Mke wangu ananipa wakati mgumu

Huyu jamaa yeye alifanyiwa Prank na Demu wake kuwa Yuko HIV positive na jamaa Wala hakupaniki, hebu tulia Kwanza

 
Mi nakushauri umwache tu sana sana atakusumbua kichwa na utaishia kufanya KITU KIBAYA it's best umpe talaka kama kagegedwa mara tu duh pole huo si utani watu wanasemaga ukweli kwanza then baadaye anajifanya nilikuwa nakutania KWAIYO Jiongeze mzee
 
Hakutanii hata D siyo wako

Sasa utafanya nini, vumilia tu
We mdada upo vizuri sana kichwani, yaani ipo hivi hiyo mwanamke nafsi inamsuta sasa akataka kumpima jamaa kupitia mimba ya mtu mwingine ili aone reaction ya jamaa siku kama akijua ata huyo dogo D sio mwanae, ila demu alishajipanga kwa lolote ishu ni kumpiga chini ata huyo mtoto na uhakika 98% sio wake.
 
Nawaza uyo mwanamke wa kupiga simu kabla hajatoa mimba anapatikana wilaya gani apa Afrika mashariki?
Kwanini atoe mimba aue? Kama meshaamu kuzini mpk kubeba mimba ni aheri tuu ukubali hakua ubavu wako, na kama unaona huwezi kumuacha basi ishi naye lakini usiue kiumbe kilichopo tumboni. Uwalee wote mama na mtoto
 
Umeongea ukweli mtupu mwanawane.
Yaani ukikuta mkeo katombwer wee mualike njemba mpige 3some kabisa maana wife anapenda de libolo mbili
 
Nilijikaza nimefupisha tu maelezo ila mwanzo alikua serious hana tabia yakuigiza kulia aliyemshauri aniambie ni utani kanipa wakati mgumu yani hata akipiga sim mwili unaishiwa nguvu
Fanya haraka kimbia alipo ukampime mkojo ili hata ukimsamehe uwe na uhakika asije jidai alikutania wakati labda ilinasa kweli.
 
Uyo anayo alishindwa nin kula mife na miso kuitoa anAyo kwl, ushauri wangu tumia gharam ya haraka funga safari hadi alipo gafla, si mkeo mpime mimba utapata jibu sahihi na utachukuwa maamuzi sahihi, kweli wake zenu tunawatafuna ila mpka anabeba mimba ni hajielewi na hakupendi
 
Pole sana, thibitisha kwanza kama ni kweli alikuwa pg au kama kaitoa, ikiwa ni kweli,fanya maamuzi ya kusamehe/kutomsamehe,kulingana na utakavyoona inafaa.
 
subiri sumu ya mafuta ya break unakufa huku unajiona
 
Kama anataka kumsamehe amuache kwanza, yaani ahakikishe huo msamaha huyo mwanamke kausotea haswaaa, maana itampa uoga kurudia tena hilo kosa. Lakini pia hii itampa na yeye mda wa kujitafakari je ataweza tena kuendelea nae baada ya huo usaliti!?
Wakati huo wewe unawaza Mkeo anasotea kuomba Msamaha kumbe jamaa ndio anapalilia Mimba yake vizur maana watakuwa na muda wa kutodha kuweza kukutana mara kwa mara.
Nimeshuhudia mke kapewa Talaka moja kwenda kwao kisha akaendelea na Mahusiano na Jamaa wake wa kijijin
Mume baada ya mud akamrejea mke wake bila kujua teyar Mke alikuw kashapata Ujauzito
 
wee ushashindwa kulea mkeo kitendo chakumruhusu asafiri nakutafuta kazi kabisa hukohuko nikama vile umemruhusu kua (mama kakigawe Nisha kuchoka)kwahio mkuu hayo ndio matunda yakumruhusu mkeo kutafuta kazi. mabosi wanafanya yao huko.🤩🤩🤩
 
Hormones za mimba uwa zinaendeleaga kusoma ata zaid ya wiki mbili, fasta mrudishe umpime utanishukuru rafiki,

ivi vichwa sometimes sio vya kuishi navyo, ndio ivyo tena ndio mama zetu pia ndio pakutolea ngezi hakuna budi
 
Nimependa huu ushauri[emoji123][emoji123]
 
Reactions: Luv
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…