Mimi kama atheist 🤔

Mimi kama atheist 🤔

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
59,834
Reaction score
172,845
Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
 
Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Kama umerehu maswali ngoja nianze .

Sasa hivi umeelewa (upo tungi ) au ..?
 
Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Mama yako Mpalestina wa Kwa Netanyahu Gaza au Buza ?
 
Mimi siamini Mungu kabisa wala simtaki kwenye maisha yangu, mimi nimezaliwa kama mkatholic nimesoma marangu kama mlutheri,.

Katika ukristo bora ulio nipa nafasi ya kusoma nakujua dini zote ni wa Lutheran baba wa wa protestant 🤔

Asili yangu kwa mama ni mpalestina na baba ni mmatumbi wa kibosho kina Mushi, kabisa , hapo ndipo uchunguzi wangu ulipo anza rasmi🤔

Natamani kujua maswali zaidi kuhusu mimi , nanitajibu kiufasaha zaidi
Ilikuwaje baba yako kaoa mtu kutoka Palestina?
Sababu za kutomwamini Mungu ni zipi?
 
Back
Top Bottom