Mimi kama atheist 🤔

Mimi kama atheist 🤔

Unasema huu ni uzi wa mtu asiye na akili halafu unazunguka kwenye huu huu uzi na unachangia!

Au ndio upo mawindoni unatafuta mtu akakuzibue choo?
Mbona unaniquote mara mbili mbili na umeumia na nini kwani? Au mtoa mada ni bwanako? Kuwa na amani tu wewe acha aendelee tu kukuzibua. Hiyo michezo yako sio mizuri, ukishaizoea basi kila unayemuona unahisi ni mwenzio🙆‍♂️
 
Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Anajisemea mpumbavu moyoni mwake.

Hakuna Mungu.
 
Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Marangu ulisoma level gani ya elimu?
 
Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Bwashee mtani wangu haya ni matini yangu kwa msaada wa keupe mixer veve..!😀

Mtani..! Kutafuta asili yako ya kweli na nafsi yako ya ndani ni mchakato wa kumenya na kuondoa tabaka za mifumo ya jamii, matarajio ya watu, na hisia binafsi (ego) ili kugundua ukweli wako halisi.

Katika maisha ya kiimani, safari hii haichukuliwi kama hatua ya kujitengeneza upya, bali ni kukumbuka na kugundua yule uliye tayari chini ya majukumu unayofanya kila siku.

Kwanza, ni muhimu kutofautisha kati ya "Nafsi ya Ndani" na "Ubinafsi/Ego".
Ubinafsi ni kama barakoa unayovaa inayojengwa na kazi yako, hadhi ya kijamii, na hamu ya kukubalika na wengine..! ni kitu kinachotegemea sifa za nje na kinaweza kuvunjika kwa urahisi.

Wakati huo huo, nafsi yako ya ndani ndiyo utambuzi wako mkuu na wa kudumu, unaohifadhi shauku yako ya asili, maadili yasiyo na masharti, ubunifu, na sauti yako ya ndani ya utambuzi (intuition).

Ili kuifikia nafsi hii, unahitaji kufanya uchunguzi wa kina wa kibinafsi kupitia maswali ya kujiuliza mara kwa mara.

Jiulize ni mambo gani unayoyafanya yanayokufanya usahau kabisa muda, au ni imani gani ulizonazo ambazo ni zako kweli na sio zile ulizolazimishwa kuzifuata na familia au jamii.

Pia, tafakari ungependa kufanya nini ikiwa kusingekuwa na mtu yeyote anayekutazama au kukusifu.
Nafsi ya ndani huzungumza kwa utulivu mkubwa, sio kwa sauti kubwa za hofu na wasiwasi.

Mbali na hayo, ni lazima upunguze kelele za nje ili usikie sauti ya ndani kwa kutenga muda wa utulivu kila siku bila simu, muziki, au malengo yoyote ya kazi.

Unapokaa kwenye utulivu huu na kutazama mawazo yako yakipita kama mawingu, utagundua kuwa wewe si yale mawazo, bali wewe ndiye mtazamaji unayeyashuhudia.

Kuandika shajara (journaling) kila asubuhi bila kujichuja pia husaidia kusafisha takataka za akili na kuruhusu hisia zako za ndani kabisa zionekane.


Mwisho, unapaswa kuangalia "Kivuli" chako (The Shadow), ambacho kinajumuisha sehemu zote ulizozifungia ndani kwa sababu uliogopa hazitakubalika kijamii.

Chunguza mambo yanayokukasirisha, yanayokupa wivu, au yanayokutisha kwa wengine, kwani mara nyingi mahitaji yako makuu na mipaka yako vimefichwa huko. Unapoanza kufanya maamuzi madogo madogo kulingana na kile kinachokupa amani ya ndani badala ya zawadi za nje, asili yako ya kweli huanza kujidhihirisha yenyewe.


Naamini sijakuchanganya❗💪🏿
ed148a17-feb6-48b2-9c33-ad78bed8e5d3.jpeg
 
Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Je una sababu zozote za kutokumuamini Mungu au umejisikia tu ufanye hivyo?
 
Back
Top Bottom