Manyanza
Platinum Member
- Nov 4, 2010
- 21,950
- 57,643
Missed you Bibi , vipi Babu yuko poa ? Mwambie Mume mdogo anamsalimia 😂 nitamletea kofia ya Marbolo na Travolta shoe season ya holiday😂😂 nipo Grandson, how are you?
Missed you Bibi , vipi Babu yuko poa ? Mwambie Mume mdogo anamsalimia 😂 nitamletea kofia ya Marbolo na Travolta shoe season ya holiday😂😂 nipo Grandson, how are you?
Kinini chake😂😂😂🙌🏾Vipi siku ubambwe, watapita na hicho kisamvu, unaweka rehani kinyeo chako pasipokujua.
Hajambo kabisa, ntamfikishia salamu hizi, atafurahi kupokea hizo zawadi mjukuu, karibu😂Missed you Bibi , vipi Babu yuko poa ? Mwambie Mume mdogo anamsalimia 😂 nitamletea kofia ya Marbolo na Travolta shoe season ya holiday
Kinyeo chake 😁😄Kinini chake😂😂😂🙌🏾
Uwe unatembea na Parachute mfukoni ili uwarahisishie kazi ya kula kiboga.Habari kuu , mchana huu.
Watoto wa kiswahili wanakwambia mke wa mtu hatongozwi.
Ukikutanisha nae macho tu tayari 😀😀😀
Sasa yupo mama mmoja tumezoeana sana...na ndo mbinu yangu ya kuwala majimama, sitongozi ni story tu then naomba mzigo....utaskia unawezaaa! Usije ukakimbia aah.. jimama likikwambia hivyo we jipige kifua bas linakupa mzigo.
Basi huyu mdada ambaye ni mmama na mke wa mtu baada ya kunizoea kidogo na story kadhaa. Ameanza kunionesha kivitendo kuwa ananitaka.
Changamoto ni sio mrembo, ingawaje akinisogelea tu...mb.... inadi...a. kuliko kawaida.
Nipo natafakari kwa kina kwamba huyu mke wa mtu nikimuita lodge namfukua mtaro aaaah dadeki zao wake za watu.
NB : Usile mke wa mtu bila kumfukua mtaro.
Nimecheka kwa sauti🙌🏾Kinyeo chake 😁😄
Kijana hajipendi huyo.Nimecheka kwa sauti🙌🏾
Wadada single wote hao, bado unammendea mke wa mtu, kweli ni kujiweka rehani🙌🏾Kijana hajipendi huyo.
Ndo ushangae sasa!!!, katika vitu vinawatia vijana wengi matatizoni ni wake za watu na wanafunzi. Wanaharibiwa mustakabali wa maisha yao kwa tamaa za kipumbavu.Wadada single wote hao, bado unammendea mke wa mtu, kweli ni kujiweka rehani🙌🏾
Kutakiwa na mke wa mtu ni kawaida hasa ukiwa handsome na stable financial,ila wewe unapaswa kuweka msimamo ili kuziepuka hatari zisizo na ulazima
Hakikisha unatembea na ky .... kila pahala ! Haya kila la kheri
Kutakiwa na mke wa mtu ni kawaida hasa ukiwa handsome na stable financial,ila wewe unapaswa kuweka msimamo ili kuziepuka hatari zisizo na ulazima
Utamla mara mbili mara tatu alafuu nawe jiandae kuliwa muda wwt kwanzia mara manne na kuendeleaa..
Achana nae mke wa mtu ni sumu
Siyo Kwa mke wa mtu wanawake walio single wengi mnoIla huwezi kwepa zote...kichupa kikijaa unatoa
Acha mazoea na mke wa mtu Mkuu, ishinde tamaa kulinda heshima ya Mwanaume mwenzio
Mzee kitabu chako hakina ile sheria ya kutokula mke wa mwanaume mwenzako?...Niggah watu wamepambana wameoa na we unakula bila wasi!...
Eti kataka mwenyewe!! ni upuuzi akili zako haziwezi kuwa sawa na mwanamke, wanaokula wake za watu huwa natamani tu waliwe.ndo adhabu inayowafaa