Mkanganyiko baada ya roho kuachana na mwili

Mkanganyiko baada ya roho kuachana na mwili

Nadhani una tatizo la uelewa...Neno kinasema hivi ...nchi na VYOTE viijazavyo ni mali naam mwanadamu na WOTE wakaao ndani mwake...hayo mafundisho yote ambayo mimi nayaita ni chukizo mbele za Mungu asili na chanzo chake ni pale Eden na mwanzilishi wake ni shetani ambaye ndio alikuwa malaika mkuu kabla ya kuasi...na ndio maana neno pia linasema hakuna jipya chini ya jua/mbingu yote yaliyokuwepo yaliyopo na yajayo ni mambo yalikwisha tabiriwa enzi na enzi...kila kitu kiwe kibaya ama kizuri vyote ni uumbaji wake
Kuhusu elimu umeongopa ndugu yangu... Mungu hawezi kukwambia ukatafute sana elimu wakati elimu unayo mkononi mwako umeishika...si kweli hata kidogo...!Yeye alimaanisha Alichosema fullstop
Kuna vitabu viwili sana kwenye Biblia takatifu 1.kitabu cha Mwanzo 2.ufunuo wa Yohana...watu wengi hukimbilia kusoma mwanzo kwakuwa kwanza no kama historia ni mambo yaliyopita na yanaeleweka LAKINI wengi hukimbia kusoma UFUNUO kwakuwa kwanza ni mambo magumu hata kuyasoma tu na kuyaelewa achana na kutafsiri, pia ni mambo 'yaliyofunuliwa'
Kwahiyo ndugu yangu naelewa ninachokiandika na nina hakika nacho na sipingani na Biblia takatifu
Wapi niliposema uongo?? Kuhs elimu?
Ubarikiwe mtu wa Mungu, maana umesema haupingani na biblia hivyo tofauti zinazooneka ambazo zinapingana na biblia ni dhahiri hujadhamiria

Ila kwa kuwa umesema hupingani na biblia unaelezea kwamba roho haifi biblia inasema mtu anapokufa ni sawa na mtu alielala usingizi mzito usio na ndoto kama ulishawahi fanyiwa upasuaji ukapigwa nusu kaputi utakuwa umejifunza kitu cha pekee mi nshafanyiwa Mhubiri 9:5, 10 Ayubu 3:13-19 ukipitia hapo utagundua kwamba kifo kinaelezewa kwamba mtu anapokufa anarudi ktk hali aliyokuwa nayo kabla hajazaliwa hivyo roho zote ovu ama laa hupumzika kimya kama ilivyo kuwa kabla ya kuzaliwa hadi ile ahadi ya UFUFUO itakapotimia maana Yesu aliahidi atarudi tena kuziamsha hizo roho kisha zitahukumiwa alihaidi atarudi kuwachukua washindi na roho za waovu zitaangamizwa Mathew 25:31-46

Hivyo ndugu yangu mtu anapokufa hulala usingizi kabisa hata Yesu alipokufa hakwenda popote ndo maana alipofufuka wakati alipomtokea Maria Magdalena alimwambia usinishike maana sijaenda bado kwa Baba Yohana 20:17 na muda ulipofika alipaa mbinguni na atakaporudi kwa staili ile ile roho zilizomwamini na kufa ktk haki zitapaa kwenda mbinguni pamoja na Yesu kwa staili ile ile
 
Hahaha! Hv Rakims aliendaga wapi asee?dah
Ulitokea mtafaruku mkubwa hapa na baadhi ya members na group lake la whatsapp..baada ya hapo alipotea, lakini kuna kipindi alirejea halafu akapotea tena
 
Ukitaka kujua jambo hilo kiroho, tafuta ushuhuda wa binti anaeitwa Angelica Zambrano na Nyisaki chaula.

Kabisa mkuu nilibahatika kupata hiyo shuhuda ya nyisaki, nimejaribu kuhusianisha na hii mada hapa, wala hakuna tofauti.. Naihusia nafsi yangu na kuwahusia ndugu zangu, jaman tuishi maisha ya kumpendeza Mungu mpaka hapo atakapoitwaa miili hii
 
Kabisa mkuu nilibahatika kupata hiyo shuhuda ya nyisaki, nimejaribu kuhusianisha na hii mada hapa, wala hakuna tofauti.. Naihusia nafsi yangu na kuwahusia ndugu zangu, jaman tuishi maisha ya kumpendeza Mungu mpaka hapo atakapoitwaa miili hii
Aaaamen...!!!
 
Kuna jambo lina nistaajabisha nikikutana na mtu ambae ni mgeni huwa nahisi kama lishawahi kukutana nae na wengine si watanzania ni RAIA wa inje hiyo inasababishwa na nn?

Au nilishakufa roho yangu ipo katika mwili mwingine?
 
Kuna jambo lina nistaajabisha nikikutana na mtu ambae ni mgeni huwa nahisi kama lishawahi kukutana nae na wengine si watanzania ni RAIA wa inje hiyo inasababishwa na nn?

Au nilishakufa roho yangu ipo katika mwili mwingine?
Soma habari za reincarnation
 
Mkuu unataka kusema wazungu ni wale waliofanya mazuri na waafrica ni wale waliofanya mabaya. Tukiwaza zaidi kwenye suala la recarnation
 
Tusilemazwe na hii tabia ya kutafuta chanzo cha habari wakati kuna wakati mtoa mada ndio chanzo baada ya kusoma na kufanya utafiti binafsi bila kuegemea mabandiko ya wazungu
tueleze hizo tafit ulizotumia isije ikawa mawazo binafsi
 
Ndυgυ yangυ upo ѕнallow ѕana ĸwenye ѕυala нιlι,laвda тυ nιĸυĸoѕoe ĸιdogo

Endapo naмвa 1 na 2 nι sahiнι ĸυwa wa peponι anajυlιĸana na wa мoтonι anajυlιĸana ĸaвla ya KIAMA ѕaѕa ĸwanιnι ĸυna ĸιaмa ιĸιwa ĸιla мтυ anajιjυa yυpo ғυngυ lιpι ĸaтι ya jeнanaм na pepo мaana ιмeandιĸwa ĸυwa ѕιĸυ ya KIAMA ndιo тυтajυa yυpι wa мoтonι na yυpι wa peponι
 
Majιnι нυтengenezwa na waganga wa ĸιenyejι aмa wacнawι,pιndι нawa waganga/wacнawι wanapoĸυғa нawa мajιnι wanaĸoѕa нιғadнι na ѕυpervιѕιon нιvyo нυaмυa ĸυтangaтanga нapo ndιo wanapoтaғυтa мaĸazι aмa ѕυpervιѕιon( тυnaonaga вaadнι ya waтυ wanapandιѕнa мarυнanι ) ιla ѕιo roнo za waғυ ĸaмa poιnт naмвa 4 yaĸo ιnavyoelezea
 
Mkuu unataka kusema wazungu ni wale waliofanya mazuri na waafrica ni wale waliofanya mabaya. Tukiwaza zaidi kwenye suala la recarnation
Hapana sijasema hivyo kwakuwa kuna wazungu wana maisha magumu kuliko waafrika
 
Ndυgυ yangυ upo ѕнallow ѕana ĸwenye ѕυala нιlι,laвda тυ nιĸυĸoѕoe ĸιdogo

Endapo naмвa 1 na 2 nι sahiнι ĸυwa wa peponι anajυlιĸana na wa мoтonι anajυlιĸana ĸaвla ya KIAMA ѕaѕa ĸwanιnι ĸυna ĸιaмa ιĸιwa ĸιla мтυ anajιjυa yυpo ғυngυ lιpι ĸaтι ya jeнanaм na pepo мaana ιмeandιĸwa ĸυwa ѕιĸυ ya KIAMA ndιo тυтajυa yυpι wa мoтonι na yυpι wa peponι
Sasa kama niko shallow sana mbona sasa unataka tena kujua toka kwangu?
Hebu andika basi kile ambacho sio shallow
 
Majιnι нυтengenezwa na waganga wa ĸιenyejι aмa wacнawι,pιndι нawa waganga/wacнawι wanapoĸυғa нawa мajιnι wanaĸoѕa нιғadнι na ѕυpervιѕιon нιvyo нυaмυa ĸυтangaтanga нapo ndιo wanapoтaғυтa мaĸazι aмa ѕυpervιѕιon( тυnaonaga вaadнι ya waтυ wanapandιѕнa мarυнanι ) ιla ѕιo roнo za waғυ ĸaмa poιnт naмвa 4 yaĸo ιnavyoelezea
Nimegundua una ufahamu mdogo sana kwenye hizi elimu halafu unataka kujifanya unajua sana...jini ninini?
 
Nimegundua una ufahamu mdogo sana kwenye hizi elimu halafu unataka kujifanya unajua sana...jini ninini?
Jini ni jina la Kiswahili lililotokana na jina la
Kiarabu "Jin".
Majini ni viumbe wanaosadikika kuishi katika
mazingira ya kila aina; pia baadhi ya watu wanaamini majini ni viumbe wenye uwezo mkubwa wa kufanya vitu tofautitofauti, pia wenye uwezo wa kujibadilisha kuwa katika hali waipendayo.
Kwa asilimia kubwa wenye imani ya uwepo wa mijini wanasema kuwa ni viumbe wasioweza kuonekana, hivyo imekuwa vigumu kupata uthibitisho wa moja kwa moja kuhusiana na viumbe hao.
Imani hiyo ilitangulia mwanzo wa Uislamu ikaingia dini hiyo na kwa njia hiyo kuenea katika nchi mbalimbali.
Kadiri yake majini waliumbwa na Mungu kwa kutumia moto na wakiwa wa jinsia mbili.
Ukristo haupatani na imani hiyo.
Lakini kuna madhehebu ya kikristo uamini uwepo wa majini na majini ni sawa na mashetani sema wenye kufuata mila za kiarabu.
Katika uislamu uamini kuwa kuna majini wazuri na majini wabaya kwa maana ya madhala yao katika maisha ya mwanadamu na waislamu wengine ufuga majini hao katika nyumba zao au miili yao na kuwafanya viumbe hawa kama wasaidizi au walinzi wa maisha yao kwa wale ambao uamini ni majini wazuri lakini wengine utumia majini waitwao wabaya kuharibu na kutesa maisha ya watu wengine kwa kuwatuma kuwaingia miilini na kuleta magonjwa, kuharibu kazi au biashara ya mtu na hata familia.
Lakini wakristo uamini kuwa hakuna jini mzuri bali wote ni wabaya na wao na mashetani ni sawa hivyo ni adui wa mkristo yeyote yule kama alivyo Shetani. Wakristo wamekuwa wakifanya maombi kwa watu ambao wanateswa na majini hawa ili kuwafungua kutoka katika nguvu zao za uovu, majini katika ukristo ni sawa na mapepo ambao Bwana Yesu (mwanzilishi wa ukristo) aliwatoa miilini mwa watu na kuwapa mamlaka na uwezo wanafunzi wake (wafuasi wake ambao ni wakristo leo) kuwatoa pia.
 
Back
Top Bottom