Mishahara mipya Novemba 2017 kuna ongezeko?

Sure mkuuu.. na mimi kuna afisa utumishi mmoja nilikutana nae nikamuuliza alicheka sana.ila akasema ni ndogo tu ndo imeongezwa bila kusema ni Kiasi gani...
Tujiandae kisaikolojia..
Kuanzia elfu 10 ila haifiki elfu 20,wakuu wa idara hawajapewa chochote.kazi kwako mkuu ongezeko ndo hilo.
 
Point! Watumishi wakijiongeza wanaoumia watu wa chini sio waliokaa kwny viyoyozi sahv
 
Nmemcheki Afisa utumishi mmoja wa halmashauri fulani kanda ya ziwa kanitonya kuna ka ongezeko 'kidogo' japo anakua mgumu sana kudadavua kiundani (scales)...sijui kwa nini
Vipi kwa wanaosubiria mafao yao toka June mosi?
 
Ni utawala ambao sio rafiki kabisa kwa watumishi wa umma
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…