Mke wangu hanitaki

Ifururu

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
298
Points
250

Ifururu

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
298 250
Msaada,

Kila nikimkanya au kumuonya mke wangu kuhusu jambo fulani baya anakimbilia kusema tuachane nimechoka.

Sasa kauli hizi zinanichosha sielewi ana lengo gani maana hatutoweza kupanga lokote lenye manufaa.

Haupiti mwezi hatujagombana labda nikubali kuwa bwege ila mambo mengine roho inauma.

Unakuta watu wanamtongoza ukimwambia awe makini anakuuliza "mume wangu huniamini"
 

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
9,085
Points
2,000

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
9,085 2,000
Mkuu hivo ni viashiria vya kuto kukutaka tena, haijalishi sababu zinazomfanya awe hivyo.

Mwanamke makini hujaribu kutafuta suluhisho la matatizo yanayotokea ndani ya familia yake, hebu muache atembee mkuu aaakusumbua sana kichwa huyo. Unless kama upo katika mazingira ambayo huwezi kumuacha na hilo utueleze tujue tunakushaur vipi.

Pole sana lakini mkuu
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,299
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,299 2,000
Msaada kila nikimkanya au kumuonya mke wangu kuhusu jambo fulani baya anakimbilia kusema tuachane nimechoka..sasa kauli hizi zinanichosha sielewi ana lengo gani maana hatutoweza kupanga lokote lenye manufaa.haupiti mwezi hatujagombana labda nikubali kuwa bwege ila mambo mengine roho inauma...unakuta watu wanamtongoza ukimwambia awe makini anakuuliza "mume wangu huniamini"
Una hela?
Hamna mkate mgumu mbele ya chai. Pata hela mzeee, tabia yake itarekebika automatically. Usifanye mchezo Na upako wa fedha
 

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
10,322
Points
2,000

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
10,322 2,000
Mkuu hivo ni viashiria vya kuto kukutaka tena, haijalishi sababu zinazomfanya awe hivyo.

Mwanamke makini hujaribu kutafuta suluhisho la matatizo yanayotokea ndani ya familia yake, hebu muache atembee mkuu aaakusumbua sana kichwa huyo. Unless kama upo katika mazingira ambayo huwezi kumuacha na hilo utueleze tujue tunakushaur vipi.

Pole sana lakini mkuu
Thats true man. Sometimes some woman are not in control of their own emotions.
Muda mwingine mwanamke anafanya hivyo akidhani anamkomoa mumewe au ana mrekebisha lakin kumbe ndio anaharibu sana.

Solution kwa jamaa afanye maamuzi magumu . Dawa ya mwanamke anaye ku desperect ni mwanaume mwenye maamuzi.
 

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
9,085
Points
2,000

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
9,085 2,000
Thats true man. Sometimes some woman are not in control of their own emotions.
Muda mwingine mwanamke anafanya hivyo akidhani anamkomoa mumewe au ana mrekebisha lakin kumbe ndio anaharibu sana.

Solution kwa jamaa afanye maamuzi magumu . Dawa ya mwanamke anaye ku desperect ni mwanaume mwenye maamuzi.
Sure sure! Nlimshauri that guy toka kipindi hiko kwamba huyu mwanamke muache, hakunielewa. Its more than a year now, like a month ago nimekwenda nyumbani kwao nkalala huko (maana ni ndugu) nkakuta yule mwanamke anamuaga mumewe kwamba anaenda party ya kazini inaanza saa tatu usiku na hatochelewa kurudi mpka saa sita hivi atakuwa kasharudi. mshkaji linakubali huku linasononeka me nkaliangalia tu na uzwazwa wake
 

Forum statistics

Threads 1,391,714
Members 528,450
Posts 34,087,241
Top