Nimetukana wapi hapo ?Usiweke matusi, tusifike huko.
Nimetukana wapi hapo ?Usiweke matusi, tusifike huko.
Mwarabu kazi yake nu ipioi? Kuanzia transahara slave trade.
Sultan waa Oman aliweka makao makuu Zanzibar. Bidhaa zake zilikuwa kuuza Watanganyika, pembe za ndovu, unaona ilikuwa sawa. Amefanya hivyo zaidi ya miaka 500.Nimetukana wapi hapo ?
Wewe ni mwarabu, wazungu nao ni walevi. Nani kawapa maarifa waaarabu? DP World viongozi wote waandamizi ni wazungu.Kazi ya mwarabu ni kukufundisha kujitegemea na sio kuibia watu au kuwa mlevi kama baba yenu Laanatullahi Nyerere
View attachment 2689377
Wewe ni mwarabu, wazungu nao ni walevi. Nani kawapa maarifa waaarabu? DP World viongozi wote waandamizi ni wazungu.
Hi hivi ustaarabu umeanzia Afrika mashariki. Vigumu kuingia akilini mwako.
Sultan waa Oman aliweka makao makuu Zanzibar. Bidhaa zake zilikuwa kuuza Watanganyika, pembe za ndovu, unaona ilikuwa sawa. Amefanya hivyo zaidi ya miaka 500.
Maarifa ya wazungu ndiyo haya ?? wewe unaona ni maarifa watu kubanduana ??
Ndio kama serikali yetu ya sasa. Mkataba huu unatetewa na Rais kutuuza kupitia IGA. Yuko upande gani? Mental slavery is alive, live today.
Kuna watu machoko kuliko waarabu duniani?
Ni mikoa gani Afrika imetawaliwa na machoko? Mombasa, Tanga, Zanzibar, Dar.?machoko ni hawa walioruhusu ndoa za jinsia moja makanisani ,
Angalia hapo hata kanisa lako limo
List of Christian denominations affirming LGBT people - Wikipedia
Mbona biblia imeruhusu utumwa au hujui ?Ndio kama serikali yetu ya sasa. Mkataba huu unatetewa na Rais kutuuza kupitia IGA. Yuko upande gani? Mental slavery is alive, live today.
Ni mikoa gani Afrika imetawaliwa na machoko? Mombasa, Tanga, Zanzibar, Dar.?
What is common, nini kinawaunganisha?
Mkuu hivi kulikuwa na usartaabu mkumbwa Hapa Afrika kabla ya dini ya Ukristo na Uisilamu. Miaka 3000 kabla ya dini ya ukristo na Uiiskilamu.Mbona biblia imeruhusu utumwa au hujui ?
Ni hivi wote hao wamepoteaLile kanisa la mashoga la kipentekoste kule Mbeya ni Zanzibar??
Wabantu wakifanyana mboga ndio ustaarabu mkubwa huo ? Nani kakudanganya ??Mkuu hivi kulikuwa na usartaabu mkumbwa Hapa Afrika kabla ya dini ya Ukristo na Uisilamu. Miaka 3000 kabla ya dini ya ukristo na Uiiskilamu.
Vyote, dini zote vimechukuliwa kutoka kwa dini za asili za Kemet.
Wamepotelea wapi wamekuja kufungua kanisa huku pwani ?? 😛 😛 😛Ni hivi wote hao wamepotea
Yesu, Mohamed, walikuja Afrika kupata elimu.Wabantu wakifanyana mboga ndio ustaarabu mkubwa huo ? Nani kakudanganya ??
Watu hao weusi wanaokula watu wako mpaka leo Papua new guinea
Yesu, Mohamed, walikuja Afrika kupata elimu.
Sawa na mtaalamu yoyote miaka elfy mbili kabla ya ukristo.
We kenge uwe na staha kidogo pumbavu wee,kuna jambo lipi jipya hapo?yaanni mzee asipate bia yake sababu ya .pumbavu km wewe.Kazi ya mwarabu ni kukufundisha kujitegemea na sio kuibia watu au kuwa mlevi kama baba yenu Laanatullahi Nyerere
View attachment 2689377