Mji wa Karatu:CHADEMA's Mecca! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mji wa Karatu:CHADEMA's Mecca!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Jun 11, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,897
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    View attachment 56117
    Karatu, Mecca ya CDM anakotoka Mzee mzima Dr W Slaa.
    Nilikuwa hapo last week kwa shughuli binafsi, nilitafuta bendera ya CCM bila mafanikio.
    Tazama miti yote kwa uangalifu na utakuta bendera za CDM katika kila mti, hata hivyo cheki the old and the new wakiishi pamoja!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,177
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Mkuu hilo neno Mecca unatafuta ugomvi na watu hapo hebu jaribu ku-edit topic yako aise
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,897
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha !
    Basi nitaita CHADEMA's Vatican!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,177
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280

    Huko ndio kabisa usiende
    Bora useme tuu ngome ya CDM wala usitaje hiyo miji miwili
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,137
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hili ni kati ya machache ambayo Kikwete anapaswa kupongezwa. Wakati wa Mkapa ukiweka bendera ya chama cha upinzani nyumbani kwako, utashangaa utakapoambiwa nyumba yako ipo barabarani. Au kama ni dukani, basi utaambiwa hujawahi kulipa kodi kwa miaka kama kumi hivi, hata kama duka lako lina miaka mitatu tu tangu ulianzishe. Mkapa ndiye aliyechelewesha sana maendeleo ya democrasia nchini. Angalau Kikwete kaamua kuwaachia watu uhuru.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,069
    Likes Received: 10,426
    Trophy Points: 280
    Viva wana Karatu ..
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masopakyindi, haaah haaaah haaa @ "Macho kwenye ugali" nilikuwa sielewi maana ya ID yako, anyway thx 4 pics.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    pitia na arusha mjini ujionee!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,253
    Likes Received: 19,383
    Trophy Points: 280
    asee umenikumbusha long sana nilikula sana mbuzi hapo tulikuwa tunawanunua kule mnadani
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,897
    Likes Received: 2,317
    Trophy Points: 280
    Nimekaa hapo siku tau, na ikifika jioni mji wote ni harufu ya nyama choma. Kama una dozi usiende huko utalazimika kupata kilaji kwa hiyo aroma.Very friendly people there.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,692
    Likes Received: 12,734
    Trophy Points: 280
    Peopleeeeeeeees powwwwweeeer
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Huko walishasahau kama kuna chama kinaitwa SISIMWEWE!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Karatu ni wanamabadiliko haswa.
     
  14. B

    BLB JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mby town ndo inafunika,
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,127
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Historia ya upinzani nchini Tanzania ulianzia Karatu enzi za kina marehemu Sarwati hata marehemu Nyerere alikua anajua hii! Rest both of them In Peace! Amen.
     
Loading...