Mlinzi kipofu


bothlegs

bothlegs

Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
98
Points
95
bothlegs

bothlegs

Member
Joined Apr 14, 2009
98 95
Kuna Kampuni moja ilimuajiri mlinzi kipofu.Mashariti ya kupita katika geti la Kampuni ni lazima uwe kipara. Unapotaka kupita yule mlinzi anakupapasa kichwa ILI KUHAKIKISHA KWAMBA WEWE NI KIPARA.Jamaa mmoja alitaka kupita lakini alikuwa hana kipara.Akavua suruali yake na kushusha chupi yake kidogo.Akapita makalio yake yakiwa juu.Yule mlinzi kama kawaida yake akampapasa,kwa bahati mbaya akamtia kidole cha makalio.Kisha mlinzi akamuuliza yule jamaa mbona mnapita wawili wawili na huyu mmoja ananuka mdomo.Inaonyesha hajapiga mswaki.
 
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
628
Points
225
Age
40
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
628 225
huyo jamaa alikua rasta,hakutaka kunyoa,akaambuliakupigwa dole la mk.....
 
J

Justine kimbunga

Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
43
Points
0
J

Justine kimbunga

Member
Joined Jan 19, 2013
43 0
kwli bure aghr mchz katolewa silld xaxa
 

Forum statistics

Threads 1,285,257
Members 494,502
Posts 30,855,624
Top