Mkutano wa kihistoria wa CHADEMA Kahama leo

Mkutano wa kihistoria wa CHADEMA Kahama leo

KAHAMA manisipaa
Usiwe wa kwanza kukimbilia kuanzisha uzi alafu baadae unaingia mitini na usikute hata hauishi kahama....
Hii tabia imeshamiri sana hapa jf

Hapa Kahama makamanda tuko kibao tutashirikiana kutoa updates kila mkutano unavyoendelea, simu yangu iko full charge na power bank kwa pembeni, jiandae kuona nyomi kuanzia saa tisa alasiri tutarusha kila kitu. Stay tuned.
 
Habarini Wanaccm,

Nianze kwa kutanguliza samahani kwa nitakaowakwaza kwani ni bora nizungumze kuliko kukaa kimya nitakuwa mjinga wa ajabu na nitakuwa sijaitendea haki democracy. Nasikitika kuona Wanaccm hawapendi kuambiwa ukweli kisa wanalinda maslahi yao na hii in miongoni mwa mambo yanayofanya chama hiki kiende mrama maana ukisema ukweli baadhi yetu kulingana na Uwezo wa kufikiri basi huona wewe ni mpinzani kwa chama#

Ndg zangu, nchi yangu ni bora kuliko chama, hivyo mara nyingi naweka mbele maslahi ya Taifa kuliko chama. Leo hii tunapoona watu wanakihama chama chetu sio wajinga na sio suala la kuwabeza bali twatakiwa tujiulize kwanini watu wanakihama, kumetokea mambo mengi sana ndani ya chama ambayo kimsingi yanasababisha wananchi wakichukie Chama Cha Mapinduzi#

Maneno ya wananchi wanasema tatizo sio Magufuli bali tatizo ni mfumo wa kulindana, kubebana na kushughulikiana ndani ya CCM ni miongoni mwa sababu zinazowakera wapiga kura. Tujipange ila kiukweli mtaani hali ni mbaya.

Leo hii atatambulishwa rasmi James Lembeli kwa Wanakahama, lakini pia kuna tukio la madiwani wa Simiyu na madiwani na wanachama wa CCM Monduli kukihama Chama Cha Mapinduzi, huu sio mtikisiko mdogo, ni mkubwa sana. Hebu fikiria hawa watu wana watu wangapi nyuma na watakieneza nini kwa watu wao, lakini pia baada ya kukaa tukatafakari kwa makini tukio hili, sisi tumekalia kujipa ushindi wa WhatsApp na pale mtu anapoamua kufunguka kwa kusema kweli basi atachukuliwa kama unakipinga chama. Ila tuamini kuwa wananchi wa leo sio wale wa Mwl Nyerere, Tanzania ya leo sio ile ya Mwl hii ya leo iko tofauti kabisa, Watanzania wanahitaji mabadiliko hivyo wasipoyapata ndani watayatafuta nje.

Watanzania wamechoshwa na umaskini uliokithiri, wamechoshwa kuona keki ya Taifa wanafaidika nayo wachache, wamechoshwa na kuhudumiwa chini ya miti, wamechoshwa kuona rushwa imekithiri, wamechoshwa na mishahara duni, mikopo hakuna vyuo vikuu, elimu isiyoendana na hitaji la mtu, tunahitaji Tanzania mpya yenye fursa sawa kwa wananchi wake .

Niwasihi vijana wezangu, tusiwe daraja la wanasiasa tufanye maamuzi sahihi kwa kiongozi sahihi bila woga. Kura moja ina thamani kubwa saana kwako Mtanzania .

Tukiona nyeusi tuseme nyeusi na tukiona nyeupe tuseme nyeupe bila woga, kwa miaka mitano au kumi ni mingi kwa kweli hivyo binafsi sitokuwa tayari kusema nyeusi kwenye nyeupe.
Tuweke maslahi ya taifa mbele.
Ahsanteni.
 
Chikuntetem
Na huyo mwezio kwa kweli nijisikia vibaya sana kuniita gamba.. Nina kadi ya Chadema toka 2012 na sijawahi kucomment kitu kibaya kwa chama changu, kama vipi view hata profile yangu...

Mnitake radhi makamanda wangu
 
Hapa Kahama makamanda tuko kibao tutashirikiana kutoa updates kila mkutano unavyoendelea, simu yangu iko full charge na power bank kwa pembeni, jiandae kuona nyomi kuanzia saa tisa alasiri tutarusha kila kitu. Stay tuned.

Nani kakwambia kahama watu hawana kazi??? kahama watu wako bize kusaka noti hapo,,, wamwachie nani biashara zao,, watingaji nao huo muda wako PIT,,, wanaorudi wamechoka baada ya kupiga nyundo za kutosha.. Nyie toka mwaka unaanza siasa tu unaisha siasa tu,, toka 2010 baada ya kampeni ni mikutano tu ya siasa sasa kazi mnafanya saa ngapi??
 
Nani kakwambia kahama watu hawana kazi??? kahama watu wako bize kusaka noti hapo,,, wamwachie nani biashara zao,, watingaji nao huo muda wako PIT,,, wanaorudi wamechoka baada ya kupiga nyundo za kutosha.. Nyie toka mwaka unaanza siasa tu unaisha siasa tu,, toka 2010 baada ya kampeni ni mikutano tu ya siasa sasa kazi mnafanya saa ngapi??
Unaanza kudharau siasa baada ya kuona meli yenu inazama?
 
Twalb zubeir

SAFI SANA KWA KUONA MBELE,,, ila tatizo la Tanzania sio chama,, tatizo la Tanzania ni watu maana ya mimi, wale,hawa na wewe,, Watanzania kwa ujumla wetu ni wapumbavu wakutupwa,, haiwezekani chama kimkate mtu mwenye tuhuma lukuki za wizi nyie ndio mkihame chama kwa kumtaka huyo mtu na upande mwingine muwapokee eti ni mashujaa baada ya kuwakataa na kuwaacha wakaanzishe chama chao.

Inawezekana katika hili nikawaita CCM mashujaa hata kama chama chao kitakufa maana naona kabisa watu wanahama chama baada ya kuona hawana tena maslahi ndani ya CCM... hatuna wanasiasa Tanzania ila kuna wasaka maslahi Tanzania.. Watanzania kwa ujumla wetu tusimame hata kwa bunduki na kuukataa kila aina ya ujinga na uzembe maana tunaingia kwenye mifuko ya watu wachache wenye tamaa na sio ukombozi...
 
Last edited by a moderator:
Chikuntetem
Na huyo mwezio kwa kweli nijisikia vibaya sana kuniita gamba.. Nina kadi ya Chadema toka 2012 na sijawahi kucomment kitu kibaya kwa chama changu, kama vipi view hata profile yangu...

Mnitake radhi makamanda wangu

kwa niaba ya wanacdm mtandaoni nakuomba radhi sana kamanda kwa yaliyotokea , vita ya ukombozi haina macho mkuu .
 
Maisha yako ya kila siku ni siasa. km unakataa ukiwa na duka lako siasa ikienda vibaya utalifunga tu.
 
Unaanza kudharau siasa baada ya kuona meli yenu inazama?

Mkuu sina muda wa kudeal na siasa wakati ukiwa haujafika,,siasa ina muda wake sio mwaka mzima,, na siasa sio ajira lazima ujuwe hilo... watanzania mmegeuza siasa ndio ajira wakati siasa haizalishi mwisho wake mnakuwa watumwa wa matajiri (wahindi,waarabu, na waafrica wenzenu wenye hela)))..

Kifupi me sio CCM kama unavyodhani ila nipo kwenye kundi muhimu ambalo ndilo linaweza likaupa upinzani nchi kama mtaenda nalo hilo kundi vizuri na likawaamini na maana lile kundi la zaidi ya watu millioni 6 ambao hatupigi kura kwa kuamini tanzania bado hakuna mwanasiasa wakuiokoa bala kuna wasaka maslahi na wasaka tonge waliogeuza baadhi ya Watanzania wenzao misukule yao na wafungwa wao...

Najitambua kichwani, bunduki tu ndio suluhu na wazembe wafe, wachapakazi na wazalendo wapate nafasi ya kufanya yao Taifa lisonge kwa manufaa ya wajukuu,, Cheers..
 
Heri yake amekimbia maana muda wote alikuwa akiishi kwa presha kuogopa kukatwa.
 
Back
Top Bottom