Mkuu wa Magereza Ukonga apandishwa kizimbani

Mkuu wa Magereza Ukonga apandishwa kizimbani

Mkuu wa Magerez Ukonga apandishwa mahakamani kwa kesi ya rushwa na ya kufoji ma docuemt.

Aliandika addendum ( nyongeza) ya listi ya majina ya msamaha wa wafungwa. Ikasoma inatoka kwa Katibu Mkuu Mambo ya Ndani.

Wachina watatu walitoa milioni 45 ili wanyopolewe kwenye kifungo Ukonga. Baada ya kuona hawatoki lawyet wao akafuatilia. Afande akataka waongeze milioni 18. Wakagoma. Kikasanuka!

Vyombo vya Ulinzi wakafuatilia wakakuta hakuna barua ya msamaha kutoka kwa Katibu Mkuu Mambo ya Ndani kusamehe wachina watatu. Mkuu wa Megereza pamoja na wenzake wawili wako Lupango.

My first ever compliment to the goverment on fighting public service corruption at high places.
And mkuu wa magereza anakuwa mfungwa , haya maisha bwana
 
Askari wa Gereza ni kazi ngumu sana
Takrima ni ngumu au ikupeleke pabaya
 
"Enyi Askari ridhikeni na mishahara yenu.."

Duuh unakuta mtu analipwa karibia Milioni na ushee na bado anaona hautoshi aisee🤔
 
Mkuu wa Magerez Ukonga apandishwa mahakamani kwa kesi ya rushwa na ya kufoji ma docuemt.

Aliandika addendum ( nyongeza) ya listi ya majina ya msamaha wa wafungwa. Ikasoma inatoka kwa Katibu Mkuu Mambo ya Ndani.

Wachina watatu walitoa milioni 45 ili wanyopolewe kwenye kifungo Ukonga. Baada ya kuona hawatoki lawyet wao akafuatilia. Afande akataka waongeze milioni 18. Wakagoma. Kikasanuka!

Vyombo vya Ulinzi wakafuatilia wakakuta hakuna barua ya msamaha kutoka kwa Katibu Mkuu Mambo ya Ndani kusamehe wachina watatu. Mkuu wa Megereza pamoja na wenzake wawili wako Lupango.

My first ever compliment to the goverment on fighting public service corruption at high places.
Siwaliruhusiwa kuchukua za kiwi?
 
kwa hiyo wachina wamechomesha..

na je wachina wakifungwa wanakuwa sawa na hawa wafungwa wa kibongo?! kwamba nao wana piga kazi kama kawa?
Asia ama tuseme china kule ni kama wabongo tu kuna kazi ngumu sana hata ukiwa uraiani hivo basi hao wakifungwa ni wazi watapiga kazi. Mchina na mtu mweusi ni kama sawa tu
 
Nawaambia Watu kila siku, pesa ya mchina sio ya kula, mnakumbuka story ya Yule Waziri wa Ujenzi (nadhani) WA Uganda, alikula rushwa ya mchina halafu akajifanya kwenda kuwakoromea? Aagh Wapi, ukila pesa ya mchina hakikisha hio deal imenyooka. Vinginevyo atakutia Aibu tu
Exactly Sina hamu nao kabisa Hawa wavimba macho .

Yaani unakula hela yake alafu deal likigoma uwa vinaweza kushinda kwenye mlango wa ofisi yako siku nzima ,hapo bado havijaanza kuwatafuta wakubwa wako wa kazi yaani itoshe kusema hivi vijamaa havijui maana ya dili za gizani
 
Mkuu wa Magerez Ukonga apandishwa mahakamani kwa kesi ya rushwa na ya kufoji ma docuemt.

Aliandika addendum ( nyongeza) ya listi ya majina ya msamaha wa wafungwa. Ikasoma inatoka kwa Katibu Mkuu Mambo ya Ndani.

Wachina watatu walitoa milioni 45 ili wanyopolewe kwenye kifungo Ukonga. Baada ya kuona hawatoki lawyet wao akafuatilia. Afande akataka waongeze milioni 18. Wakagoma. Kikasanuka!

Vyombo vya Ulinzi wakafuatilia wakakuta hakuna barua ya msamaha kutoka kwa Katibu Mkuu Mambo ya Ndani kusamehe wachina watatu. Mkuu wa Megereza pamoja na wenzake wawili wako Lupango.

My first ever compliment to the goverment on fighting public service corruption at high places.
Dokta naye katibiwa.
 
Kwanini hao wachina hawajaunganishwa kwenye hiyo kesi?

Mtoa rushwa na mpokea rushwa,wote wametenda kosa.
 
Mkuu wa Magerez Ukonga apandishwa mahakamani kwa kesi ya rushwa na ya kufoji ma docuemt.

Aliandika addendum ( nyongeza) ya listi ya majina ya msamaha wa wafungwa. Ikasoma inatoka kwa Katibu Mkuu Mambo ya Ndani.

Wachina watatu walitoa milioni 45 ili wanyopolewe kwenye kifungo Ukonga. Baada ya kuona hawatoki lawyet wao akafuatilia. Afande akataka waongeze milioni 18. Wakagoma. Kikasanuka!

Vyombo vya Ulinzi wakafuatilia wakakuta hakuna barua ya msamaha kutoka kwa Katibu Mkuu Mambo ya Ndani kusamehe wachina watatu. Mkuu wa Megereza pamoja na wenzake wawili wako Lupango.

My first ever compliment to the goverment on fighting public service corruption at high places.
Jinga sana Hilo.

Umepewa 45 milioni ,

Bado ukadai tena waongeze milioni 18???.


Hivi anajielewa kweli??

Alishindwa hata kuwatorosha?

Tamaa mbele mauti nyuma Wacha linyee debe 😀
 
Back
Top Bottom