Mke kama huyu anatufundisha nini na tatoo yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke kama huyu anatufundisha nini na tatoo yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,185
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    mtu kama huyu anatufundisha nini ktk jamii..ama anawafundisha nini wakwe zake ama watoto wanaoudhuria harusi yake..anyway binfsi nimekuwa na maswali mengi nani kamweka hiyo tatuu na ukichungulia sana unaweza kuta majina ya watu..hawa madada zetu wanaandika majina sehemu nyeti bila kujua kuna MAHUSIANO YA MUDA NA MILELE

    [​IMG]
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    mshike bega muulize bei
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoa za siku hizi hazina mvuto kabisa hicho kisa baaabu kubwa full aibu
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,420
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    mkuu unaoa mke au tattoo?kubaliana tu na ma-celebrity wetu uchwara hawa na mambo yao ya kuiga iga.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Mie pia nilishanga ooh kumbe Liz ana tattoo ,lakini ni maisha yake na mme aliyempenda na kumchagua ,
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Hapo kwenye blue patanifanya nijifunze kuchora tatoo
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    akufundishe kwani yeye mamako mzazi? mnh:A S 13:
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,185
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    :mullet::mullet::mullet:
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,185
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    Inasikiisha roselyn mzazi kama wewe kufundisha watoto ubaya..sikutaraji mzazi ndio kwanza unahitimisha udhalilishaji..anyway sijui na baba uko nyuma alikuoaje ..siwezi sema
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,778
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Elizabeth Gupta, alisema wakati ule akiwa BB kuwa hawezi kuolewa na mwafrika! Sijui huyu M-Nigeria ni Mu-Gupta (Guta)!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,185
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    MHabeshi....
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kuna siku nilipata demu mpya, kuchungulia uwanja nikaona totoo na jina la njemba hapo hapo mzee aka sleep, biashara ikaishia hapo
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wewe inaonekana umepitwa na ile methali "ukitaka kumla bata..............."
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,478
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    :a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13:
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    We nawe tatoo begani ndo tabia mbaya?Kisa tu imechorwa kwa wino uliotengenezwa na mzungu!Makabila mangapi Afrika na nchi nyingine nyingi tu ambazo hazijaendelea wanachora tattoo kama utamaduni??Eliza tu ndo umemuona?Acha wivu wa ajabu mwache mtoto wa watu!Eti wakwe zake watamfikiriaje..mpaka hapo wamemkubali na mume wake pia amemkubali wewe tu ndo unaumia nayo!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    kuiga iga vitu visivyo na maana tuache sasa tatoo begani uuuzi mtupu
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,929
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    pi didi....huyo mchangiaji wa mwanzo huenda ndo mwenyewe.....kauka kajistukia
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Haina makombo ile
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Maskini wamakonde wananyanyapaliwa hivihivi sasa na wao wataolewa na nani na tatoo zao?
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    baadhi ya wanaume weusi sijui wana matatizo gani,kwani we unaoa tatoo au na mpaka unaoa unahitaji kufundishwa nini ambacho wazazi wako hawajakufundisha:rain:
     
Loading...