Mke wa mtu sumu: Msela nondo anapigania uhai wake Bugando

Mke wa mtu sumu: Msela nondo anapigania uhai wake Bugando

Huyo sio mke, apewe jina stahiki

UFUNUO 2:19-23
19 Nayajua matendo yako na upendo na imani na huduma na subira yako; tena kwamba matendo yako ya mwisho yamezidi yale ya kwanza.
20 Lakini nina neno juu yako, ya kwamba wamridhia yule mwanamke Yezebeli, yeye ajiitaye nabii na kuwafundisha watumishi wangu na kuwapoteza, ili wazini na kula vitu vilivyotolewa sadaka kwa sanamu.
21 Nami nimempa muda ili atubu, wala hataki kuutubia uzinzi wake.
22 Tazama, nitamtupa juu ya kitanda, na hao wazinio pamoja naye, wapate dhiki kubwa wasipotubia matendo yake;
23 nami nitawaua watoto wake kwa mauti. Na makanisa yote watajua ya kuwa mimi ndiye achunguzaye viuno na mioyo. Nami nitampa kila mmoja wenu kwa kadiri ya matendo yake.
mama D unayajua sana maandiko. niliyaelewa sana yale ya "Warumi 7" uliyoyaweka jana.

nipe namba yako uwe mwalimu.
 
Amepata alichostahili,alionywa na hakusikia,

Kwanza hata kuonywa tu ilikua ni bahati kubwa sana kwake,

Mke nae ilikuaje kwa upande wake? Yeye hakuchezea hizo Panga kutoka kwa mumewe?
Wakati wanapambana mwanamke alichoropoka na kukimbilia kwao
 
Muda si mrefu mwenye mke akatinga(walikuwa wanamuita boya),kugonga mlango ukaitika moja kwa moja chumbani, uso kwa uso na "Msela nondo"katika Hali ya kujitetea apate nafasi ya kuchomoka "Msela nondo"akamchoma kisu tumboni jamaa mwenye mke (kosa Lingine kubwa alilofanya)

Mwenye mke akashika kiti na kumpiga nacho "Msela nondo"kichwani, Msela nondo akazima



Uyu mwanamke [emoji28][emoji119][emoji119]

Asa kwanini kampiga bae wake kichwani [emoji780][emoji3480]
 
mama D unayajua sana maandiko. niliyaelewa sana yale ya "Warumi 7" uliyoyaweka jana.

nipe namba yako uwe mwalimu.

Karibu Gemini Are Forever tujifunze, sijakua bora lakini najifunza sana

Niliwahi kupata hasara ya kutokuijua manual ya Mungu aliyotupatia, nikajua umuhimu wa kujifunza

Hosea 4:6​

Watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa; kwa kuwa wewe umeyakataa maarifa, mimi nami nitakukataa wewe, usiwe kuhani kwangu mimi; kwa kuwa umeisahau sheria ya Mungu wako, mimi nami nitawasahau watoto wako.
 
Alitakiwa amjeruhi na mke wake,kutomfanya mwanamke chochote,ni dharau kwa wanawake,ilitakiwa mtaani hapo,wamama na wadada waandamane kwa kudharaulika huko.Kitendo cha kudili na mwanaume tu,ni cha kuonyesha kua mwanamke hajitambui,ni mjinga,mpumbavu n.k.
 
Back
Top Bottom