Mkutano wa kihistoria wa CHADEMA Kahama leo

Mkutano wa kihistoria wa CHADEMA Kahama leo

Tangu J Magufuli chaguo la Watanzani wazalendo ateuliwe kugombea urais kwa kupitia CCM, mwitikio wawatu katika mikutano ya CHADEMA imekuwa chini sana, na hakuna nyomi tena kama ilivyozoelezeka mfano tu ni mikutano ya CHADEMA iliyofanyika wiki hii Geita, Muleba na Kahama.

Uchache na mdororo wawafusi katika mikutano ya CHADEMA kumewafanya makamanda hao kushindwa kabisa kutoa habari na matukio katika picha kuhusu mikutano hiyo ili kuficha aibu.

Aibu hata CHADEMA wanashindwa kurusha picha za Geita na Kahama kweli aibu.


nani aende kusikiliza unafiki wao kwanza wakajisafisha na uchafu wao wa mwembeyanga ndo waje kwetu kanda ya ziwa,
huku wanafiki hatuwaitaji kwao wanapajia waende uko.

 
Tundu Lissu huko Geita na Kahama anamnadi nani?
 
Umesema kweli. Si kama hivi, watu kiduchu!!!!!!!!!!!!! Mikutano ya wabunge wa CHADEMA.


attachment.php



attachment.php


11750690_10206128734150408_4998628468766549878_n.jpg






Huu hapa ni Mkutano wa Raisi wa Ccm mkoani Mwanza!. Haijawahi kutokea toka enzi za mwalimu!.
attachment.php



Mwenye macho haambiwi Tazama.

Mr Emmy, ili mikutano ya ccm ifikie kiwango cha CHADEMA, mnatakiwa kusafirisha watu kwa train ili wawe wengi kusudi matamanio yako yafikiwe. Vinginevyo, kazi kubwa sana mnayo. Angalieni msije kuumizwa kwa pressure za wivu na matumaini yasiyofikiwa!.
hawaishii hapo tu ni mpaka walete na mifisi kibao na wachezesha fisi, hakika fisiem wanalandana na mafisi yao.
 
Wapi wewe njia zifungwe kwa lipi? miaka nenda miaka rudi,10-15, wimbo hulehule santuri hilehile nani wa kupoteza muda,nilishasema rais wa kwanza kutoka upinzani atakuwa mbowe sio vizee vyenu hivyo,

Hua hazifungwi ila zinajifunga zenyewe, rejea siku aliyochukua fomu General Wenje.
 
Tangu J Magufuli chaguo la Watanzani wazalendo ateuliwe kugombea urais kwa kupitia CCM, mwitikio wawatu katika mikutano ya CHADEMA imekuwa chini sana, na hakuna nyomi tena kama ilivyozoelezeka mfano tu ni mikutano ya CHADEMA iliyofanyika wiki hii Geita, Muleba na Kahama.

Uchache na mdororo wawafusi katika mikutano ya CHADEMA kumewafanya makamanda hao kushindwa kabisa kutoa habari na matukio katika picha kuhusu mikutano hiyo ili kuficha aibu.

Aibu hata CHADEMA wanashindwa kurusha picha za Geita na Kahama kweli aibu.

Ningekuona wa maana kama ungeweka picha za kuonesha jinsi watu walivyo wachache
 
Kahama ,geita mwaza hata waje na nini tutawasikiliza lakini imeishakura kwao,sisi tumeishamaliza magufuli ndo mpango nawashauri waende arusha na moshi sio huku tena,

Kila siku nakwambia hizo propaganda zako za ukabila na ukanda zimepitwa na wakati, kariri kitu kipya..unachoreka!
 
Kahama ,geita mwaza hata waje na nini tutawasikiliza lakini imeishakura kwao,sisi tumeishamaliza magufuli ndo mpango nawashauri waende arusha na moshi sio huku tena,

andika kwa utulivu kama uko pekee yako siyo Ku generalize mambo
 
Na Magufuli kabila lake ni CCM .chaguo la watanzania ni CHADEMA

Hatuchagui kabila la CHADEMA wala CCM tunachagua mtu mwenye kuleta mabadiliko ambaye ni Magufuli. Hatuwezi kuchagua mtu aliyeshindwa kuongoza hata taasisi ndogo ya Saccos. Tunamchagua Magufuli .
 
mkuu hawa jamaa wanaendeleza yale maigizo yao. kuna picha zingine humu wakidai ni za kahama. sasa angalia hizi zingine zilizopostiwa na huyu magode, lakini ukiziangalia wala hazifanani mazingira. hawa misukule wanalo mwaka huu.

Tangu J Magufuli chaguo la Watanzani wazalendo ateuliwe kugombea urais kwa kupitia CCM, mwitikio wawatu katika mikutano ya CHADEMA imekuwa chini sana, na hakuna nyomi tena kama ilivyozoelezeka mfano tu ni mikutano ya CHADEMA iliyofanyika wiki hii Geita, Muleba na Kahama.

Uchache na mdororo wawafusi katika mikutano ya CHADEMA kumewafanya makamanda hao kushindwa kabisa kutoa habari na matukio katika picha kuhusu mikutano hiyo ili kuficha aibu.

Aibu hata CHADEMA wanashindwa kurusha picha za Geita na Kahama kweli aibu.

Povu la nini we gamba!!? Haya picha za kahama hizi hapa.
 
mkuu hawa jamaa wanaendeleza yale maigizo yao. kuna picha zingine humu wakidai ni za kahama. sasa hiz ngine lakini ukiziangalia wala hazifanani mazingira. hawa misukule wanalo mwaka huu.
Mkuu Abunuas acha kupotosha,haya niambie hii ni ya wapi!!? Km huamini waulize wanaccm wenzio wa kahama watakuambia hapo wapi. Hii nayo ni ya jana kahama.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom