Mkutano wa Mwigamba na vyombo vya habari

Mkutano wa Mwigamba na vyombo vya habari

Atasema kuwa aliondolewa makao makuu kwa hila.

Atasema aliombwa kufanya kazi pale lakini mambo yakaenda ndivyo sivyo.

Atasema hakuna uhuru wa kutoa maoni. Atasema kuna ukabila na udini.

Atasema yeye ni msomi hawezi kutumika. Kisha atasema anaipenda Chadema na kambi ya upinzani na ni muumini wa mabadiliko.

Atasema anakusudia kukata rufaa. Atasema anaenda mahakamani.

Hakuna mapya!

Habari yako mkuu?!Mbona umeamua kumsemea Mwigamba?!,au ndio kuthibitisha kwamba haya ndiyo mazito mnayaoyafanya ndani ya chadema?!
 
Atasema kuwa aliondolewa makao makuu kwa hila.

Atasema aliombwa kufanya kazi pale lakini mambo yakaenda ndivyo sivyo.

Atasema hakuna uhuru wa kutoa maoni. Atasema kuna ukabila na udini.

Atasema yeye ni msomi hawezi kutumika. Kisha atasema anaipenda Chadema na kambi ya upinzani na ni muumini wa mabadiliko.

Atasema anakusudia kukata rufaa. Atasema anaenda mahakamani.

Hakuna mapya!
Ni kweli hakuna mpya lakini anathibitisha yanayo semwasemwa na ndiyo muhimu zaidi kwa vile alikuwa jikoni.

 
Hiyo ndo dawa ya wasaliti na wanafiki wa umri wake! Kupigwa tu.Kuna watu wanakatisha tamaa sana kwenye hii safari ya ukombozi,najaribu kutafakari juu ya hawa watu tuliowamini kiasi hiki wanawezaje kufanya mambo ya ajabu kiasi hiki? Mwigamba aliyehubiri saa ya ukombozi kwa ujasiri kupitia kalamu yake ,kuna wakati alikuwa anaandika CCM itakavyo angamia akitumia mifano ya maneno ya vitabu vitakatifu,akadiriki kuonyesha ujasiri hadi kwenye vyombo vya dola kwa kuwashawishi wapiganaji wa vyombo hivyo kugoma! Leo mtu mjasiri mbele ya Davis Adolf Mwamnyange,Said Mwema,Manumba nk. eti anamuogopa Mh Mbowe hadi anadiriki kukana jina lake ? Aibu kiasi gani hii! Kiukweli Samson Mwigamba si tu kwamba ni msaliti ni mtu dhaifu sana asiyestahili kuwa kiongozi wa ngazi yeyote.Labda mimi ndo simuelewi vizuri Mh Mbowe yawezekana nguvu zake zinapimwa kwa mizania ya amiri jeshi mkuu? Labda! Lakini kiukweli safari yetu CDM bado ina vikwazo vingi,rejea watu aina ya Juliana,Mtela,Matata meya wa Mwanza eti hawa ndo chama kingechukua Nchi ndo wangesaidiana na Dr Slaa na Mbowe kuendesha serikali! Ni vigumu wakati mwingine kuzuia mawazo kwamba kama hawa ndo viongozi tulionao bora hata ya kuendelea na CCM japo kuwa fikra hizi sitaki zikae zinajirudia kichwani mwangu.Natamani watu hawa aina ya Mwigamba,Juliana,Mtela nk. wajue ni kiasi gani tuna-feel kwa matendo yao ,lakini utajuaje pengine wanafurahia matokeo haya maana huenda mission yao inakuwa imetimia,ila kama mnafanya kwa bahati mbaya jua mnachotufanyia sio fear hata kidogo.

"M4C Segerea"
 
Wamempiga wamempora simu zake na laptop pamoja na pesa.

Umeambiwa, Umeelezwa au Umefahamishwa? Za kuambiwa changanya na zako. Jiwe kwenye hoteli lilitoka wapi? hoteli nzuri ya kisasa, ukumbi una mawe?
 
umeona eehh.! kama vipi aende tu ccm akawajoin wasaliti wenzie.! hatuhitaji watu kama hawa katika kundi la wapigania ukkombozi.!
 
CHADEMA wamenisikitisha sana,,,,kama wanadai saimon mwigamba amekiuka katiba ya cdm,,,kwa nini waamue kujichukulia sheria mkononi na kuumpiga mwigamba.....kwakweli cdm imenikera sana ,,,,,isitoshe wamefanya hivyo mbele ya mwanzilishi wa cdm mh mtei,,,,,
 
Jamani mwigamba aliahidi kuwa saa nne na nusu ataanza kuzungumza.. Naambiwa na watu walioko eneo la tukio kuwa bado hajatokea mpaka sasa hivi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom