Mkataba una makosa hadi sahihi na majina

Mkataba una makosa hadi sahihi na majina

Kuna uwezekano Prof. Mbarawa hakusoma mkataba kabla ya kusaini, hadi kusaini alishaanza kusaini nafasi ya katibu mkuu.

Kuna nguvu kubwa ilitumika kupitisha hili dubwasha, haiwezekani jambo kubwa kama hili shahidi amesaini lakini hakuna jina wala cheo.

Watu wanaopigania hili lipite wanasubiri zile asilimia 35% ya uwekezaji ili wanufaike.

View attachment 2687975
Kitu kidogo sana hicho kuweza kuufanya mkataba mzima ukapoteza maana. Watu wa TICTS mna kazi nzito sana ya kumpinga mwekezaji mkubwa kiuwezo kuliko nyinyi.
 
Afadhali huo hapo umeuona, ule wa uvamizi uitwao Muungano ndio hauonekani kabisa. Yaani mumeivamia nchi yetu na kuchukuwa uhuru wake na kiti chake UN, mkauwa watu kwa maelfu na mpaka leo ufikapo uchaguzi mnaendelea kuuwa watu. Hicho kibandari kinawatoa rohooo, kumbe mkuki kwa nguruwe tu...
Mjitoe sasa. No one needs you.
 
Anayeomba kulindwa unamuulia raia zake kwa maelfu ? una akili kijana wewe ?? Tabaka la ukoloni kwani mkoloni alikuwa nani ?? msidanganywe, tumie japo akili ndogo ya kuku iliyomo kichwani mwenu , UHURU NDIWO HUU WA KUULIWA KILA UCHAGUZI ??
Kwahiyo unahisi tunaipenda CCM Watanganyika? Unafikiri tunangangania Zanzibar?


Karume aliomba kusaidiwa ili watu kama yeye, ngozi yake wawe huru. Pia alilazimisha watu kuoana kuchanganyika, kuweka umoja kwenye taifa. Sababu waarabu Zanzibar wewe ungekuwa kuli hanithi, Wakati huo huo wakipigwa mijeredi.

Au wewe ni kati ya Watawala aliopigania karume kuwatoa?
 
Kwahiyo unahisi tunaipenda CCM Watanganyika? Unafikiri tunangangania Zanzibar?


Karume aliomba kusaidiwa ili watu kama yeye, ngozi yake wawe huru. Pia alilazimisha watu kuoana kuchanganyika, kuweka umoja kwenye taifa. Sababu waarabu Zanzibar wewe ungekuwa kuli hanithi, Wakati huo huo wakipigwa mijeredi.

Au wewe ni kati ya Watawala aliopigania karume kuwatoa?
Ndivyo alivyokuambia Karume?
Kama hamuitaki Zanzibar kwa nini mnauwa watu kila uchaguzi kuweka vibaraka wenu?
 
Kuna uwezekano Prof. Mbarawa hakusoma mkataba kabla ya kusaini, hadi kusaini alishaanza kusaini nafasi ya katibu mkuu.

Kuna nguvu kubwa ilitumika kupitisha hili dubwasha, haiwezekani jambo kubwa kama hili shahidi amesaini lakini hakuna jina wala cheo.

Watu wanaopigania hili lipite wanasubiri zile asilimia 35% ya uwekezaji ili wanufaike.

View attachment 2687975
Wale wote wanaolalamikia Mikataba mibovu baina ya Serikali ya Tanzania na makapuni Ni hivi Mkataba wa Muungano ndio Mkataba mbovu kuliko Mikataba yote Tanzania ni kauli ya Makoma wa kwanza wa Raisi wa Zanzibar mhe Othman Masoud Othman aloitoa jana mkwajuni kaskazini unguja
 
Inashangaza kitu muhimu kama hichi kinochohusu mustakabali wa taifa kinachukuliwa kama ni kitu kidogo. Rais hata hajishugulishi kujibu.

Mkataba kama hauko vizuri una - affect maisha ya kila mtu anayeisha Tanzania.

Oversight, ukaguzi ni muhimu.
Wale wote wanaolalamikia Mikataba mibovu baina ya Serikali ya Tanzania na makapuni Ni hivi Mkataba wa Muungano ndio Mkataba mbovu kuliko Mikataba yote Tanzania ni kauli ya Makoma wa kwanza wa Raisi wa Zanzibar mhe Othman Masoud Othman aloitoa jana mkwajuni kaskazini unguja
 
Madudu matupu. Halafu hiyo signature rangi inafanana na hiyo ya upande wa Tanzania.

Tunapigwa mchana kweupe. Hapo tutasema amesaini mtu asiyejulikana.
Wale wote wanaolalamikia Mikataba mibovu baina ya Serikali ya Tanzania na makapuni Ni hivi Mkataba wa Muungano ndio Mkataba mbovu kuliko Mikataba yote Tanzania ni kauli ya Makoma wa kwanza wa Raisi wa Zanzibar mhe Othman Masoud Othman aloitoa jana mkwajuni kaskazini unguja
 
Mkataba mnono kwa upande wa DP World na ni mbovu kwa upande wa Tanzania. Waliosaini huu mkataba Mungu anawaona.
Kama mnataka DP World afanye kazi bhasi vipengere viangaliwe upya na kama itashindikana kubadirisha hivyo vipengele mkataba huu uvunjwe.
 
QUite, jiulize hizi nchi za kiarabu zina wa treat vipi weusi. Watumwa walichukulima Mamilioni kuna usawa wowote kati ya mweusi na mwarabu. Wote waliuliiwa kitatili sana.

Waliua watumwa wote nchi zao wanaume weusi nchi zao źibaki za kiarabu., weusi wote waliuliwa. Unalipwa pesa kubwa kuua mweusi na kulinda serikali zao zote.
Wewe pigania Tanganyika yako mbona unapoteza muelekeo ndio maana Tanganyika yenu hamuijui hata iko wapi
 
Mkataba mnono kwa upande wa DP World na ni mbovu kwa upande wa Tanzania. Waliosaini huu mkataba Mungu anawaona.
Kama mnataka DP World afanye kazi bhasi vipengere viangaliwe upya na kama itashindikana kubadirisha hivyo vipengele mkataba huu uvunjwe.
Waanze na mkataba wa Muungano ambao ni mbovu kuliko mikataba yote ulimwenguni
 
Wewe pigania Tanganyika yako mbona unapoteza muelekeo ndio maana Tanganyika yenu hamuijui hata iko wapi
Huyo kachanganyikiwa kwa chuki walizonyweshwa na Nyerere na kanisa lake kuhusu Waarabu
 
Waanze na mkataba wa Muungano ambao ni mbovu kuliko mikataba yote ulimwenguni
Mimi nashangaa sana, wazanzibari hawautaki huu muungano, watanganyika tunalalamika nchi yetu kumezwa na Tanzania. Sasa kama tunaitaka na yenyewe iwe na mamlaka kama Zanzibar ilivyo nini kinachoshindikana? Kina nani wanafaidika hasa na huu muungano usioeleweka?
Mambo ni mengi hatua hatuchukui, sijui tumelogwa kha!
 
Back
Top Bottom