Mke wangu ananipiga vijembe sana WhatsApp status

Mke wangu ananipiga vijembe sana WhatsApp status

Kikiwa ndani chako kikitoka nje si chako"huyo anataka talaka unamchelewesha tuu
 
Unisntall WhatsApp achana kabisa na WhatsApp alafu leta mrejesho kama utaona hivyo vijembe.

Ubaya ni kuwa anajua kila kijembe akiweka status unaona ila ungekuwa huna WhatsApp wala asingekuwa anapost kijembe zaidi angeugulia moyoni
Yaani aache mitandao ya kijamii kwa sababu ya upumbavu Wa mkewe? Huo utakuwa double ujinga.
 
Wazee kwa vijana
wadada kwa wamama.
Jina la bwana lihimidiwe!

Kwa muda mrefu sana hili jambo huwa linatokea baadae linapotea kisha linajirudia tena!

Huyu wife wangu amekuwa akirusha vijembe sana huku whatsap status! Kwa uchunguzi nimegundua kila ikitokea tumepishana kidogo kauli haipiti dakika unakuta ameweka status whatsup:

Mara "USIZARAU DAFU EMBE TUNDA LA MSIMU", siku yingine utakuta "KIKIWA NDANI CHAKO KIKITOKA SIO CHAKO"

LIMEKUSHINDA LIMAO UNAFATA NDIMU"
"WE NI KONOKONO KAMA KONOKONO WENGINE"
"UKITAKA HALUA KUNDU PANUA"

Hizo baadhi ya vijembe ambavyo moja kwa moja najua vinanihusu mimi ni zaidi ya hapo nishamkanya kama anaona tofauti yoyote anieleze kuliko kuanika huko ili kila mtu ajue tumekosana lakini hasikii!

Nikaanza kufikiria niwe namjibu lakini haitakuwa fresh kidume kurushiana maneno mitandaoni. Yaani hata akinipigia simu bahati mbaya sijapokea nikija kuingia tu whatsapp nakuta "MBUZI KUWA NA NDEVU SIO NDIO UANAUME" au "MWANAUME BUKTA".

Kiukweli huwa inanikosesha amani maana kila nikimweleza polepole hanielewi hembu nisaidieni mawazo nifanyaje!
Mimi mke wangu alipompata kiboko wangu au mwanaume halisi nilijua. Nilichofanya nikukaa kimya na kutafuta ushahidi. Amempata kiboko wako hata kama unampenda sana mkamate kisha piga kimya ajitafakari kama bado anastahili kuendelea kuishi na wewe. Ataondoka tuu aende kwa mwanaume halisi wewe siyo mwanaume kama mimi ni upupu tuu. Unahangaika nini tafuta ushahidi kisha atafurahi ataenda kwa mwanaume halisi siyo upupu.
 
Yanii wewe huyo Mwanamke itakuwa ulimuokota Uswahilini hasaaaa... Mke wako Anaandika matusi kama "KUNDU" kwenye status yake...Ooho plz..! Huoo upuuzi umezidi aisee....
 
Wazee kwa vijana
wadada kwa wamama.
Jina la bwana lihimidiwe!

Kwa muda mrefu sana hili jambo huwa linatokea baadae linapotea kisha linajirudia tena!

Huyu wife wangu amekuwa akirusha vijembe sana huku whatsap status! Kwa uchunguzi nimegundua kila ikitokea tumepishana kidogo kauli haipiti dakika unakuta ameweka status whatsup:

Mara "USIZARAU DAFU EMBE TUNDA LA MSIMU", siku yingine utakuta "KIKIWA NDANI CHAKO KIKITOKA SIO CHAKO"

LIMEKUSHINDA LIMAO UNAFATA NDIMU"
"WE NI KONOKONO KAMA KONOKONO WENGINE"
"UKITAKA HALUA KUNDU PANUA"

Hizo baadhi ya vijembe ambavyo moja kwa moja najua vinanihusu mimi ni zaidi ya hapo nishamkanya kama anaona tofauti yoyote anieleze kuliko kuanika huko ili kila mtu ajue tumekosana lakini hasikii!

Nikaanza kufikiria niwe namjibu lakini haitakuwa fresh kidume kurushiana maneno mitandaoni. Yaani hata akinipigia simu bahati mbaya sijapokea nikija kuingia tu whatsapp nakuta "MBUZI KUWA NA NDEVU SIO NDIO UANAUME" au "MWANAUME BUKTA".

Kiukweli huwa inanikosesha amani maana kila nikimweleza polepole hanielewi hembu nisaidieni mawazo nifanyaje!

Kosa lako ni moja tu! Umeonyesha kufuatilia hizo status zake!

Mpuuzi mpuuze.

Ukweli mwingine ni kwamba umeoa mzaramo hata kama siyo kabila la asili yake Ila kwa ulichokiandika huyo mke ni mswahili na hayo ndo madhara ya mtu decent kuoa mke mwenye uelewa wa kiswahili.

Pambana na hali yako kiakili lakini.
 
Hata wasio waswahili siku hizi wako hivyohivyo. Mi Nina ushahidi Wa wanawake watatu ambao naelewana na waume zao, wana tabia hizi hizi. Yaani huu mtindo nao uanaanza kuota mizizi kwa wanawake kuwatupia vijembe waume zao utafikiri wake wenza. Hili linatokana na usawa unaotafutwa. Yaani kuna mtu katoa thread Jana akasema mwanaume anayedhani demokrasia ndani ya nyumba ndo usasa ahesabu hana ndoa, yuko sahihi 100%.
Poleni sana
 
Ndo tatizo la kuoa wanawake waswahili mkikorofishana tu kidogo anaenda whatsap status....wewe mpige kaazi ya maana vijembe atashindwa tu
 
Nimegundua hiki kipindi cha wanawake live ni chanzo cha matatizo kwenye ndoa nyingi za mjini. Joyce alijifanya mtetezi Wa wanawake kumbe alikuwa anasambaza hisia zake na kuwataka wanawake waige tabia zake.
Ni mwanadada hatar sana huyo
 
Nimegundua hiki kipindi cha wanawake live ni chanzo cha matatizo kwenye ndoa nyingi za mjini. Joyce alijifanya mtetezi Wa wanawake kumbe alikuwa anasambaza hisia zake na kuwataka wanawake waige tabia zake.

Umeona eeeh,upo sahihi kabisa mkuu,alikuwa analeta uzoefu na hisia zake katika mahusiano yake,yeye ndio alikuwa case study ya vipindi vyake,sasa hivi yamejidhihirisha,nafikiri kwa hili kashafeli,kashaharibu career yake kwani watu hawatamsikiliza tena kama akitaka kuendelea na vipindi vyake vya uanaharakati,alichokifanya kina impact kubwa sana kwenye maisha yake ya kazi na kitamgharimu sana
 
Back
Top Bottom