Mkutano wa Nairobi (COP12) Washika Kasi Dar

Mkutano wa Nairobi (COP12) Washika Kasi Dar

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,088
Reaction score
865
Waziri wa Nchi, Ofisi va Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira) Mhe Mhandisi Hamad Yussuf Masauni akifanya mahojiano maalum na TBC katika kipindi cha 'Jambo Tanzania kuhusu Mkutano wa 12 wa Nchi Wanachama wa Mkataba wa Nairobi (COP12) unaoendelea Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere (JNICC), jijini Dar es Salaam

 

Similar Discussions

Back
Top Bottom