Mkutano wa kihistoria wa CHADEMA Kahama leo

Mkutano wa kihistoria wa CHADEMA Kahama leo

Kahama ,geita mwaza hata waje na nini tutawasikiliza lakini imeishakura kwao,sisi tumeishamaliza magufuli ndo mpango nawashauri waende arusha na moshi sio huku tena,
 
mbavu kabisa mtoa habar sa km hazijatumwa si utume ww na kwanza za ukawa hazikuhusu tuma za wezi wenzio kenge ww

punguza jaziba na hasira hili sio jukwaa la vichaa, weredi ndo nyumbani kwao hapa,
 
Mwambie aje Mwanza aone balaa lake manake shughuli zote zitasimama kwa muda

Wapi wewe njia zifungwe kwa lipi? miaka nenda miaka rudi,10-15, wimbo hulehule santuri hilehile nani wa kupoteza muda,nilishasema rais wa kwanza kutoka upinzani atakuwa mbowe sio vizee vyenu hivyo,
 
husuda hizi, mbona mleta sred ata picha za huko unakosifia hujaweka! "mtokoso wa hisia mbaya sana"
 
mavitasa awezi jaza watu kama wabunge vijana Wa cdm kama lema silinde nasari na mchungaji masigwa hao tu hawawezi
 
Upunguani wa mtu unaupima kwa mambo yake,dhihirisha nawe kwa picha uchache wa watu kwenye hyo mikutano.
 
Back
Top Bottom