Mliooa wanawake wenye watoto hongereni sana

Mliooa wanawake wenye watoto hongereni sana

Mkuu nasikia wanajali Kinoma.. Nafikiria Kudate Single Mama Mmoja!
Ni kweli wanajali
sema wana wivu wa hatari. Unaweza ukawa unaongea kwenye simu na mama yako yeye akadhani unaongea na mlupo mwingine.
 
Hongereni sana kwa kuvumilia yote,nyinyi ni zaidi ya Wapinzani wa Tanzania kwa uvumilivu.
Daaaa[emoji25][emoji25][emoji25][emoji25][emoji25]
Sirudii tena labda niwe na uhakika Mzazi mwenzake alishakufa.
Ramadhani kareem
Basi mafalisayo wakamuuliza Yesu je ni sahihi mtu kumwacha mke wake kwa sababu yoyote ile. Yesu akajibu mtu na asimwache mke wake isipokuwa kwa uasherati. Na kila amwachae mke wakena kuoa mwingine anazini na kila aoe mke alieachwa anazini pia. Kinachotuumiza ni kuoa wake za watu. Mwanamke akishazaa na mwanaume huyo ndo mme wa ujana wake hivyo ukioa aliekwisha zaa na mtu mwingine unaoa mke wa mtu kwa tafsiri ya ungamano la kimwili. Hivyo mwenyewe akiamua kula wakati wowote hakuna pingamizi. Labda kuwe sababu mwingine itakayomfanya asifanye hivo.Halafu mbaya zaidi huyo mmwanaume akuzidi kwa vigezo kama muonekano, uchumi nk. Huna chako tena.
 
Tutabishana tu hapa ila ukweli ni kwamba wapenzi huwa hawaachani,huwa wanatofautiana tu,wakiweka tofauti zao sawa mambo yanakuwa ni moto,sembuse mzazi mwenzio mkicheka tu mdomoni viungo vya uzazi pia vinatabasamu,mtaachaje kupasha kipolo?
 
Inategemea, wengine huwa ni waelewa,ila kwa upande wangu hao huwa ni part time tu
 
Kuoa mwanamke aliyezaa ni sawa na kununua kiwanja chenye mgogoro
Pia,mtalaka hatongozwi...ukioa mwanamke aliyezaa ujue umeoa mke wa mtu!
 
Tutabishana tu hapa ila ukweli ni kwamba wapenzi huwa hawaachani,huwa wanatofautiana tu,wakiweka tofauti zao sawa mambo yanakuwa ni moto,sembuse mzazi mwenzio mkicheka tu mdomoni viungo vya uzazi pia vinatabasamu,mtaachaje kupasha kipolo?
Umemaliza,damu zao zimeunganishwa milele hawaachani nng'o hawaitani kwa majina yao wanaitana kwa jina la mtoto wao,baba/mama fulani
 
100%
Basi mafalisayo wakamuuliza Yesu je ni sahihi mtu kumwacha mke wake kwa sababu yoyote ile. Yesu akajibu mtu na asimwache mke wake isipokuwa kwa uasherati. Na kila amwachae mke wakena kuoa mwingine anazini na kila aoe mke alieachwa anazini pia. Kinachotuumiza ni kuoa wake za watu. Mwanamke akishazaa na mwanaume huyo ndo mme wa ujana wake hivyo ukioa aliekwisha zaa na mtu mwingine unaoa mke wa mtu kwa tafsiri ya ungamano la kimwili. Hivyo mwenyewe akiamua kula wakati wowote hakuna pingamizi. Labda kuwe sababu mwingine itakayomfanya asifanye hivo.Halafu mbaya zaidi huyo mmwanaume akuzidi kwa vigezo kama muonekano, uchumi nk. Huna chako tena.
 
Shida ni idadi ya watoto
unachotakiwa kufanya watoto AU mtoto uliemkutanae unamultiply by 2 then ilo jibu ndo watoto unaotakiwa kumzalisha apo awezi kukusumbua tena kwenye uo ukoo wako
Hata umzalishe 100 atapasha uporo tu na aliyezaa naye mmoja
 
Hata wanawake waliolewa na mwanaume mwenye mtoto wanastahili pongezi za kiwango cha standard gauge. Labda Mama mtoto awe amefariki.
Mwanaume anaweza akao hata wanawake wanne,lakini si mwanamke
Ukioa aliyezaa maana yake umejiingiza kwenye mitala ya waume wengi
 
Ndio somo tufundishe vijana wetu wa kike na kiume watumike kwa makini hadi hapo watakapoamua kuoa/kuolewa...sio kuzaa zaa tu huku na huko
 
Hapana mkuu wengi wametulia sana labda kama we ulimpata mapepe tu!
Mapepe ni mapepe tu iwe kazaa au hajazaa!
Siku hizi single moms ndo habar ya mujini!
Ukitaka kufa haraka we date na wanavyuo mkuu hawajazaa lakini ni makahaba kuliko wa Ohio
Sikuungi mkono kabisa,mwanamke ukisha zaa nae au ukaishi nae halafu ukaachana nae ni ngumu mno kuku dis utakua unajimegea tu,we jifariji tu kama ulisha ingia endekea tu.
 
Dunia kigeugeu, unamtafuta ambae hana mtt na bado unachapiwa kama kawa....

Tema mate chini
 
Mi nimezaliwa uswazi kabla ww hujapanda treni kuja kusoma dar mkuu, hamna habari ya mjini kumzalisha mwanamke afu hutaki kumwoa unamwacha adange huo ni upumbavu tu, single mom ni zao la mwanaume dhaifu hamna habari ya mjini hapo
Kama mimi mke wangu ni pasua kichwa na jeuri kupita kiasi nishaitisha vikao vya kutosha ( Tunawatoto wawili )

Swali; JE NIKIMWACHA UTANIWEKA KWENYE HILO KUNDI LA WANAUME DHAIFU?
 
Kama mimi mke wangu ni pasua kichwa na jeuri kupita kiasi nishaitisha vikao vya kutosha ( Tunawatoto wawili )

Swali; JE NIKIMWACHA UTANIWEKA KWENYE HILO KUNDI LA WANAUME DHAIFU?
Mke ni wako mna watoto wawili na bado anakupasua kichwa, sasa atampata mwanaume gani ambaye atamlea watoto wake wakati wewe upo, km mmeitishana vikao na bado mnagombana angalia tatizo liko wapi, wazazi hawawezi kuwapangia jinsi ya kuishi we angalia mwenyewe kinachoanzisha ugomvi ni nini, km anapenda tu mgombane mpe halftime tia talaka km miaka miwili hv akatulie huko
 
Back
Top Bottom