Mji gani mzuri kati ya Lindi na Singida?

Mji gani mzuri kati ya Lindi na Singida?

Nenda singida Lindi nimekaa miaka 2 Ruangwa na lindi mjini, Nachingwea pia niliwai kukaa mpk kilwa nishafika Kusini hakuna kitu zaidi ya Majungu, Uchawi unafiki uku gharama za Maisha zikiwa juu
Uwezi fanya biashara au kitu extra kuna ukabila sana , na figisu za kipumbavu asee
Nakuoa mfano kuna hotel inaitwa Nangurukuru ina miaka mingi sana inahuduma mbovu sana ila hakuna mtu wakupambana nae kwa kufungua hotel nyingine na ata wajasiliamali wadogo wakifungua biashara wanasumbuliwa sana
Kuna gari moja linaitwa Mashaalah linaenda Kilwa sio kwamba hakuna magari yakwenda uko ila jaribu kwenda utakufa kwa majungu na ushirikina nenda singida utafanya maisha mazuri sana asee


Sent from my iPhone using JamiiForums
Nipo nazidi kujiozea nachingwea hapa
 
Lindi ina wilaya sita....

Kilwa
Liwale
Nachingwea
Rwangwa
Lindi mjini
Lindi vijijini
.....

Ndani ya wilaya ya kilwa Kuna makabila mawili kama sio matatu
Wamatumbi.. Kilwa kaskazini pamoja na wangindo
Kilwa kusini wapo wasiojua kabila lao[emoji23]

Liwale una wangindo pia
Rwangwa Kuna wamwera
Nachingwea Kuna wamwera
Lindi mjini wamwera
Lindi vijijini wamwera
Wanaochangia mada 95% wanaizungumzia lindi mjini
 
Kwa swali lako (fursa) ni ww tu maana kuna watu wametoboa kwenye sehemu zote hiz , na kuna watu dsm , mwanza, dodoma na hawazioni hizo fursa
 
Ile ilikuwa zamani mkuu, si miaka ya hivi karibuni. Ni kweli Uislam na umwinyi ndiyo ilifanya ile mikoa kukosa maendeleo, watu (nduguze FaizaFoxy) hawakutaka shule bali misikiti tu ambayo ilikuwa haina faida maishani mwao.

Iyo zaman ni ipi mimi nimetoka uko 2018 na mwaka jana mwezi 12 nlikua uko sasa sijajua zaman na sasa ni ipi Lindi hakuna kitu na kusini kwa ujumla hakuna kitu kabisa cha maana kuanzia Elimu mpk maendeleo , biashara ndo kabisa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ile ilikuwa zamani mkuu, si miaka ya hivi karibuni. Ni kweli Uislam na umwinyi ndiyo ilifanya ile mikoa kukosa maendeleo, watu (nduguze FaizaFoxy) hawakutaka shule bali misikiti tu ambayo ilikuwa haina faida maishani mwao.

Lindi hii mtu anafanya Masijala Halmashauri anaheshimika kuliko waliojiajiri, au wanaofanya sector binafsi


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kwenye kilimo cha ufuta sawa..ila mengine lindi hakuna la maana

#MaendeleoHayanaChama
Lindi yote kwa ujumla mkuu kuanzia kilwa kivinje, masoko, kisiwani, kipatimu, lindi mjini, vijijini, Nachingwea, Liwale, Ruangwa hakuna kitu uko nimekua zaidi ya miaka 2


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lindi hii mtu anafanya Masijala Halmashauri anaheshimika kuliko waliojiajiri, au wanaofanya sector binafsi


Sent from my iPhone using JamiiForums


Ndiyo tatizo la kuendekeza dini zisizo na mashiko maishani, mwisho wa siku LAZIMA utakuwa mnafiki tu. Licha ya hivyo Lindi ni bora zaidi ya Singida, Kigoma, Tabora.
 
Ndiyo tatizo la kuendekeza dini zisizo na mashiko maishani, mwisho wa siku LAZIMA utakuwa mnafiki tu. Licha ya hivyo Lindi ni bora zaidi ya Singida, Kigoma, Tabora.

Apo nimeongelea Dini gani?
Wewe wacha tetea kwenu ukweli ni kua hauwezi linganisha Singida na Lind yani marakumi wamakonde wa Mtwara wamechangamka asee ila lindi Wamwela hakuna kitu yani ata iyo Ruangwa ya waziri Mkuu kipande cha Rami kilometer sijui 8 zile kwingine kote vumbi jekundu ukifika uko mbekenyera ndio choka mbaya sana wewe jiulize why watumishi wanapakimbia mpk halmashauri kupiga mkazo kua hawatoi uhamisho?
kwa herufi kubwa LINDI NI KUBAYA KIFURSA NA KILA KITU




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hiyo lindi ya zamani
Lindi bana acheni masiharaa...
Paris of Africa according to mzungu enzi zilee
Lindi life yake ni rahisi kimtindo, hayo mengine unayoambiwa hapa changanya na zako
Unakumbuka takwimu za TACAIDS Lindi ndo mkoa pekee Tz bara kuwa na % ndogo ya maambukizi ya HIV

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lindi ina wilaya sita....

Kilwa
Liwale
Nachingwea
Rwangwa
Lindi mjini
Lindi vijijini
.....

Ndani ya wilaya ya kilwa Kuna makabila mawili kama sio matatu
Wamatumbi.. Kilwa kaskazini pamoja na wangindo
Kilwa kusini wapo wasiojua kabila lao[emoji23]

Liwale Kuna wangindo pia
Rwangwa Kuna wamwera
Nachingwea Kuna wamwera
Lindi mjini wamwera
Lindi vijijini wamwera
Washirazi wapo kilwa ipi?
 
Lindi kuchele
Padogo lakini huduma zote za mji unapata...
Singida wakaz wake ni washamba sana...Eagle ndo bia yao pendwa puh!
 
Sio kabila
Nisaidie sasa kufahamu kuhusu ushirazi maana ss watu wa mafia huwa tunajitambulisha kama washirazi ikifika kipengele cha kabila na ndio hadi leo ukiniuliza asili yangu ntakuambia mm ni mshirazi
 
Back
Top Bottom