengine hawapendi attention na wanapenda low life..

RIP Mzee wa Watu (asiyependa makuu..)
 
Huenda wenye hisia hizo ndio wanamawazo potofu kuliko wanayemzania.., Hivi mtu huwezi kuishi simple ?, tatizo wabongo / ngozi nyeusi tumezoea show-off (ukizipata tu mpaka mji mzima ukufahamu kwamba unazo..)

Wengine hawapendi attention na wanapenda low life..

RIP Mzee wa Watu (asiyependa makuu..)
Hiv kwa level alizofikia mzee yule kuwa na kikorola cha kufanyia mizunguko yako nayo ni show-off..?? Inaonyesha hujui tofauti ya show-off na basic need. Ndugu, basic needs za mtu siyo zile za wakati uleeee... kwamba ni mavazi, chakula na malazi.
 
Muda huu nikitokea Katoro nimepishana na LUSHANGA BUS eneo la Kasamwa, mmmmh Innalillah wainailaih rajiuun.
Inabidi mabasi yake yafanye mapumziko kuomboleza muswiba.
 
Hiv kwa level alizofikia mzee yule kuwa na kikorola cha kufanyia mizunguko yako nayo ni show-off..?? Inaonyesha hujui tofauti ya show-off na basic need. Ndugu, basic needs za mtu siyo zile za wakati uleeee... kwamba ni mavazi, chakula na malazi.

Usafiri anaotumia wa daladala ulikuwa haumfikishi..? na alikuwa anatembea wapi mpaka wapi labda kutembea kwake ndio kufanya mazoezi, au kwako ushaona kwamba gari ni basic need. Pia basic need kwako usitake na kwa mwenzako iwe hivyo watu tupo tofauti.

Je ni huyo hapo chini ni Mchawi...,Chuck Feeney Google Chuck Feeney

[h=3]DFS Founder: The billionaire who does not own a house or a car[/h]He wears a $15 watch, flies economy class and does not own a house or car. For years. few guessed that Chuck Feeney was one of the world's biggest philanthropists, secretly giving away his billionaire fortune.
Born in New Jersey during the Depression to a blue-collar Irish-American family, Feeney co-founded Duty Free Shoppers (DFS), the world's largest duty-free retail chain. He liked making money but not having it, and gave it away for years in strict secrecy.
 
Usafiri anaotumia wa daladala ulikuwa haumfikishi..? na alikuwa anatembea wapi mpaka wapi labda kutembea kwake ndio kufanya mazoezi, au kwako ushaona kwamba gari ni basic need. Pia basic need kwako usitake na kwa mwenzako iwe hivyo watu tupo tofauti.

Je ni huyo hapo chini ni Mchawi...,Chuck Feeney Google Chuck Feeney
Kumbe suala ni kufika aendako, haya mbona huvai magome ya miti kama zamani, mbona kila kukicha mnalalamikia jembe la mkono? Kwangu siwezi kuwa na hela halafu niishi ka matonya. Hela mi nazitafuta ili zinitunze na si nizitunze.
 
Tajiri na mmliki wa mabasi Mzee Lushanga amefariki dunia muda huu baada ya kugongwa na hiace akiwa kwenye daladala ya baiskeli akielekea nyumbani kwake hapa mjini Geita.Mzee huyu atakumbukwa kwa staili ya maisha yake ya kawaida ambayo amekuwa akiyaishi...licha ya utajiri mkubwa wa magari,mifugo na majumba hakuwahi kuwa na gari la kutembelea bali amekuwa akitumia usafiri wa bodaboda na daladala za basikeli katika mizunguko yake hapa mjini.Source:Mimi mwenyewe.

R.IP mzee wetu. Ila hapa ndiyo kutekeleza yale masharti ya wazee wazima!!! Kuna mzee mmoja naye alikuwa ni tajiri sana ila kwa mabilioni yale hakuruhusiwa kulala kitandani!!! Yeye ni full mkeka sakafuni!! Siku moja aliugua akapelekwa hospitali hajitambui na alipolazwa kitandani aligeuka TEMBO!! Watu waliokupao wodini walikimbia akiwamo yeye kama tembo na hakuwahi kuonekana hadi leo hii.
 
Kumbe suala ni kufika aendako, haya mbona huvai magome ya miti kama zamani,
Again you are missing the point.., hivi magome ya miti yanaleta joto kama nguo za kisasa ? Faida ya kuvaa magome ya miti ni nini ?, Mimi naweza nikakupa sababu kumi au zaidi ya kuendesha baiskeli kuliko kuendesha gari, mazingira, view na kufanya mazoezi ikiwa ni sababu moja wapo..

mbona kila kukicha mnalalamikia jembe la mkono?
Hivi huyu mzee alikuwa ni mkulima na amekataa kutumia tractor akatumia jembe la mkono ?, tractor linarahisisha kazi na hakuna faida ya kutumia jembe la mkono ambalo ni inefficient, hivi mfano mimi sipendi kuangalia TV wala movies, Je TV itakuwa ni basic need kwangu, na kutokuwa na TV takuwa nimejinyima au ni uamuzi wa kuishi na vitu ninavyopenda..?

Kwangu siwezi kuwa na hela halafu niishi ka matonya. Hela mi nazitafuta ili zinitunze na si nizitunze.
Kwa matazamo wako huyu mzee alikuwa anaishi kama Matonya lakini labda kwa mtizamo wake alikuwa anaishi simple life anayopenda yeye., furaha / needs zako sio sawa na za kila mtu, mwingine hivyo vitu ni karaha na inconviniences...
 
R.IP mzee wetu. Ila hapa ndiyo kutekeleza yale masharti ya wazee wazima!!! Kuna mzee mmoja naye alikuwa ni tajiri sana ila kwa mabilioni yale hakuruhusiwa kulala kitandani!!! Yeye ni full mkeka sakafuni!! Siku moja aliugua akapelekwa hospitali hajitambui na alipolazwa kitandani aligeuka TEMBO!! Watu waliokupao wodini walikimbia akiwamo yeye kama tembo na hakuwahi kuonekana hadi leo hii.
\

Hii sasa kali loooh!
 
Usafiri anaotumia wa daladala ulikuwa haumfikishi..? na alikuwa anatembea wapi mpaka wapi labda kutembea kwake ndio kufanya mazoezi, au kwako ushaona kwamba gari ni basic need. Pia basic need kwako usitake na kwa mwenzako iwe hivyo watu tupo tofauti.

Je ni huyo hapo chini ni Mchawi...,Chuck Feeney Google Chuck Feeney

Yaelekea na wewe ni walewale manake unajustify unjustifiable. Hayo ni masharti na hakuna zaidi ya hapo. Mitaa yetu alikwepo mmoja huyo na maduka ya wholesale lakini mchafu kuliko vibarua wake. Alikufa kwa utapiamlo na utumbo kujisokota kutokana na kutokula chakula cha kutosha, kulala kwake sakafuni
 
Back
Top Bottom