Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,024
- 59,684
Speechless fasta hivyo. Kwisha wewe uongooo?[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Speechless fasta hivyo. Kwisha wewe uongooo?[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Maandishi ubaoni.Duuh ! Mbona wantisha tena? Kuna risk gani ati
Hula na wakwao.Maandishi ubaoni.
Soma kwa Kirumi. Mchumia janga...
Mchumia janga wewe....!!!
Mwambie ma fatu akupeleke kwa yule mama wa kimanyema anamjua sanani wapi huko sie tulozaliwa barabara ya saba kwa ma fatu mpika vitumbua hayo.tunayasikia tu
We jamaa mbona hivi lakini. Mi nshaweka mambo sawa namfuata mtoto kwao tegeta sasa hivi.Mchumia janga wewe....!!!
kwisha nini?Speechless fasta hivyo. Kwisha wewe uongooo?
Mademu wa siku iz wana maadiri basi,ukiwa nae faraghani kila kitu anakwambia,anakupa mtandao wa simu itakuwa ya unyagoniLabda uwe mwali kigego ndio utatoa siri za 'mkoleni'! Unaanzaaje kuyaanika ya unyagoni hapa JF!!
kucheka kwangu hakumaanishi kua nimekubali nakusikitika tu!Speechless fasta hivyo. Kwisha wewe uongooo?
Mko tofauti asee... Nliwahi kutana na mtot wa kingoni aliyepita huko... Ni shida.. On bed ni shida, jikoni ndo balaa.. Usafi ndo Mahala pakekawaida tu hakuna cha ziada!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] inategemea umewekwa jandoni ktk umri gani?Mko tofauti asee... Nliwahi kutana na mtot wa kingoni aliyepita huko... Ni shida.. On bed ni shida, jikoni ndo balaa.. Usafi ndo Mahala pake
Adabu na Mahaba... Inshort they are very organised ni handling a man..
Mtoto akitengea msosi.. Hanyanyuki mpaka ule ushibe.. Ndo ashike mengine...
I miss that woman asee..
Hakumaanishi umekubali nini?kucheka kwangu hakumaanishi kua nimekubali nakusikitika tu!
kuja au kujibu pm zakoHakumaanishi umekubali nini?
Kwa nini hukuoa jiko hilo mkuuMko tofauti asee... Nliwahi kutana na mtot wa kingoni aliyepita huko... Ni shida.. On bed ni shida, jikoni ndo balaa.. Usafi ndo Mahala pake
Adabu na Mahaba... Inshort they are very organised ni handling a man..
Mtoto akitengea msosi.. Hanyanyuki mpaka ule ushibe.. Ndo ashike mengine...
I miss that woman asee..
Daah Yule alikuwa hatar sana.. Psychology ya mwanaume yote alikuwa nayo kwenye kiganja..[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] inategemea umewekwa jandoni ktk umri gani?
Hizo pm ziko ngapi ziweke hapa upate zawadi ya mwaka mpya.kuja au kujibu pm zako
ungeoa kabisaDaah Yule alikuwa hatar sana.. Psychology ya mwanaume yote alikuwa nayo kwenye kiganja..
Kabla hata hujasema kishajiongeza... [emoji7]
sijaenda niwe mkweliHizo pm ziko ngapi ziweke hapa upate zawadi ya mwaka mpya.
Anayekutahadharisha anakujali. Tegeta? Hata kabla hujavuka daraja la Shoko kwa Komba pengine habari umeipata!!!We jamaa mbona hivi lakini. Mi nshaweka mambo sawa namfuata mtoto kwao tegeta sasa hivi.
Naona hutaki mtoto ale mwaka mpya leo. Daah!!