Monetary doctor
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 14,175
- 27,031
Story zingne za kijiweni ngekuwa staff wa Jf kuna nyuzi zingeishia mikononi mwako
Wanaliwa hawa, sasa kama mke wa mtu anajiparatisha utamuachaje? Waume za watu nao wamekuwa goigoi kutokana na maradhi waliyonayo na tabia za kuharibu ufanisi wa kupiga shoo, hawawezi tena, inabidi wake zao wakatege nje wabigwe shoo za uhakika warudi nyumbani kuegesha
😂😂 karibuuuMwambie aache wivu soon nitamtembelea na zawadi yake 😅
Asante Bibi 😀😂😂 karibuuu