Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Mliooa wanawake walokole piteni hapa tupeane uzoefu

Wanajua sana style....

Ila jiandae ruhusa za kwenda mikesha,semina za vijana usiku,mazoezi ya kuimba kwa mchungaji,kutembelewa mara kwa mara kwako na mchungaji hasa ukiwa job
 
Maisha yangu yapo poa sana now,sijisifii ila naongea ukweli, financially nipo vizuri sana,sasa nataka kuoa,huku duniani kumeharibika sana nataka kuoa binti mlokole nimehisi wao watakuwa wana afadhali,mliooa walokole tupeni uzoefu tafadhali

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani Wana mioyo ya pembe moja?
Oa mnayependana siyo unaoa ulokole


[emoji252] [emoji479]
 
Umeamua uamuzi mzuri ndugu.sisi walokole ni watu wazuri,,,,mtu aliye okoka ana hofu ya Mungu ndani yake.na hao wanaokwambia sijui walokole wamechakaa sijui nn wana yao..hakuna kitu km hicho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jiandae, mara nyingi atashinda na kukesha kwenye maombi, kila utakachomwambia hadi kikapitishwe na baba mchungaji, roho mbaya ndo kwao mkifanana roho hakijaharibika kitu
Hawezi kuwa na roho mbaya kama ameokoka unless fafanua nu roho mbaya kwa namna gani.
Mara mia binti anayeshinda ktk maombi kuliko anayeshinda saluni au baa
 
Maisha yangu yapo poa sana now,sijisifii ila naongea ukweli, financially nipo vizuri sana,sasa nataka kuoa,huku duniani kumeharibika sana nataka kuoa binti mlokole nimehisi wao watakuwa wana afadhali,mliooa walokole tupeni uzoefu tafadhali

Sent using Jamii Forums mobile app
Usijidanganye ndugu kuoa mlokole hakukufanyi kupata mke sahihi maana hata huko kwenye ulokle kuna baadhi ya watu wamekwenda kuficha uovu wao tu. Ishu ni upendo wa kweli kwa utakayekutana na kuwa na hofu ya Mungu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maisha yangu yapo poa sana now,sijisifii ila naongea ukweli, financially nipo vizuri sana,sasa nataka kuoa,huku duniani kumeharibika sana nataka kuoa binti mlokole nimehisi wao watakuwa wana afadhali,mliooa walokole tupeni uzoefu tafadhali

Sent using Jamii Forums mobile app
Unamjuaje mtu mlokole? toa sifa za mke mlokole ndo tujue wake zetu walokole au la tukupe mrejesho...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom