Mkojo: Uchavuzi au Rasilimali.


Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Kwa wale wanaopenda kukojoa misituni, ziwani or somewhere, imegundulika kuwa mkojo wa binadamu una uswezo wa kutumika katika magari mbalimbali.

Tafadhali msikubali kupoteza huo utajiri huko porini, angalia hiyo picha hapo chini ndipo utagundua kuwa lisemwalo lipo.

attachment.php?attachmentid=1568&stc=1&d=1210976044


attachment.php?attachmentid=1567&stc=1&d=1210975675
 

Attachments:

Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
kwa hiyo mkuu gari lako unaweka kojo badala ya wese?? hahaha nadhani itakuwa imekupasa kuweka tanki la lita kadhaa bar ya jirani ili uweze kuvuna maliasili hii nyeti
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
kwa hiyo mkuu gari lako unaweka kojo badala ya wese?? hahaha nadhani itakuwa imekupasa kuweka tanki la lita kadhaa bar ya jirani ili uweze kuvuna maliasili hii nyeti
Akichuali Kojo langu pekee ndo linakubalika kwenye gari yangu, niliifanyia modifikesheni......aaaahha...aaaaahhhaaa ....aaaaaahhaa :)
 

Forum statistics

Threads 1,238,894
Members 476,226
Posts 29,335,954