Tanganian
JF-Expert Member
- Jan 27, 2025
- 7,179
- 12,239
Ukiangalia mtu ana miaka 60 , anafanya ujinga ..Huku machawa wanakuja kutetea.Sheikh Mzinzi. Anafanya matusi hovyo mitaani bila ya kuvaa kubazi la kuzuia vibendi
Ukiangalia mtu ana miaka 60 , anafanya ujinga ..Huku machawa wanakuja kutetea.Sheikh Mzinzi. Anafanya matusi hovyo mitaani bila ya kuvaa kubazi la kuzuia vibendi
wewe sio Musilamu na una waMara nyingi nikipita pita kwenye mitandao ya kijamii ninaona video za huyu Sheikh na ninaziangalia na ninazisikiliza.
Soma Sheikh wa Mkoa wa Dar es salaam Walid Omar Kawambwa atenguliwa kwa kukiuka 'misingi' ya Uongozi
Huyu Sheikh ana kitu, utosi wake umejaa maarifa ya dini yake na sehemu kubwa anaongea mambo mtambuka yenye kujenga ubinadamu mzuri na kuwaunganisha watu na Mungu wao.
Sina elimu sana na dini ya KiIslamu, lakini kufanya maamuzi ya kumtoa mtu wa imani kama huyo kwasababu ya video ya mwanamke ambaye madai yake hajathibitishwa ni kutomtendea haki Sheikh Walid.
Ushauri wangu ni kwamba, wale wenye mapenzi mema na Sheikh wao, waweke mkeka, jamii yote, wakristu, wahindu na wapagani watamchangia.
Mpaka sasa huyo Sheikh na Sheikh Ponda ndiyo masheikh wa taifa.
doubt kufanya maamuzi kwa kulingana na miongozo ya dini yao?..sawaSukiliza ndugu hajatenguliwa nafasi yake,bali kasimamishwa kusubiri uchunguzi wa shauri lake na hii ni kawaida tu.Hawezi kubaki kwenye nafasi hiyo wakati akichunguzwa na akikutwa hana hatia atarejeshwa kwenye nafasi yakeMara nyingi nikipita pita kwenye mitandao ya kijamii ninaona video za huyu Sheikh na ninaziangalia na ninazisikiliza.
Soma Sheikh wa Mkoa wa Dar es salaam Walid Omar Kawambwa atenguliwa kwa kukiuka 'misingi' ya Uongozi
Huyu Sheikh ana kitu, utosi wake umejaa maarifa ya dini yake na sehemu kubwa anaongea mambo mtambuka yenye kujenga ubinadamu mzuri na kuwaunganisha watu na Mungu wao.
Sina elimu sana na dini ya KiIslamu, lakini kufanya maamuzi ya kumtoa mtu wa imani kama huyo kwasababu ya video ya mwanamke ambaye madai yake hajathibitishwa ni kutomtendea haki Sheikh Walid.
Ushauri wangu ni kwamba, wale wenye mapenzi mema na Sheikh wao, waweke mkeka, jamii yote, wakristu, wahindu na wapagani watamchangia.
Mpaka sasa huyo Sheikh na Sheikh Ponda ndiyo masheikh wa taifa.
Huyu apewe blue tiki kwa upumbavuMara nyingi nikipita pita kwenye mitandao ya kijamii ninaona video za huyu Sheikh na ninaziangalia na ninazisikiliza.
Soma Sheikh wa Mkoa wa Dar es salaam Walid Omar Kawambwa atenguliwa kwa kukiuka 'misingi' ya Uongozi
Huyu Sheikh ana kitu, utosi wake umejaa maarifa ya dini yake na sehemu kubwa anaongea mambo mtambuka yenye kujenga ubinadamu mzuri na kuwaunganisha watu na Mungu wao.
Sina elimu sana na dini ya KiIslamu, lakini kufanya maamuzi ya kumtoa mtu wa imani kama huyo kwasababu ya video ya mwanamke ambaye madai yake hajathibitishwa ni kutomtendea haki Sheikh Walid.
Ushauri wangu ni kwamba, wale wenye mapenzi mema na Sheikh wao, waweke mkeka, jamii yote, wakristu, wahindu na wapagani watamchangia.
Mpaka sasa huyo Sheikh na Sheikh Ponda ndiyo masheikh wa taifa.
Huyo ni Sheikh wa taifa, anatumia vizuri viuongo vyakeSheikh Mzinzi. Anafanya matusi hovyo mitaani bila ya kuvaa kubazi la kuzuia vibendi
Nchi ina watu wa ajabu sana hiiUkiangalia mtu ana miaka 60 , anafanya ujinga ..Huku machawa wanakuja kutetea.
Haki ni haki jombaa, haina diniwewe sio Musilamu na una wadoubtkufanya maamuzi kwa kulingana na miongozo ya dini yao?..sawa
Hakuna upumbavu mtupu Mkuu, kuna kitu kwenye upumbavu wanguHuyu apewe blue tiki kwa upumbavu
Acheni kufanyia kazi tuhumaUkiangalia mtu ana miaka 60 , anafanya ujinga ..Huku machawa wanakuja kutetea.
Huku hakuna uchawaAcheni kufanyia kazi tuhuma
Nimeusikia ushauri na nitaufuataHamna kitu kama hicho , nakushauri hayo mambo achana nayo , kwa sababu Qur an hakuna ayah zinapingana , moja wakataze liwat na nyingine wakubali ...Hizo ni styl sio kubadilisha maana ya tendeo
Issue siyo uchawa bali hakiHuku hakuna uchawa
Nakubaliana naweza, Mimi ni muislam namjua vizuri hyu bwanaMara nyingi nikipita pita kwenye mitandao ya kijamii ninaona video za huyu Sheikh na ninaziangalia na ninazisikiliza.
Soma Sheikh wa Mkoa wa Dar es salaam Walid Omar Kawambwa atenguliwa kwa kukiuka 'misingi' ya Uongozi
Huyu Sheikh ana kitu, utosi wake umejaa maarifa ya dini yake na sehemu kubwa anaongea mambo mtambuka yenye kujenga ubinadamu mzuri na kuwaunganisha watu na Mungu wao.
Sina elimu sana na dini ya KiIslamu, lakini kufanya maamuzi ya kumtoa mtu wa imani kama huyo kwasababu ya video ya mwanamke ambaye madai yake hajathibitishwa ni kutomtendea haki Sheikh Walid.
Ushauri wangu ni kwamba, wale wenye mapenzi mema na Sheikh wao, waweke mkeka, jamii yote, wakristu, wahindu na wapagani watamchangia.
Mpaka sasa huyo Sheikh na Sheikh Ponda ndiyo masheikh wa taifa.
Kuwaamini BAKWATA bila ushahidi ni sawa na kiwaaamini TBC.Viongozi wa dini wanapaswa kuwa above doubts. Yule dada aliongea vitu ambavyo vinashawishi na huenda BAKWATA walijiridhisha zaidi.
Pia, hujabainisha sababu za huyo shehe kuhangiwa fedha.
Mkuu hii kitu kuna mahali nimesikia kuhusu wewe.ana tuhuma za kupita juu ya mitaro ya maji taka, hili nalo umeshalisikia?
wenye dini yake wanaelewa alipokosea,na kama hajatendewa haki naamini anaelewa nini cha kufanya kwa taratibu za dini yakeHaki ni haki jombaa, haina dini
Misingi ya haki iko wazi kwa dini zote na ata kwa wapaganiwenye dini yake wanaelewa alipokosea,na kama hajatendewa haki naamini anaelewa nini cha kufanya kwa taratibu za dini yake
"Ukiwa kiongozi wa umma acha uhuni huni" - Mwalimu Julius Kambarage Nyerere 1995Mara nyingi nikipita pita kwenye mitandao ya kijamii ninaona video za huyu Sheikh na ninaziangalia na ninazisikiliza.
Soma Sheikh wa Mkoa wa Dar es salaam Walid Omar Kawambwa atenguliwa kwa kukiuka 'misingi' ya Uongozi
Huyu Sheikh ana kitu, utosi wake umejaa maarifa ya dini yake na sehemu kubwa anaongea mambo mtambuka yenye kujenga ubinadamu mzuri na kuwaunganisha watu na Mungu wao.
Sina elimu sana na dini ya KiIslamu, lakini kufanya maamuzi ya kumtoa mtu wa imani kama huyo kwasababu ya video ya mwanamke ambaye madai yake hajathibitishwa ni kutomtendea haki Sheikh Walid.
Ushauri wangu ni kwamba, wale wenye mapenzi mema na Sheikh wao, waweke mkeka, jamii yote, wakristu, wahindu na wapagani watamchangia.
Mpaka sasa huyo Sheikh na Sheikh Ponda ndiyo masheikh wa taifa.