Mke Mwizi!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke Mwizi!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 28, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu amekuja kuomba ushauri, mke wake ni mwizi, anamwibia pesa kila kukicha. Nguo zake pia huibiwa na mama watoto huyo.
    Kibaya zaidi kilichomsikitisha ndugu yangu ni kuibiwa kwa mifuko ya saruji na mabati waliyotaka kuyapeleka saiti.
    Mke huyo kila upotevu unapotikea, akiulizwa hajibu kitu zaidi ya kulia.
    Jamaa anajiuliza amuache, awajulishe wazazi, ama ampeleke kwa wana saikoloji?
    Tumshauri huyu mwenzetu nini afanye
     
  2. oba

    oba JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Amrudishe kwao kwanza ajifunze kuishi na mme wake kama kitu kimoja
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,014
    Trophy Points: 280
    ukiokota mwanamke kwenye dansi la msondo ngoma ndo matokeo yake
     
  4. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mke mwizi??? Labda mlikutana jela je?
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kabla ya kumuacha hizo option zingine ni nzuri zaidi.
    Kuna mashosti ni wezi kwa kweli.
     
  6. h

    hodi Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukipenda Boga na ua lake, huyo ndio mke wako, mfundishe na kumuelimisha aache tabia ya wizi.
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Amfungulie charge sheet hapo mahakamani atarudishwa vitu vyake!huyo si mke ni mlango wa saba!
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ameoa mke mwenye deni. Kwa hiyo analipa kiduchu kiduchu. Amweke chini amuulize vizuri atapata jibu.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,641
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Siku moja ale pweza,konyagi na karanga,halafu wafanye mapenzi na ajitahidi kufanya utundu wote wa kimapenzi na kumwamsha hisia za kimapenzi huku akimwuliza habari za uwizi,atajisahau na kueleza siri zote za uwizi.
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,962
    Trophy Points: 280
    Nitachangia kesho nahisi kulala!
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ana uhakika gani mke anaiba?unajua kuna mapepo yanatumwa kwa ajili ya kuharibu ndoa na ndo yanaweza yakawa yanaiba yeye anadhani mkewe,imeshatokea kwa ndugu yangu kabisa anaweka hela usiku asubuhi hamna na wako wawili tu,maombi yaliwaokoa na pengne mke analia coz haamini mume wake anaweza kumdhania mwizi?wakae pamoja waongee wajue tatizo,mi coni kwa nn mkeo aibie au haachi hela ya matumizi?
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,810
    Likes Received: 19,315
    Trophy Points: 280
    Amshtaki polisi!
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,174
    Likes Received: 33,115
    Trophy Points: 280
    Yaani BOSS majibu yako ni kiboko aisee duh! umeniacha hoi kabisa!
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mh! Ipo kaz kwel mke mwizi!? Duu!
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Mke anajenga huyo, kuna makabila hapa Tanzania ndio elimu ya unyago hiyo, nipo tayari kukosolewa katika hili!

    Mfano watu wa Morogoro wakaguru, etc.... wengine walikuwa hawaibi ila wanasubiri ukimaza kujenga wanakupereka kule alipotangulia Shekh Yahya.

    Ila uwe macho sana maana kama mkewe ni member wa JF kunasiku utapikiwa sumu maana wewe ndio unataka kumfukuzia njiwa wake.
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ongea na TISS wamfuatilie sehemu atakayokwenda kuacha hivyo v2 na wao nao wawatume wezi waviibe
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    kuna wifi yangu naye alikuwa mwizi kweli, anaiba nguo za mamuwe anapelekea wadogo zake.
    Kuna Xmas moja yeye na mumewe wakaenda kijijini kwa wazazi wa mwanamke. Wakakuta hizo nguo zimevaliwa, pia mwanamke alikuwa ameiba tv na kuihamishia huko kwao, yaani aliona aibu sana, akawa mnyonge hadi wazazi wake wakahoji sababu za unyonge huo, akawa mkweli akasema nimeumbuka leo, nilimdanganya mume wangu kuwa hivi vitu viliibiwa akiwa safari.
    Wazee wakamuombea msamaha.
     
  18. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kuna ndoa za mateso hii ni mfano mzuri
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo waliposali wakaliona pepo likiiba?
     
  20. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,809
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    kumbe dansi la msondo ni chaka la vibaka
     
Loading...