mipikipiki hii inakera sana!!!!!


Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,806
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,806 2,000
kuna watu mapikipiki yao sijui huwa wanaifanyaje!!? inatoa kelele kupita kiasi. tena wakiona sehemu kuna watu wengi ndo wanazidisha. wengi wao ni vijana wa kiarabu na kihindi japo na waswahili nao wameanza kuiga. mtu ukiwa na presha unaweza pata matatizo kwakweli. hivi kwa sheria za barabarani hili limekaaje? matrafiki hawaoni kama ni kero? au wanawaogopa? sheria za miji kuhusu noise pollution zinasemaje?.
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeeee babaangu si wewe 2 unaeudhika hata sisi huku rombo shida ni hiyo hiyo hasa pale wanapofunga breki utasikia mlio kama bomu
 
S

Saskatchewan

Senior Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
151
Points
195
S

Saskatchewan

Senior Member
Joined Oct 16, 2011
151 195
Hizi nchi za kimaskini kila kitu ovyo! Matatizo chungu nzima. Tunakufa kabla ya siku zetu
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,806
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,806 2,000
aiseeeeeee babaangu si wewe 2 unaeudhika hata sisi huku rombo shida ni hiyo hiyo hasa pale wanapofunga breki utasikia mlio kama bomu
nilijuaga ni dar tu! huku moro nako wamejaa tele. mamlaka husika zinatakiwa zichukue hatua kuhusu hili swala.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,908
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,908 2,000
watoto wa kiarabu Tanga ndo mwisho wa habari
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,430
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,430 2,000
Pikipiki hizo hizo ndo zimatuweka bongo.
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Points
1,250
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 1,250
Huku kwetu zipo zinazoja . . a,utasikia pooooo shida tupu.
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,082
Points
1,500
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,082 1,500
watoto wamekuwa waporaji hao wakimwona mwanamama anatembea pembezoni mwa barabara anashuka mmoja anapora wanakimbia hasa mitaa ya obay na masaki
 

Forum statistics

Threads 1,286,228
Members 494,902
Posts 30,887,738
Top