Mke wangu anunuliwa nguo za ndani na mwanaume

Mke wangu anunuliwa nguo za ndani na mwanaume

Mkuu unategemea akuambie ni kweli ka nunuliwa.. me niko na ushaidi wa kutosha coz mawasiliano niliyoyapata na ninayo niyasauti.!

Huyo mkeo anafanya kazi ofisi moja na huyo mwanaume au ofisi jirani kiasi kwamba huwa wanaonana wakati wa lunch?
 
Yaani mie ni mke wa mtu alafu nina ukaribu na mwanaume mwingine hadi anipe zawadi ya nguo za ndani!!

Eti mume wangu nae huyoo kwenye mitandao ya kijamii kutafuta ushauri baada ya kujiridhisha kuwa nimenunuliwa nguo za ndani na mwanaume mwingine.

Akili zingine inahitaji uvute bangi ndio uzielewe.
 
Hapo kukaa nae sehem, mpe muda ajieleze. Kabla haujatoa hukumu
 
HALAFU UNAJIITA MUME NA YEYE NDIYE MKEO.

Huku Mbeya naona wanawake wanaongoza kupiga wanaume. Any chance, mkeo ni wa Mbeya?? Means unapigwa so unaogopa kusolve issue kama hiyo.??
 
Jaman embu toeni ushauri sio kashfa haya ni matatizo yanaweza mkuta mtu yoyote..comment kitu cha msingi kiwe msaada.
Uko sahihi mkuu.. ni mambo ambayo yapo hata kwa mwingine kesho.!
 
Yaani mie ni mke wa mtu alafu nina ukaribu na mwanaume mwingine hadi anipe zawadi ya nguo za ndani!!

Eti mume wangu nae huyoo kwenye mitandao ya kijamii kutafuta ushauri baada ya kujiridhisha kuwa nimenunuliwa nguo za ndani na mwanaume mwingine.

Akili zingine inahitaji uvute bangi ndio uzielewe.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
yaan ingekua mm wala nisingeandika jf swali kwako je ulishawahi mnunulia mkeo chupi na bra?
 
Kuna vitu vidogovidogo sana huwa vinatu cost wanaume!,yan unaweza kuta jamaa kachukua mke kwa point ndogo sn kama hyo maana ww hujawah!
Mkuu kila binadamu anaudhaifu wake.. atachukuliwa kwa sababu hiyo kwangu.. vip akifika kwa huyo akakuta na huyo anamapungufu yake inakuaje..?
 
Mkuu ww deal na mkeo tu uyo mwanaume achana nae kosa ni la mkeo tena kama unaweza mtafute uyo mwanamme alafu mpongeze kwa kukuonyesha kuwa mkeo hajatulia
 
mpige kipapai aliempa hiyo zawad ya nn kuumiza kichwa wakati shrtcut zipo
 
Hiyo keshaliwa. Ushauri tatua marinda kisha fukuzia mbali. Ila kabla ya kufanya lolote VCT panakuhusu.
 
Hakuna lolote baya alilofanya huyo jamaa, ni jambo la kawaida kabisa kumnunulia mke wa mtu chupi, cha msingi mtafute huyo jamaa since una access na simu ya mkeo mtumie text ya kutaka kumuona iwe short notice mtafutie boxer tatu na wewe umpe zawadi
 
Amemletea kyupi za aina gani ? Hajamletea bikin ndio nzur
 
Mpk hapo nimegundua we ni mwoga unamwogopa mkeo. Ingekuwa ni mimi nishamkabidhisha huyo jamaa amwoe kabisa asiibie kwangu.
 
Yaani mie ni mke wa mtu alafu nina ukaribu na mwanaume mwingine hadi anipe zawadi ya nguo za ndani!!

Eti mume wangu nae huyoo kwenye mitandao ya kijamii kutafuta ushauri baada ya kujiridhisha kuwa nimenunuliwa nguo za ndani na mwanaume mwingine.

Akili zingine inahitaji uvute bangi ndio uzielewe.
Mkuu hii michezo haiitaji asira unaweza jikuta unaishia segera.. kisa pampuchi
 
Back
Top Bottom