Mlinzi kipofu


bothlegs

bothlegs

Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
98
Points
95
bothlegs

bothlegs

Member
Joined Apr 14, 2009
98 95
Kuna Kampuni moja ilimuajiri mlinzi kipofu.Mashariti ya kupita katika geti la Kampuni ni lazima uwe kipara. Unapotaka kupita yule mlinzi anakupapasa kichwa ILI KUHAKIKISHA KWAMBA WEWE NI KIPARA.Jamaa mmoja alitaka kupita lakini alikuwa hana kipara.Akavua suruali yake na kushusha chupi yake kidogo.Akapita ****** yake yakiwa juu.Yule mlinzi kama kawaida yake akampapasa,kwa bahati mbaya akamtia kidole cha ******.Kisha mlinzi akamuuliza yule jamaa mbona mnapita wawili wawili na huyu mmoja ananuka mdomo.Inaonyesha hajapiga mswaki.
 

Forum statistics

Threads 1,285,948
Members 494,834
Posts 30,880,218
Top