Mkutano wa kihistoria wa CHADEMA Kahama leo

Mkutano wa kihistoria wa CHADEMA Kahama leo

Mimi katika hizi picha nimeona mitaro ya barabara za jembe Magufuli:glasses-nerdy:!
 
Chikuntetem
Na huyo mwezio kwa kweli nijisikia vibaya sana kuniita gamba.. Nina kadi ya Chadema toka 2012 na sijawahi kucomment kitu kibaya kwa chama changu, kama vipi view hata profile yangu...

Mnitake radhi makamanda wangu

Pole sana mkuu hata vitani ajali zipo mwaweza pigana risasi wenyewe. Tusonge mbele kamanda!
 
...mbona kamanda lembeli yupo dar anavua gamba leo..?
 
Mimi katika hizi picha nimeona mitaro ya barabara za jembe Magufuli:glasses-nerdy:!

Sio kila barabara ni za tanroad mie naona kama ni ya halmashauri vile?Acha mbwembwe ushabiki na misifa ambayo kwa hali ya kiuchumi,kisiasa na kijamii ilivyosasa inapaswa ujifikirie mara mbilimbili hata kama sio kwa faida yako kwa faida ya watoto wako na hata wajukuu.MUDA WA MAAMUZI NI SASA NA MABADILIKO NI LAZIMA
 
Wanabody,mwanasheria mkuu wa CHADEMA ndo anaingia muda huu hapa Kahama mjini. Haya ndo mapokezi yake.
Ntaendelea kuwaletea picha zote za hapa mkutanoni.
attachment.php

..... duuh, si mchezo. ccm kwaheri
 
Hii hatari mwanasheria wa chama mapokezi kama ndio mgombea uraisi bwana alkoholic, Chadema noma
 
leo kutakuwa na mkutano wa chama cha demokrasia na maendeleo manispaa ya kahama.

Tundu lissu atanatarajia kuhutubia wananchi pamoja na kuwasimika rasmi baadhi ya walio kuwa makada wa ccm ili kujiunga na jeshi la ukombozi.

Wanachama hao wapya wanaongozwa na mh.james lembeli( mwanamalia).

Mkutano huo utafanyika viwanja vya cdt mjini kahama.

updates: 16:29

mkuu lete madini tuuze lumumba kwa vijisenti vya escrow!
 
Nani kakwambia kahama watu hawana kazi??? kahama watu wako bize kusaka noti hapo,,, wamwachie nani biashara zao,, watingaji nao huo muda wako PIT,,, wanaorudi wamechoka baada ya kupiga nyundo za kutosha.. Nyie toka mwaka unaanza siasa tu unaisha siasa tu,, toka 2010 baada ya kampeni ni mikutano tu ya siasa sasa kazi mnafanya saa ngapi??

Du! Amakweli nchi hii ni ajabu la nane
 
Kiukweli lembeli ni mwanamageuzi asilia.alikosa chama cha kupitia sasa kaja nyumbani
 
Nani kakwambia kahama watu hawana kazi??? kahama watu wako bize kusaka noti hapo,,, wamwachie nani biashara zao,, watingaji nao huo muda wako PIT,,, wanaorudi wamechoka baada ya kupiga nyundo za kutosha.. Nyie toka mwaka unaanza siasa tu unaisha siasa tu,, toka 2010 baada ya kampeni ni mikutano tu ya siasa sasa kazi mnafanya saa ngapi??

We usiefanya siasa post achievements zako tuzione

The worst illiterate is the political illiterate. He hears nothing, sees nothing, and takes no part in political life. He doesn't seem to know that the cost of living, the price of beans, of flour, of rent, of medicines, all depend on political decisions. He even prides himself on political ignorance, sticks out his chest and says he hates politics.

He doesn't know, the imbecile, that from his political non participation comes the prostitute, the abandoned child, the robber and, worst of all, corrupt officials, the lackeys of exploitative multinational corporations.
 
Back
Top Bottom