Dkt. Muyungi Azam TV: Mkutano wa Nairobi

Dkt. Muyungi Azam TV: Mkutano wa Nairobi

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,147
Reaction score
891
Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Rais Dkt. Richard Muyungi akifanya mahojiano maalum na Azam Tv katika viwanja vya Kituo cha Kimataifa cha Mikutano cha Julius Nverere (JNICC) Dar es Salaam ambako kunafanvika mkutano huo utawakutanisha washiriki zaidi ya 1460 kutoka nchi 10 wanachama wa Mkataba wa Nairobi.
IMG-20261007-WA0025.jpg
 
Back
Top Bottom