Jaribu uone mkuu,nikikuelezea hutaelewa
hapo ndo mtihani unapo anzia sasaBaba mtoto akiwa msumbufu mama Hana sauti
Ukishaoa aliyezaa na mwanaume mwingine maana yake umekubali kuingia kwenye mitala,ndoa ya waume zaidi ya mmoja,utaishi na mkeo lakini yule aliyezaa naye ana sauti pia kwa mkeo,mkeo anaweza akakuaga anaenda kwa Mzazi mwenzake kuna masuala yanayohusu mtoto nk,hutakuwa na kipingamizi,Wala huwezi ukamzuia asiwe na namba/mawasiliano na Mzazi mwenzake,hata Kama mkeo ni mwaminifu kwako 100% bado Kama mwanaume utapungukiwa kituNielekeze mkuu nitakuelewa tu.
Ukishaoa aliyezaa na mwanaume mwingine maana yake umekubali kuingia kwenye mitala,ndoa ya waume zaidi ya mmoja,utaishi na mkeo lakini yule aliyezaa naye ana sauti pia kwa mkeo,mkeo anaweza akakuaga anaenda kwa Mzazi mwenzake kuna masuala yanayohusu mtoto nk,hutakuwa na kipingamizi,Wala huwezi ukamzuia asiwe na namba/mawasiliano na Mzazi mwenzake,hata Kama mkeo ni mwaminifu kwako 100% bado Kama mwanaume utapungukiwa kitu
Haya mambo ni magumu zaidi ya hesabu za umri.wapo waliotulia lakini ni bahati kuwapata ingawa wengi wao waliachwa na waliowapenda hivyo uwezekano wa kurudisha mahusiano ni mkubwa kwa kigezo cha kulea mtoto
Makahaba wa Ohio wanapatikana kuanzia muda gani ?Hapana mkuu wengi wametulia sana labda kama we ulimpata mapepe tu!
Mapepe ni mapepe tu iwe kazaa au hajazaa!
Siku hizi single moms ndo habar ya mujini!
Ukitaka kufa haraka we date na wanavyuo mkuu hawajazaa lakini ni makahaba kuliko wa Ohio
pointWeka mipaka ya kambi yako vizuri,,,, kwanza hakikisha mtoto awepo kwa baba yake na sio kwa mkeo,,
Pili hakikisha hana mawasiliano ya moja kwa moja na mzazi mwenzie (hapa udikteta utumike)
Utatambuaje huyu kaacha na huyu kaachwa ?Pole mkuu, tatizo wewe umeoa alioachwa na siyo aliyeacha.
Mwanamke akiacha Mara nyingi huwa harudi nyuma, ila akiachwa ni rahisi.
AiseehSawa mtoto wa uswazi!
Ila kwa taarifa yako ni kwamba sio kila single mom katoswa kuna wengine wanaamua tu kuzaa na kuishi kivyao vyao!
Wengine ndo waliwatema walozaa nao na wengine hata alompa mimba hamjui.
Acheni kutuita wadhaifu. Mkiendelea tutawaita kwenye kamati ya maadili bungeni.Watakaopinga point hii ndowadhaifu wenyewe mkuu
Hii ndio nimejua Leo mkuuPole mkuu, tatizo wewe umeoa alioachwa na siyo aliyeacha.
Mwanamke akiacha Mara nyingi huwa harudi nyuma, ila akiachwa ni rahisi.
Kwa situation kama hiyo hakuna tatizo. Wazee wa kujilipua wanaweza kuoa.Kwa mfano binti alipewa mimba akiwa kamaliza form four,
Kijana akakataa kuhudumia mimba na mahusiano yao yakaishia hapo.
Wazazi wa binti wakalea mimba hadi kujifungua,mtoto analelewa na wazazi wa binti wanamsomesha mjukuu kama ni mtoto wao..
Mwanaume aliyemzalisha ameoa mwanamke mwingine
Binti hana mawasiliano wala hataki mawasiliano na huyo mwanaume..
Hawana mawasiliano zaidi ya miaka7 tokea binti mjamzito
Wote wanaishi kata moja
Binti akapata mwanaume mwingine anayetaka kumuoa hapo je kuna tatizo?
Uwe na akili ya kumsoma . Ukimuuliza kwanini hayupo na baba mtoto wake, anachokwambia usikisikilize mtazame kwa undani utagundua.Utatambuaje huyu kaacha na huyu kaachwa ?
Weekend hiiUwe na akili ya kumsoma . Ukimuuliza kwanini hayupo na baba mtoto wake, anachokwambia usikisikilize mtazame kwa undani utagundua.
hili la moyoniNaomba niongezee, ni zao la wanaume wapumbavu
Sasa complications zote hizo za nini, matatizo mengine watu wanajitakia tupoint
na pesa ya matumizi ya mtoto huyo baba apeleke kwa bibi ake mtoto then bibi ndio amtumie mke wangu..ila sio direct contact mke na Baba mtoto wake aaaah weeee haipo hiyo.