secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,092
- 48,626
Umenena vyema sana. Agiza mbege nitalipia.Kwahiyo unaenda nyumba ya ibada kuchukua viostadhat na waimba kwaya
Daah watu mnawekeza
Umenena vyema sana. Agiza mbege nitalipia.Kwahiyo unaenda nyumba ya ibada kuchukua viostadhat na waimba kwaya
Daah watu mnawekeza
wapalestina ni wamachameIlikuwaje baba yako kaoa mtu kutoka Palestina?
Kuwa atheist ni jambo moja.Y
Yesu ni mpumbavu wa mwisho ambae hauzi pombe kumpokea bwashee
Yeye pia unakuta unakuona mpumbavu tuNa mimi namwona ni mpumbavu tu
Mama shirima si amefunga ety na yeye kagoma kama madereva wengineUmenena vyema sana. Agiza mbege nitalipia.
Kama hanitambui basi kweli hayupo kama ninavyosema kila mara.Yeye mwenyewe unAkuta hakutambui vilevile wala hakutaki š
Nenda kwa mama Munuo hapo jirani.Mama shirima si amefunga ety na yeye kagoma kama madereva wengine
Ok encounter kati yao iliwezekanaje kipindi kile?Mama yangu alizaliwa Somalia ila ni mpalestina og , baba ni mchaga na babu yake ni mwanzilishi wa mwanzo wa waislamu pale machame mpaka kibosho
Yeah sina dini ila nawachukia waisrael wanao ua wapalestine kila siku ambao ni ndugu zangu wa damu , ambao Christian wajinga wanajinasibu naoKuwa atheist ni jambo moja.
Kutukana Dini ya mwingine ni jambo lingine.
Unaheshimiwa kwa kusema ww huna Dini.
Ila sio sawa Kumtukana Yesu.
Hata mimi siamini kama wewe mama yako ni mpalestina na amini wote ni wamatumbi.Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi
Halafu cha ajabu hao christian wanajua kabisa kua Wayahudi ndio waliomsulubu na kumuua huyo Yesu.Yeah sina dini ila nawachukia waisrael wanao ua wapalestine kila siku ambao ni ndugu zangu wa damu , ambao Christian wajinga wanajinasibu nao