Mtambuzi Platinum Member Joined Oct 29, 2008 Posts 8,809 Reaction score 15,443 May 22, 2012 #1 Ni mjasiriamali aliyetukuka, anapatikana jijini DAR.................! Attachments Mr. Massawe.JPG 438.7 KB · Views: 982
mwenyenchi JF-Expert Member Joined Nov 10, 2011 Posts 657 Reaction score 189 May 22, 2012 #2 Bwashee bwana, sijaja mjini kushangaa magorofa ati..
tz1 JF-Expert Member Joined Mar 19, 2011 Posts 2,121 Reaction score 537 May 22, 2012 #3 Hapo kilicho miss ni bench la shoe shine.
LiverpoolFC JF-Expert Member Joined Apr 12, 2011 Posts 11,498 Reaction score 3,390 May 22, 2012 #4 Mtambuzi said: Ni mjasiriamali aliyetukuka, anapatikana jijini DAR.................! Click to expand... Mmmmmmmhh! Massawe!!
Mtambuzi said: Ni mjasiriamali aliyetukuka, anapatikana jijini DAR.................! Click to expand... Mmmmmmmhh! Massawe!!
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 May 22, 2012 #5 Hongera zake, lazima tuwe na uchungu wa shilingi kama wachaga.
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 May 24, 2012 #6 Ngasakanya heleli mbee.
gfsonwin JF-Expert Member Joined Apr 12, 2012 Posts 18,272 Reaction score 20,720 May 24, 2012 #7 hawa watu bwana kweli hawakuja kusuka shanga mjini. Ukimkuta anayefuga kwake kuna kila aina ya mfugo na duka la bidhaa juu..............
hawa watu bwana kweli hawakuja kusuka shanga mjini. Ukimkuta anayefuga kwake kuna kila aina ya mfugo na duka la bidhaa juu..............
Ringo Edmund JF-Expert Member Joined May 10, 2010 Posts 4,879 Reaction score 1,134 May 24, 2012 #8 kubip mia na hamsini. jamaa ametumwa arudi na prado desember.
Mtambuzi Platinum Member Joined Oct 29, 2008 Posts 8,809 Reaction score 15,443 May 24, 2012 Thread starter #9 tz1 said: Hapo kilicho miss ni bench la shoe shine. Click to expand... Benchi lipo mkuu................
tz1 said: Hapo kilicho miss ni bench la shoe shine. Click to expand... Benchi lipo mkuu................
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,852 May 24, 2012 #10 hiyo ndo raha ya wachaga hawachagui kazi as long as wanapata chochote.
M Mr Rocky JF-Expert Member Joined Oct 10, 2007 Posts 15,178 Reaction score 14,386 May 24, 2012 #11 Kweli Masssawe yuko juu hajaja mjini kuuza sura
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 May 24, 2012 #12 Safi Sanaaaaaa!
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 May 24, 2012 #13 Duh! Mpaka huduma ya KuBeep jamaa anatoa?
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,191 May 24, 2012 #14 Haaahaaa...mmeanza kuchokoza watu sasa...
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 May 24, 2012 #15 Akianza kuburuza vogue utasikia jamaa alikuwa mwizi haiwezekani kapata wapi hela kumbe kakomaa hata lunch haijui!!!!
Akianza kuburuza vogue utasikia jamaa alikuwa mwizi haiwezekani kapata wapi hela kumbe kakomaa hata lunch haijui!!!!
Mulhat Mpunga JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 27,650 Reaction score 16,731 May 25, 2012 #16 na yeye si anadaiwa hela akichaji sim ni haki yake bwwana Ndallo said: Duh! Mpaka huduma ya KuBeep jamaa anatoa? Click to expand...
na yeye si anadaiwa hela akichaji sim ni haki yake bwwana Ndallo said: Duh! Mpaka huduma ya KuBeep jamaa anatoa? Click to expand...