Mjadala: Side Comments: Tathmini ya Utawala wa Rais Kikwete (2005-2012)

Mjadala: Side Comments: Tathmini ya Utawala wa Rais Kikwete (2005-2012)

bwahahahaha aiseee matola kaua aisee....katiririsha maahadi ya kikwete kudadadadeki aisee.....ahadi kama kilo elfu nane sabini na tisa elfu tano na themanini bwahahahaha .....aisee jk kweli kawafanyia watz utapeli......
we yoyo bwana umenizingua sana na artiva yako nilidhani mende kaingia katika monitor yangu nilichukua muda kutress
 
Kwa wanaosoma elimu ya juu ukirejea (reference) Wikipedia au enclopedia unakuwa umepoteza maksi. Zomba amerejea enclopedia katika jibu lake hasa katika kuelezea mafanikio ya Raisi wa Kwanza hadi wa tatu
 
  • Thanks
Reactions: Nzi
zomba haonekani kujibu kuhusu ahadi za kaka mkubwa

hivi Mr Rocky kaka yangu mpenzi wafikir hilo lina majibu kwake? manake halina desa labda aleta nakala ya kile kitabu cha mpango wa maendeleo kwa miaka 5 akipaste na uongo wake hapa.

binafsi napenda sana swali langu ya kwamba upi umekuwa mchango wa vyama vya siasa katika kuboresha utawala wa kikwete lichaguliwe walijibu.
 
Last edited by a moderator:
December 2005 - February 2008 (Lowassa akiwa Waziri Mkuu) na March 2008 - July 2012 (Lowassa akiwa nje ya wadhifa wake huo). Hii ni kwa sababu tofauti na mawaziri wakuu wa awamu za nyuma, Lowassa kama Waziri mkuu mwaka 2005 - 2008 alikuwa ni zaidi ya Waziri Mkuu kikatiba. Nadhani nimeeleweka.
Najaribu ku-comprehend!!!!!!
 
Naona uzalendo umemshinda Ndachuwa ameingilia mnakasha!
 
Last edited by a moderator:
Naona swali la pili litakuwa gumu sana kwa zomba kwasababu itabidi aonyeshe ni kwa vipi zinaweza kutekelezwa within this short time remaining.
 
Last edited by a moderator:
bwahahahaha aiseee matola kaua aisee....katiririsha maahadi ya kikwete kudadadadeki aisee.....ahadi kama kilo elfu nane sabini na tisa elfu tano na themanini bwahahahaha .....aisee jk kweli kawafanyia watz utapeli......

Hureee! Smackdown.....mi nimeipenda Tabora kutumia maji ya ziwa Victoria
 
zomba haonekani kujibu kuhusu ahadi za kaka mkubwa

zomba ana meza sana yani hata ku edit hawezi maskini yeye ana bandika tu. Hatumii kichwa kufikiri bali ye ni ku copy from one file na ku pest jukwaa la siasa.

Hahahahahahahahahahahahahahahah

kwa kweli matola hachoshi.
 
Last edited by a moderator:
hivi Mr Rocky kaka yangu mpenzi wafikir hilo lina majibu kwake? manake halina desa labda aleta nakala ya kile kitabu cha mpango wa maendeleo kwa miaka 5 akipaste na uongo wake hapa.

binafsi napenda sana swali langu ya kwamba upi umekuwa mchango wa vyama vya siasa katika kuboresha utawala wa kikwete lichaguliwe walijibu.
gfsonwin kajikuta hana jibu anasema kuwa eti ahadi za kaka mkubwa zishatekelezwa so anataka tuamini kwa sasa nikienda Kigoma ni Dubai of Africa
Kwa kweli hili swali halina kudesa wala kuleta longo longo za data hapa unatakiwa useme katika ahadi zake karibu sabini amefikia wapi kuzitekeleza
 
Last edited by a moderator:
but all in all mimi nampenda sana jk aisee kaniweka mjini atiii!

Mpenzi wangu Smile uko mjini kwa kuwa unajitahidi kufanya kazi ili upate kuishi
Hata hivyo ukichanganya kodi na makato unayokatwa ni balaa
kama sio hayo muda huu ungekuwa unaendesha na wewe liV8 lako mjini ututimulie vumbi
 
Last edited by a moderator:
7. Kuimairisha upatikanaji wa haki kwa watu wenye ulemavu na wazee

Maswali kwa Zomba:

  • Kukamilika kwa sera ya wazee
Je? Hiyo Sera inatekelezwa? Imewanufaisha wazee wa nchi hii? Toa mifano hai.


  • Kukamilisha sera ya watu wenye ulemavu
Je? Hiyo Sera inatekelezwa? Ni kwa nini mauaji ya walemavu wa ngozi yameongezeka kipindi cha Kikwete?



Nilitegemea maswali ya aina hii kutoka kwa washiriki wa mjadala toka kwa mmoja kwenda kwa mwengine
 
gfsonwin kajikuta hana jibu anasema kuwa eti ahadi za kaka mkubwa zishatekelezwa so anataka tuamini kwa sasa nikienda Kigoma ni Dubai of Africa
Kwa kweli hili swali halina kudesa wala kuleta longo longo za data hapa unatakiwa useme katika ahadi zake karibu sabini amefikia wapi kuzitekeleza

Mdesaji kashikwa pabaya
 
Last edited by a moderator:
Ha,ha,ha,ha,ha,haaaaaaaa!Maahadi milioni na elfu kumi,utekelezaji 0!
 
Back
Top Bottom