Mke wa mtu ananiomba niigize kama jamaa yake

Mke wa mtu ananiomba niigize kama jamaa yake

Ni mtihani etieeeh..????

Hivi ujasiri wa kuigiza na wake za watu mnautoa wapi.??? Nitashangaa kama mwanaume mzima nawe utashikiwa akili na mwanamke uanze kujaribu kucheza michezo ya hatari..!!

Huo muda bora hata ungetazama zako katuni.! 😂
Hahaa kijana ana hatari sana huyu
 
Ukikubali huo ushawishi wa kuigiza utakuwa umepiga step moja kuelekea ushawishi wa kufanya kweli.
Kwamaana naona kuna siku mtafunga biashara zenu mapema lakini kwasababu inabidi umrudishe usiku itabidi mkakae sehem fulani kusubilia giza liingie. mtaanza na sehem safe, baadae sehem zitaendelea kubadirika na chakula na vinywaji pia vitaingia.

Siku ya siku mtakuja kusema ni kwasababu ya pombe la sivyo msingefanya.

Nakutakia kila la heri ,, hesabu hauna malinda.
 
Ingawa ni wengi mnaonyesha hofu lakini msisahau mambo yanaweza bado yakabaki kama Mdada anavyotarajia.

Mimi kama mimi siwezi kukubaliana nae ila nimewahi kushiriki kumsaidia ndugu yangu mmoja aliingia kwenye mgogoro na Mkewe baada ya kugundua kuwa kuna Jamaa anamchapia.

Mume akachunguza akamjua kabisa jamaa anayemchapia, na hata akathubutu kumfuata na kumuomba aachane na Mkewe na Jamaa akaomba msamaha na kuahidi kuachana nae....lakini baada ya muda Mume alihisi kuwa bado mahusiano yanaendelea.

Maisha yaliendelea hivyo huku Jamaa akijaribu hata kutuma Wazee wamsihi Jamaa aache lakini wapi...na si kwamba jamaa alikuwa Mnyonge kihivyo kiuchumi la hasha, maana alikuwa na Nyumba nzuri na Magari mawili ingawa "Mpigaji" yeye alikuwa Mwenye nazo kumzidi hata mara kumi.

Kwenye vikao Jamaa alikuwa anasisitiza kuwa hayupo tayari kumuacha Mkewe ila tu anaomba Mkewe aache hiyo tabia ya kutoka nje.

Mpaka hapa ninavyozungumza Jamaa walishaachana na Mkewe tena kupitia mahakama maana Mke ndiye alilazimisha wakati jamaa hakutaka aondoke..Mke akiulizwa sababu ya kukimbia anasema hawezi kukaa na Mtu wasiyeaminiana na kumfuata fuata kama Mtoto....na hapo ni ndoa ya miaka 21 na Watoto watatu.
 
"hawezi kukufanya chochote bana yule mimi namjua" haya ndio maneno yake anayoyarudiarudia kila mara ninapomsisitizia kuwa siwezi kufanya hivyo...Huyu Dada tuna ukaribu naye kibiashara na sina uhusiano nae wa kimapenzi na wala sitarajii kufanya hivyo.

Mumewe tunafahamiana juujuu tu ila naye ameshajiridhisha kuwa sina hatari yoyote kwa mkewe zaidi ya kazi.

Ingawa Mwana Dada haweki wazi sana ni nini lengo lake la kutaka ionekane hivyo zaidi ya kusema tu anataka ampe Jamaa tumbo joto bila kujali madhara gani yanayoweza kunikuta mimi "Muigizaji".

Nikimuuliza anataka nifanye nini husema anataka niwe namrudisha nyumbani kwake usiku na Mumewe ajue kuwa alikuwa na mimi, ingawa yeye atakuwa anamwambia alikuwa na mimi kikazi huku akijua wazi Jamaa atapatwa na jekejeke...na hilo ndio haswa lengo lake.

Ukisikia mtihani ndio huu.

Hapo unataka kujaribu sumu kwa kuilamba. Kitakachokusibu hutapata nafasi ya kuja kutupa mrejesho.
Nakushauri tu kaa mbali. Wapo wanaofanya hivyo kwa makubaliano na mume wake ili kukuweka kwenye kona ambayo utakamatwa kama mgoni na kulipa fedha nyingi ili wakuachie.
 
Ukikubali huo ushawishi wa kuigiza utakuwa umepiga step moja kuelekea ushawishi wa kufanya kweli.
Kwamaana naona kuna siku mtafunga biashara zenu mapema lakini kwasababu inabidi umrudishe usiku itabidi mkakae sehem fulani kusubilia giza liingie. mtaanza na sehem safe, baadae sehem zitaendelea kubadirika na chakula na vinywaji pia vitaingia.

Siku ya siku mtakuja kusema ni kwasababu ya pombe la sivyo msingefanya.

Nakutakia kila la heri ,, hesabu hauna malinda.
Ningetaka hivyo ningeweza kufanya muda mrefu tu tena bila hata Jamaa kujua kinachoendelea...tuna uhuru nae sana tu.

Na hapa namuongelea Mtu niliye msoma vya kutosha na kumfahamu vizuri tu.
 
Litakukuta jambo.
Tumia akili yako vizuri. Kama huwezi jaribu kuvaa viatu vya mwenye Mali.
Kama unaona hakuna tatizo kimbia kabisa hilo eneo, na kama huna nauli vizia magari yanayoleta ng'ombe kutoka Simiyu upate lifti ili urudi ulikotoka.
 
Huyo atakuwa kapigwa matukio double double na mmewe sasa anataka kumuonyesha kuwa na yeye mrembo hata wa nje wanampenda ndo anataka akutumie wewe kumrusha mmewe
Ukikubali kitakupata kitu manake wanaume wanapenda wachepuke wao tu na sio wake zao!In short mkimbie huyo bibie
Hiki ndicho nakiwaza siku zote ingawa Mdada hataki kuwa wazi sana, hataki kuonyesha kama ndoa yake ina changamoto.

Au labda hata hakuna changamoto yoyote ni akili zake anazozijua mwenyewe.
 
"hawezi kukufanya chochote bana yule mimi namjua" haya ndio maneno yake anayoyarudiarudia kila mara ninapomsisitizia kuwa siwezi kufanya hivyo...Huyu Dada tuna ukaribu naye kibiashara na sina uhusiano nae wa kimapenzi na wala sitarajii kufanya hivyo.

Mumewe tunafahamiana juujuu tu ila naye ameshajiridhisha kuwa sina hatari yoyote kwa mkewe zaidi ya kazi.

Ingawa Mwana Dada haweki wazi sana ni nini lengo lake la kutaka ionekane hivyo zaidi ya kusema tu anataka ampe Jamaa tumbo joto bila kujali madhara gani yanayoweza kunikuta mimi "Muigizaji".

Nikimuuliza anataka nifanye nini husema anataka niwe namrudisha nyumbani kwake usiku na Mumewe ajue kuwa alikuwa na mimi, ingawa yeye atakuwa anamwambia alikuwa na mimi kikazi huku akijua wazi Jamaa atapatwa na jekejeke...na hilo ndio haswa lengo lake.

Ukisikia mtihani ndio huu.
Ashakuchoka huyo.

Mume na mke lao moja, kwanza kukupaka mafuta ya rays baada ya fumanizi la kupangwa, kisha kukublackmail uwapatie fungu la kutosha maana huyo mke amechungulia una pesa fulani wanayoitaka tatu kukudhalilisha.

Nenda pale Corner bar wapo kibao wa kuigiza nao.
 
Kama unajipenda acha mazoea nae, hakutakii mema huyo ati
Wala siwezi kumdhania hivyo, hana nia yoyote ovu maana tumeshibana na ningetaka kuwa naye wala nisingehitaji nguvu kubwa.

Kikubwa ninachokiona ni udhaifu wake tu wa kujiridhisha kwamba Jamaa yake hana uwezo wa kufanya chochote cha kushangaza...ambalo ni kosa kubwa.
 
Hapo unataka kujaribu sumu kwa kuilamba. Kitakachokusibu hutapata nafasi ya kuja kutupa mrejesho.
Nakushauri tu kaa mbali. Wapo wanaofanya hivyo kwa makubaliano na mume wake ili kukuweka kwenye kona ambayo utakamatwa kama mgoni na kulipa fedha nyingi ili wakuachie.
Kiukweli siwezi kumtuhumu huyu Dada kutengeneza mtego....tumeshibana kisawaswa.

Tatizo ninaloliona kwake ni kuchukulia mambo kirahisi rahisi.
 
Wala siwezi kumdhania hivyo, hana nia yoyote ovu maana tumeshibana na ningetaka kuwa naye wala nisingehitaji nguvu kubwa.

Kikubwa ninachokiona na udhaifu wake tu wa kujiridhisha kwamba Jamaa yake hana uwezo wa kufanya chochote cha kushangaza...ambalo ni kosa kubwa.
Jidanganye, kumbuka ni mke wa mtu huyo ohoo
 
Mkuu sikushauri ufanye hvy, utavunja ndoa ya watu. Wanaweke sometimes akili zao fupi sana..
 
Kinachofata ni yeye kuigiza kwamba wewe ni mchepuko wake.

Mpaka hapa huo uhusiano wenu tayari uko tete.
 
Back
Top Bottom