Mke wangu anunuliwa nguo za ndani na mwanaume

Mke wangu anunuliwa nguo za ndani na mwanaume

Wakuu Habarini

Natumai mko poa na zaidi mkiendelea kufuatilia vita dhidi ya dawa za kulevya.

Kwangu mimi na kuja na hili ambalo mpaka sasa silielewi limekaa kaaje, na hili ni baada yakudakua mawasiliano ya mke wangu na kukuta Jamaa akimwambia zawadi yako ipo tayari hivyo wataftane ampatie..

Baada ya siku mbili tatu nakaona kimfuko kipo na chupi nne na brazia mbili, sikuuliza ila nikahisi hii ndio ile zawadi. Nikaamua kudakua mawasiliano yake tena.

Nikakutana tena na mawasiliano wakiulizana vip ameipenda zawadi na je zimemtosha.

Kiumweli ni zaidi ya wiki tatu sasa sijamuuliza au kuonyesha tofauti yoyote kwake, ila bado najiuliza ni sahihi kwa mwanamke tena mke wa mtu kupewa zawadi ya chupi au brazia na mwanaume tofauti na mume / mpenzi wake..!

Lakini pia je huyu mwanamke anaweza kuendelea kua na vigezo vya kuendelea kua mke.

Lamwisho ni mwanamke / Mwanaume anapokua anaamua kumnunulia mwenzake nguo za ndani anakua anamaanisha nn.. ?

Natumai mawazo yenu yatanisaidia Asante.!


Mkuu,wanawake wengi sio wakweli kabisa, inawezekana jamaa kamwambia hajaolewa.
 
Huenda ikawa wewe ni mmoja kati ya wale wanaume wasiojali mke anahitaji nini na ukamtimizia ndio mana katafuta wa kumnunulia.

Nadhani kwa mawazo yako unajua mke anaridhishwa kwa ngono pekee kumbe hata chupi ya kuvaa ana.
Hiyo unafikiri huyu anaweza kua sahihi kwake..?
 
Mimi siyo mtabiri lakini mrejesho wa hii mada utakuwa: Mke wangu apewa mimba na mwanaume mwingine.
 
Kiongozi umeuliza maswali mazito na ya msingi, kwa kuanzia, kinadharia hakuna mipaka ya zawadi ila baaada ya zawadi kutolewa hapo ndipo shida inapoanza. Mathalani mke wako angepewa zawadi ya jeneza, vibrator au bunduki pia usingeacha kujiuliza maswali kama hayo. Cha msingi nikujua ni namna gani mke wako anavyochukulia mambo, wapo wanawake waliolelewa kimagharibi ambao hawana aibu na hawana mila anaweza kuletewa chupi siyo tu na rafiki yake bali ata na baba, kaka au baba mkwe wake. Ila ikiwa huyo mke wako amelelewa kiasili basi unayo haki ya kuhoji na kumtaka atoe maelezo kwanini kwa kuletewa chupi na huyo toyfriend wake usimuache? ila kaka kazi unayo, kimjini mjini lazima utakua unachapiwa.
 
Wakuu Habarini

Natumai mko poa na zaidi mkiendelea kufuatilia vita dhidi ya dawa za kulevya.

Kwangu mimi na kuja na hili ambalo mpaka sasa silielewi limekaa kaaje, na hili ni baada yakudakua mawasiliano ya mke wangu na kukuta Jamaa akimwambia zawadi yako ipo tayari hivyo wataftane ampatie..

Baada ya siku mbili tatu nakaona kimfuko kipo na chupi nne na brazia mbili, sikuuliza ila nikahisi hii ndio ile zawadi. Nikaamua kudakua mawasiliano yake tena.

Nikakutana tena na mawasiliano wakiulizana vip ameipenda zawadi na je zimemtosha.

Kiumweli ni zaidi ya wiki tatu sasa sijamuuliza au kuonyesha tofauti yoyote kwake, ila bado najiuliza ni sahihi kwa mwanamke tena mke wa mtu kupewa zawadi ya chupi au brazia na mwanaume tofauti na mume / mpenzi wake..!

Lakini pia je huyu mwanamke anaweza kuendelea kua na vigezo vya kuendelea kua mke.

Lamwisho ni mwanamke / Mwanaume anapokua anaamua kumnunulia mwenzake nguo za ndani anakua anamaanisha nn.. ?

Natumai mawazo yenu yatanisaidia Asante.!
Ni ngumu sana kwa wanaume wengi yaaan udukue mawasiano uuone mzigo ukapiga kimya suamini kabisa.
Ila kama ni kweli mkuu isimpige wala kumtukana we tafuta ushahidi vzr harafu we mpe waoane kwa halali ya moyo wako
 
Jaman embu toeni ushauri sio kashfa haya ni matatizo yanaweza mkuta mtu yoyote..comment kitu cha msingi kiwe msaada.
 
Ukiona anakuzingua peleka jina lake kwa makonda apewe kesi ya unga
 
Kama wewe humnunulii atanunuliwa na wengine. Kusaidiana muhimu
 
Fukuza uyo mwanamke,fuga ng'ombe au kuku watakuongezea kipato kuliko hilo gonjwa ka moyo.
 
Chief, hapo kwenye avi...ndiyo kwamba umeshatubu in advance, unamsubiri mmalizane? Au mi naona vitu zangu tu?
 
Ukiona jamaa kamnunulia mkeo chupiii ni Dalili ya kuwa ana hati miliki na papuchi ya mkeo na ndomana anaitaftia kufuli,

maana mwenye fungo za stoo ndio mmiliki wa stooo
 
yaani leo kuna thread za kusisimua akili nyingi kweli
 
Kiongozi umeuliza maswali mazito na ya msingi, kwa kuanzia, kinadharia hakuna mipaka ya zawadi ila baaada ya zawadi kutolewa hapo ndipo shida inapoanza. Mathalani mke wako angepewa zawadi ya jeneza, vibrator au bunduki pia usingeacha kujiuliza maswali kama hayo. Cha msingi nikujua ni namna gani mke wako anavyochukulia mambo, wapo wanawake waliolelewa kimagharibi ambao hawana aibu na hawana mila anaweza kuletewa chupi siyo tu na rafiki yake bali ata na baba, kaka au baba mkwe wake. Ila ikiwa huyo mke wako amelelewa kiasili basi unayo haki ya kuhoji na kumtaka atoe maelezo kwanini kwa kuletewa chupi na huyo toyfriend wake usimuache? ila kaka kazi unayo, kimjini mjini lazima utakua unachapiwa.
Mkuu umeongea point sana.. Asante mkuu kwa mawazo yako.
 
Ni ngumu sana kwa wanaume wengi yaaan udukue mawasiano uuone mzigo ukapiga kimya suamini kabisa.
Ila kama ni kweli mkuu isimpige wala kumtukana we tafuta ushahidi vzr harafu we mpe waoane kwa halali ya moyo wako
Mkuu ni mambo ambayo yapo.. hivyo unapaswa kujiaanda kiasaikologia unavyoishi na mwenzako.!
 
Back
Top Bottom