UmkhontoweSizwe
Platinum Member
- Dec 19, 2008
- 10,047
- 9,346
Kwani sisi Tanganyika yetu iko wapi?Bunge lilopitisha ni la Wazanzibari na Mwanasheria Mkuu pia aliye draft mkataba ni Mzanzibari,
Waziri Mkuu Mzanzibari , Makamu wa Raisi Mzanzibari
Kumbe mkuki kwa nguruwe mnasahau kuwa sisi tmepoteza uhuru wetu watu kwa maelfu kuuliwa . Tmepoteza kiti UN yote hayo hamyaoni mnapiga kelele kwa kijibandari chenu. Mkuki ni nguruwe tu
Maelfu kati yenu mmejazana huku Tanganyika wakati sisi kuja kwenu mpaka tuwe watalii!
Hata ndizi tu? Nyie watu mna mtimanyongo nyie!