comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,544
- 17,560
Umetaja Kilimanjaro, himo, bomaKilimanjaro, ni Rwanda
Himo ni goma
Na boma ikwiriri
Kama sehemu tofauti
Njoo zielezee hapa zipo mikoa gani usinitoe kwenye reli
Umetaja Kilimanjaro, himo, bomaKilimanjaro, ni Rwanda
Himo ni goma
Na boma ikwiriri
Nenda mto ws mbuWadau, tunaomba kujua ni Mikoa ipi Inaongoza Kwa Mbu wengi TANZANIA. Mtu wangu wa Karibu AMECHOKA na MBU WA DAR, anataka Kuhama, sasa ili asije ruka Mkojo akakanyaga mavi, hebu changia Mikoa Mitatu hadi Mitano ili aiepuke.
Asanteni wadau.
So tuseme wao wapo kitengo cha kukufanya usilale kwa amani, mambo ya Malaria sio issue yaoMbu wa Dodoma hawaenezi malaria mkuu.
Namaanisha huku hakuna female anofeles, mtu akisema kapatikana na malaria vipimo vya hospital jua ametoa mkoa mwingine
Mbu wanavaa helmet na ngao ya kujikinga na vibao vya waja🤣Kilimanjaro, himo na boma ng'ombe , kuna mbu wakubwa kama nyuki🤣
Ndiyo mkuu, wataalamu wa parasitology ndiyo walisema hivo juu ya aina ya mbu wa Dodoma.So tuseme wao wapo kitengo cha kukufanya usilale kwa amani, mambo ya Malaria sio issue yao
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Wanaingia mpaka kweny pua
Mazimbu or main?Morogoro ina mbu wakubwa nakijua nimetumiwa misukule usiku ininyonye damu
Niliteseka sana nikiwa sua
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Mbu wana ng'ata Hadi makende Tena mchana
Arusha mbu wapo , moshi ni maeneo ya mlimani tu ndio hakuna hawa mbu wa malaria ila kuna wale weusi wenye madoa doa ambao hawaambuki malaria
Ajichanganye aende Nzuguni- Dodoma,nadhani pale ndo makao mkuu ya mbu!
Itakuwa umewazoea!Si kweli mimi hapo ndo hme hapo Nzuguni boda
Zipo kigomaUmetaja Kilimanjaro, himo, boma
Kama sehemu tofauti
Njoo zielezee hapa zipo mikoa gani usinitoe kwenye reli
Hahahaha nashukuru Sana Kwa kukubali kua haupo sahihiZipo kigoma