Mkasa ulionikuta baada ya kumtongoza msichana wa JF

Mkasa ulionikuta baada ya kumtongoza msichana wa JF

Sasa kwa yeye kuwa na Gari ndo wewe umeogopa,je ukikutana na demu anamiliki makampuni si ndo itakuwa full kujiarishia????????

Inategemea na aina za kampuni na hisa anazomiliki,kama za kawaida huwezi kukosa confidence lakini kama kampun kubwa lazima unanih
 
Pengine uliogopa bure tu ungetupa mawili matatu pengine angekuelewa ww uliogopa v8 ?Inawezekana ni mtoto wa watu wa escrow,pengine angekufadhili kishenzi,ww ungejituma sana kupiga miti.Aah mbona si ajabu ungeambulia vitz.
 
Pengine uliogopa bure tu ungetupa mawili matatu pengine angekuelewa ww uliogopa v8 ?Inawezekana ni mtoto wa watu wa escrow,pengine angekufadhili kishenzi,ww ungejituma sana kupiga miti.Aah mbona si ajabu ungeambulia vitz.

Unajua ukiwa hauna kitu unaona kila unachofanya kwa umpendaye kama unakosea,ila yote ni kwa sababu ya ukosef wa kipato.weng walinishauri nimfatilie naweza toka kimaisha lakini dah nakosa confidence kwake.
 
Natangaza humu JF kwamba kama mwanamke ni tajiri ila hana mpenzi anayemtosheleza na hajui atampata wapi wa kumtosheleza aje kwangu. Siihitaji pesa yake bali nitampa mapenzi anayoyahitaji. mimi nina maisha yangu ya kawaida tu si fukara sana na wala si tajiri. Please....PM me if you are in need.

Mkuu kama hutaki pesa yake hicho kipengele cha utajiri kinaingiaje hapo?? Si utoe chance kwa mwanamke yeyote asiyetoshelezwa umsaidie
 
duh ni PM mimi ndugu yangu. wanasema kuzuri kula na nduguyo
 
Yaani umenichekesha sana ndugu. kama ni story umekamata,wengi
 
We hujaona mtu anapaki bonge la ndinga anakula ngisi wanaouzwa kwenye kameza fake kwa mwanga wa kibatari?
 
Yani ukaogopa mwanamke kisa ana gari? Jiamini, utakosa mengi katika maisha ukikosa kujiamini. Sio mwanamke tu, hata nynja zingine za maisha, wew watakiwa kujiamini tu.
 
Yani ukaogopa mwanamke kisa ana gari? Jiamini, utakosa mengi katika maisha ukikosa kujiamini. Sio mwanamke tu, hata nynja zingine za maisha, wew watakiwa kujiamini tu.

Ndugu ninaconfidence zaidi ya unavyonihisi,ila ukisema unacofidence kwa nani? na yupi?kuna mazingira confidence inapungua kabisa
 
Mkuu naona kaandika hadi kwa kupaniki, kweli V8 lilikupanikisha
 
Back
Top Bottom