Mkataba una makosa hadi sahihi na majina

Mkataba una makosa hadi sahihi na majina

ä
Ndugu yako anakuvamia na kukuuwa, kukutia kilema, kukunajisi na kukuharibia nchi yako , kukubambikia kesi, kuchukuwa Mali zako bila ridhaa yako ???
Kuna ndugu tofauti wengine wanakupa Urais, uwaziri. Ardhi maisha Tanganyika, unafikiri ungepata hizi nafasi Oman, Saudi, UAE, Kenya?
 
Kuna ndugu tofauti wengine wanakupa Urais, uwaziri. Ardhi maisha Tanganyika, unafikiri ungepata hizi nafasi Oman, Saudi, UAE, Kenya?

Uraisi Si mlimpa wenyewe baada kutuvamia na kuuwa watu ? Mtanganyika yupi tulimuuwa tupate uwaziri?
Huyo ndugu tofauti ni yupi na mumetufanya ni koloni la Tanganyika?
Huko Tanganyika kuna nini na mumujazana huku wengine bmnalala kwenye mapaa ya majumba ya Michenzani?
 
Uraisi Si mlimpa wenyewe baada kutuvamia na kuuwa watu ? Mtanganyika yupi tulimuuwa tupate uwaziri?
Huyo ndugu tofauti ni yupi na mumetufanya ni koloni la Tanganyika?
Huko Tanganyika kuna nini na mumujazana huku wengine bmnalala kwenye mapaa ya majumba ya Michenzani?
Nani aliomba alindwe? Afanye mapinduzi? Kuwapa sauti nyie kutukana hapa, Kuondoa tabaka la ukoloni? Weusi kumiliki nchi yao.
 
ä
Ndugu yako anakuvamia na kukuuwa, kukutia kilema, kukunajisi na kukuharibia nchi yako , kukubambikia kesi, kuchukuwa Mali zako bila ridhaa yako ???
Nyie hata kukubari mwanamke kuwa Rais ni vigumu. Kujali dini zingine hamna uvumilivu wowote mnajua kuua wengine wote.
 
Kuna uwezekano Prof. Mbarawa hakusoma mkataba kabla ya kusaini, hadi kusaini alishaanza kusaini nafasi ya katibu mkuu.

Kuna nguvu kubwa ilitumika kupitisha hili dubwasha, haiwezekani jambo kubwa kama hili shahidi amesaini lakini hakuna jina wala cheo.

Watu wanaopigania hili lipite wanasubiri zile asilimia 35% ya uwekezaji ili wanufaike.

View attachment 2687975
Yaan hapo mbalawa mbarawa alikuwa na haraka haraka ya ku sign ndio alikosea akaanza ku sign sehehemu isiyo yake 🤣🤣🤣
 
Uraisi Si mlimpa wenyewe baada kutuvamia na kuuwa watu ? Mtanganyika yupi tulimuuwa tupate uwaziri?
Huyo ndugu tofauti ni yupi na mumetufanya ni koloni la Tanganyika?
Huko Tanganyika kuna nini na mumujazana huku wengine bmnalala kwenye mapaa ya majumba ya Michenzani?
Chukueni uhuru wenu muaangane kuwa watumwa wa Oman.Rais w JMT anaweza kuwapa uhuru.
 
Chukueni uhuru wenu muaangane kuwa watumwa wa Oman.Rais JMT anaweza kuwapa uhuru. Mpeleke raia wenu Oman kuwa watumwa. Oman ina watu milioni tano. Wengi wageni. Nchi ndogo.⁷

Nani aliomba alindwe? Afanye mapinduzi? Kuwapa sauti nyie kutukana hapa, Kuondoa tabaka la ukoloni? Weusi kumiliki nchi yao. Zenji. Kutoka Oma mli7tuomba tuwakombee. Mpate haki kama binadamu, milikuwa watumwa. Mmesahau?
 
Nani aliomba alindwe? Afanye mapinduzi? Kuwapa sauti nyie kutukana hapa, Kuondoa tabaka la ukoloni? Weusi kumiliki nchi yao.
Anayeomba kulindwa unamuulia raia zake kwa maelfu ? una akili kijana wewe ?? Tabaka la ukoloni kwani mkoloni alikuwa nani ?? msidanganywe, tumie japo akili ndogo ya kuku iliyomo kichwani mwenu , UHURU NDIWO HUU WA KUULIWA KILA UCHAGUZI ??
 
Kuna uwezekano Prof. Mbarawa hakusoma mkataba kabla ya kusaini, hadi kusaini alishaanza kusaini nafasi ya katibu mkuu.

Kuna nguvu kubwa ilitumika kupitisha hili dubwasha, haiwezekani jambo kubwa kama hili shahidi amesaini lakini hakuna jina wala cheo.

Watu wanaopigania hili lipite wanasubiri zile asilimia 35% ya uwekezaji ili wanufaike.

View attachment 2687975
Huyo mahbubu mkataba umesema ata act individually. So haizekani kukuta jina la mtu mwingine. Mahala popote ktk huo mkataba kwa upande wa Dubai na hata mahamani atakuja huyu huyu.
 
Mbona mliichukua Zanzibar kwa kuuwa watu, msilalamike kwa hicho kibandari , nyinyi mumetupotezea roho za watu , uhuru wa nchi na kiti chetu UN
Usibadilishe mjadala kafungue Uzi wako. Kwanza who wants Zanzibar today?
 
Usibadilishe mjadala kafungue Uzi wako. Kwanza who wants Zanzibar today?
Anayeitaka Zanzibar ni nyinyi Tanganyika , Mbona mumeweka jeshi lenu kambi kila mtaa na kumejaa usalama wa Taifa mpaka wengine wanavaa rubega za kimasai.
Inakuwaje kila uchaguzi mnakuja kuuwa watu kuendeleza uvamizi
 
Anayeitaka Zanzibar ni nyinyi Tanganyika , Mbona mumeweka jeshi lenu kambi kila mtaa na kumejaa usalama wa Taifa mpaka wengine wanavaa rubega za kimasai.
Inakuwaje kila uchaguzi mnakuja kuuwa watu kuendeleza uvamizi
Hatuna haja na Zanzibar.
 
Back
Top Bottom