mipikipiki hii inakera sana!!!!!

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,043
2,000
kuna watu mapikipiki yao sijui huwa wanaifanyaje!!? inatoa kelele kupita kiasi. tena wakiona sehemu kuna watu wengi ndo wanazidisha. wengi wao ni vijana wa kiarabu na kihindi japo na waswahili nao wameanza kuiga. mtu ukiwa na presha unaweza pata matatizo kwakweli. hivi kwa sheria za barabarani hili limekaaje? matrafiki hawaoni kama ni kero? au wanawaogopa? sheria za miji kuhusu noise pollution zinasemaje?.
 

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
1,557
1,225
aiseeeeeee babaangu si wewe 2 unaeudhika hata sisi huku rombo shida ni hiyo hiyo hasa pale wanapofunga breki utasikia mlio kama bomu
 

Red Giant

JF-Expert Member
Mar 9, 2012
12,043
2,000
aiseeeeeee babaangu si wewe 2 unaeudhika hata sisi huku rombo shida ni hiyo hiyo hasa pale wanapofunga breki utasikia mlio kama bomu
nilijuaga ni dar tu! huku moro nako wamejaa tele. mamlaka husika zinatakiwa zichukue hatua kuhusu hili swala.
 

aye

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
2,096
2,000
watoto wamekuwa waporaji hao wakimwona mwanamama anatembea pembezoni mwa barabara anashuka mmoja anapora wanakimbia hasa mitaa ya obay na masaki
 
Top Bottom