Mkutano wa Dkt. Slaa mjini Kahama - Dec 4, 2013

Mkutano wa Dkt. Slaa mjini Kahama - Dec 4, 2013


huu ndiyo mkutano wa dkt. Slaa leo kahama mjini ambao umeanza majira ya saa 12.15 jioni ambapo watu wamekuwepo uwanjani tangu saa 8 mchana kama walivyotangaziwa.


attachment.php



attachment.php

katibu mkuu wa chama cha demokrasia na maendeleo (chadema), dk. Wilibrod slaa akiwahutubia wanachi wa mji wa kamaha na vitongoji vyake, ikiwa ni sehemu ya ziara yake ya kukagua na kuimarisja uhai wa chama katika mikoa ya shinyanga, kigoma, tabora na singida, uliofanyika kwenye uwanja wa cdt mjini kahama jana. (picha na joseph senga)

attachment.php

katibu kuu wa chama cha demokrasia na maendeleo (chadema), dk. Willibrod slaa akiagana na wananchi wa mji wa kahama baada ya kuhutubia mkutano wa hadhara kwenye uwanja wa cdt mjini huo jana, ikiwa ni sehemu ya ziara yake ya kuimarisha uhai wa chama katika mikoa ya shinyanga, tabora, kigoma na singida. (picha na joseph senga)

naomba ufafanuzi kuhusu hiki
1456113_453017391469345_1672800572_n.jpg
 

Attachments

  • 1455037_162936163916596_204962378_n.jpg
    1455037_162936163916596_204962378_n.jpg
    107.9 KB · Views: 94
Njia pekee japo ngum ya mwembe wa njian kujiepusha na mawe ni kupukutisha maua yote. Yanin kuzaa maembe ambayo hayataiva
 
naomba ufafanuzi kuhusu hiki
View attachment 124946

Angalia hiyo picha imepigwa saa ngapi kwa mujibu wa hao waliofoji properties zake na kuweka humu kutuaminisha ni picha za uongo (kuna mkutano wa saa saba usiku?) , alafu angalia Program name then utajua magamba hawana hata chembe ya medula oblangata.
 
Simuamini tena TUNTU MEKE, we ni mmoja ya watu wanaotakiwa kuuliwa kwa nyanya

masalo. ya nini upingane na ukweli? si utuambie ukweli tu kuliko kutudanganya?

Mazafanta we TUNTU...!
 
Uongo hauwezi kushindana na ukweli, buku7 walianza kuona Minazi, tukawaeleza kuwa hiyo sio Minazi ila ni Mihama. Wakachukua 3D na kuona kuwa Dr.Slaa anaaga lakini watu bado wanasikiliza, tukawasogezea picha karibu ili waone vizuri kuwa wakati Dr.Slaa anawaaga hata baadhi ya wananchi walikuwa wanapunga mikono ya kuagana. Wakaja. na viprogram vyao oh oh sie ni watu wa IT hii picha ni ya mwaka 2011, watu wakawapa Shule kuwa mbona mkutano ulifanyika usiku? Wakabaki wadogo kama piriton. Cha ajabu wameshindwa kuleta walau picha za mabango waliokuwa wanatuaminisha..Lol CCM kama waenezi wenu ndio haya basi 2015 bye bye.
 
Unaweza ukachukua picha yeyote ile ukabadliisha properties kwa kuipa jina lingine, kisha ukaikata na kuibandika na picha nyingine na kusema picha hiyo hizo ndio properties zake. Haihitaji sayansi ya roketi kufanya hivyo!
 
attachment.php


MODS NAOMBA SANA MUANIKE UKWELI HUU,JF INAAMINIKA KUWA NI CHANZO SASAHIHI CHA HABARI,MKUTANO WA DR.SLAA WAJANA PICHA WALIZOWEKA NI UONGO.
ANGALIZO MUHIMU SANA KUHUSU PICHA ZA CHADEMA,

Hawa jamaa wa CHADEMA wameweka picha fake. Just download those pics, save them, and go to PROPERTIES. Utaona kwamba zile picha ni za tarehe 23 Nov mwaka 2011. Inaonekana pia wamejaribu kuedit kwa kutumia PHOTOSHOP ila wameshindwa. Itakuonyesha pale. Bahati nzuri sana kwenye JPG FORMAT ya picha unaweza kuedit vyoooooooote isipokuwa tu tarehe na saa ambapo picha ilipigwa!!
Jamiiforum inawatu wa IT naomba mliangalie hilio,Mkutano wa Slaa haukuwa hivi jana,ni Ulaghai kwa watu

Narudia tena Save Picha hiyo hapo juu kwenye COMPUTER yako then Right Click upate Option ya kuangalia Properties,Nenda kwenye DETAILS Utapata Muda wa PICHA ILIPOCHUKILIWA(TAREHE 23 MWAKA 2011 MWEZI 11) Itakuletea aina ya Camera iliyochukua (NIKON model D7000)
Swala la Muda kuwa ni saa 1:02 am hilo si sababu kwakuwa Mwenye CAMERA yawezekana hakurekebisha muda,lakini Ukweli utabaki pale pale kuwa picha nizauongo,Ikumbukwe kuwa hata ww kwenye simu yako usiposeti Muda na ukaangalia kwenye Misscal au Dial call zako utakuta muda wa uongo.Hivyo swala la Muda ni mwenye CAMERA hakurekebisha

Mh tarehe kama ilivyo kwa muda inawezekana vyote havikurekebishwa. So hapa hamna hoja ni jambo rahisi kwa wewe kuedit picha zako na zikaweza kidhi matwakwa yako ili tukuamini.

Mnarudia makosa yaleyale ya mkakati au waraka mm wa kuchafua wengine ilikupata madaraka, mmeshindwa na shame on you!
 
Hila za CCM hazitaweza kushinda, namuomba ZZK asome tu alama za nyakati asing'ang'anie vitu visivyo na tija kwa msitakabali wa maisha yake kisiasa. You either have to defect to CCM or come back with a truly and objective apology.
 
HAWA MAGAMBA TUWAJIBU HIVI HIVI KWA VITENDO, WAPOTOSHAJI WAKUBWAAA!!!!!!!! 2015 apakati chembe kidevu LAZIMA MKAE
 
Mh tarehe kama ilivyo kwa muda inawezekana vyote havikurekebishwa. So hapa hamna hoja ni jambo rahisi kwa wewe kuedit picha zako na zikaweza kidhi matwakwa yako ili tukuamini.

Mnarudia makosa yaleyale ya mkakati au waraka mm wa kuchafua wengine ilikupata madaraka, mmeshindwa na shame on you!

Kwanini sasa cdm wanahangaika na picha za uongo?
 
BADO KIGOOOOMA aeeeh KIGOMA lekatutigite, Dr W. P. SLAA ndie Rais wa mioyo ya Wa TANZANIA 2010-2020, HAWAWEZI KUCHAKACHUA MIOYO ya Wa TANZANIA never!!!!!!
 
Back
Top Bottom