Masauni LIVE TBC: COP12 na Mazingira ya Pwani

Masauni LIVE TBC: COP12 na Mazingira ya Pwani

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,095
Reaction score
869
Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais Muungano na Mazingira, Mhe. Hamadi Masauni atakua LIVE kwenye kipindi cha JAMBO TANZANIA cha TBC kwa ajili ya kuzungumzia wenyeji wa Tanzania katika Mkutano wa 12 wa mkataba wa Nairobi (COP12) kuhusu usimamizi wa mazingira ya Pwani na Bahari ya Hindi
IMG-20261008-WA0001.jpg
 
Back
Top Bottom